ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดเด็ก8ขวบ  (อ่าน 544 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดเด็ก8ขวบ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 12:02:41 AM »
เย็ดเด็ก8ขวบ โหลดคลิบโป้มอต้น เย็ดเด็ก8ขวบ เย็ดเด็ก8ขวบเย็ดตูดพี่แถวได้เย็ดตูดน้อง สหวัด ดี ครับ พี่ๆน้องๆ  นี้คือครั้งแรกที่ผมเขียนเรื่องแบบนี้ลงบนเว็บ เป็นเรื่องจริง ที่ผมไม่คิดไม่ฝันเหมือนกัน เลยอยากระบายมออกมาไห้นักเลงคีย์บอร์ดทั้งหลายแหล่. มาไห้ได้อ่านกัน.แต่ถ้าจะไปบอกเพื่อนฟูงที่สนิทกันมันคงดูไม่งาม ไช่มั้ยครับผมก็เลยมาระบายที่นี่ นี้ คือ ประสบการณ์ครั้กแลกที่ได้เสียวกับรูตูดสาว(เย็ดตูดพี่แถมได้เย็ดตูดน้อง ) เรื่อง. เหตุเกิดเพราะโดนเพื่อนสาวคนสนิท ตด ไส่ ก่อนอื่นนั้นผมขอแนะนำตัวและบอกอะไรสักนิสนึงนะครับ (ผมเป็นคนที่ติดเย็ดตูดผู้หญิง มากๆ แต่ผมไม่ไช่เกย์นะ ผมเป็นผู้ชายแท้100% แต่ที่ผมชอบแบบนี้คือ คือมันเป็นความชอบส่วนบุคคลที่ได้ลิ้มลองกับรูตูด นะครับ คือผมได้ลองกับเพื่อนผู้หญิงคนนึงตั้งแต่ผมอายุ18 ตอนนี้21แล้ว เลยทำให้ผมติดใจจนถึงทุกวันนี้ ชอบเย็ดตูดผู้หญิงเป็นว่าเล่น ถามว่าสนุกมั้ยก็สุดๆมันส์พยาคะแล้วไม่ว่าจะเป็น เด็ก ม.ต้น ม.ปลาย เด็ก มหาลัย กะหรี่+น่ารัก+ตูดใหญ่ ผมก็เอามาแล้ว บ้างคนรูตูดก็บริสุทธิ์ บ้างคนรูตูดก็ไม่บริสุทธิ์ รู้ได้ไงอะหรอถามคนที่ผมเอานั้นแหละครับ บ้างก็ขี้ติดหัว บ้างไม่มี บ้างก็ขี้กระจาย ยิ่งเด็กๆม.ต้นสมัยนี้หุ่นยังกะม.ปลาย ก็ สกมก หน่อย แม่เจ้า เอาที่ไรขี้กระจาย ขี้แตกเลยครับ เคยเย็ดตูดสาวมาแล้ว 23คน ครับผม ไม่ได้โอ่อวดแต่อย่างไร ) เข้าเรื่องเล่าผมกันดีกว่า  ตอนนั้นผมอายุ18 ซึ่งจบการเรียนมาในการศึกษา ป.ว.ช ช่างยนต์ ปี3 ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทรมเรียนจบพอดี แล้วก็มีเพื่อนสาวคนนึงซึ่งเรียนคอมพิวเตอร์ ก็จบพร้อมผมนี่แหละ ก็สนิทกันตั้งแต่ตอนเรียน ม.ต้น เธอเป็นคนน่ารักนิสัยดี เธอคนนั้น(ไม่ขอบอกชื่อนะ) ได้ขอตังแม่เพื่อจะไปเปิดร้านขายน้ำชากาแฟไอตีม จำพวกแบบเนี่ยะ เพื่อจะหาตังเรียนต่อ ก็เลยไปได้บ้านเช่าหลังนึง 1ชั้น2ห้องนอน 1ห้องน้ำซึ่งเธอก็ได้เก็บเสื้อผ้าย้ายไปนอนที่ร้านเลยจะได้สะดวกและเธอก็มีน้องสาวและน้องสาวเธอก็ตามมาอยู่ด้วยซึ่งบ้านเช่านั้นมี2ห้องเลยแบ่งกันคนละห้อง จากนั้นก็เริ่มอะไรมาตกแต่งร้านจัดร้านและเธอก็เลยขอไห้ผมไปช่วยที่ร้านหน่อย ผมก็ช่วยเธอจัดร้านตกแต่งร้าน พอเสร็ดอีกวันก็เริ่มเปิดร้าน 10.00โมง มีลูกค้ามากมายและเพื่อนอีกมากมาย ได้เข้ามาซื้อเข้ามานั่งกินพายในร้านเยอะแยะมากมายจนแทบเดินชนกัน ทำแบบนี้ จนครึ่งเดือนได้ เหนื่อย มากๆ จนถึงวันที่พวกเราปิดร้านกันประมาน23.00ของทุกวัน พอเก็บร้านกันเสร็ดเรียบร้อยแล้วก็มานั่งเช็คเงินกันว่าไช้ได้เท่าไหร่พอ สักประมานจะ23.30 ได้มั้ง ก็เช็คเงินเสร็ด เธอก็บอกกับผม ขอไปห้องน้ำก่อนนะรู้สึกท้องไม่ดีแล้วเธอก็ลุกขึ้นหันตูดไห้ผม พอกาวขาจะเดินไม่หลังบ้านนั้น เธอเผลอ ตด ออกมา ป๊าด? ไกล้ๆหน้าผม *ไม่รู้ตั้งใจ หรือ แกล้ง ผมพูดเล่นๆไปว่า( ตด ขนาดนี้ไม่เอาตูดมาจ่อจมูกแล้ว ตด ไส่เราเลยวะ)เธอพูดว่า พูดเล่นแบบสนิทกัน(เอ้า.ได้หรองั้นเอาไหม่มาจะ ตด ไห้ปริวไปเลย)ผมพูดไปว่า(ถ้ากล้าก็มาดิ หันตูดมา แน่จิงรึป่าว)เธอพูด(มาๆ เอาหน้าแกมาเลยมาไกล้ๆตูดชั้น)แล้วผมก็ทำตามที่เธอพูด จู่ๆเธอก็ได้ดึงกางเกงเธอลง*เธอคนนี้ไม่ชอบไส่ กกน.ไม่รู้ทำไม*ผมก็ตกใจทำไมเธอถึงทำแบบนี้ แล้วจนได้เห็นตูดอันขาวโบ๊ะและรูตูดอันสีชมพู ของเธอ*อันที่จิงผมเคยเห็นตูดขาวๆของเธอมาแล้วนิสนึงเค้าชอบไส่กางเกงเอวต่ำ พอนั่งก็จะเห็นล่องตูด* แล้วเธอก็ทำท่าจะ ตด อีก เธอพูดว่า(ตดไม่ออกเซ็งเลยว่าจะ ตด ไห้ดมเป็นลมไปเลย+หิหิ)ตอนนั้นเธอทำไห้ผมควยแข็งไปเลยครับแม่เจ้าตูดเนียนขาวโบ๊ะแถวรูตูดชมพูด้วย ผมเลยพูดเล่นๆไปว่า(ตูดแกขาววะ แถวรูตูดสีชมพูด้วย น่าขยัมฉิบหาย)เธอพูดกลับมาว่า(อี้ แกมองตูดชั้นขนาดนั้นเลยเรอะ รู้ด้วยว่ารูตูดชมพู โห้ขนาดนั้นยังไม่รู้เลยว่ารูตูดชั้นเป็นยังไงสีอะไร)แล้วผมก็ทำท่าเขินๆอายๆ แล้วอยู่ดีๆเธอก็มาพูดกับผมว่า(แก.ที่แกเคยคบกับผู้หญิงมาแกเคยได้เย็ดตูดมั่งมั้ย)ผมพูด(ไม่งะ ทำไมหรอ)เธอพูด(ป่าว ก็.อยากจะลองดูเหมือนกันเคยเห็นในหนังโป๊ แล้วเพื่อนๆในห้องคนที่เคยลองก็บอกว่ามันสนุกดี แต่ชั้นขอไห้แฟนชั้นทำมันไม่กล้าวะ)ผมพูด(เรอะ ทำไมวะ กลัวติดขี้หรอ)เธอพูด(คงงั้นมั้ง แก.เอ่อ ช่วยอะไรเราอย่างได้มั้ยงะ)ผมพูด(ช่วยอะไร)เธอพูด(ช่วยเย็ดตูดเราทีดิเราอยากลองงะ)เธอพูดแบบยิ้มๆหน้าแดงๆ ผมพูด(จะบ้าเรอะ แฟนแกก็มีไมไม่ไห้แฟนแกทำ อะ)เธอพูด(อิ ก็บอกแล้วมันไม่กล้าทำ)ผมพูด(มันจะดีหรอ ไหนจะแฟนแกมาหาไหนจะน้องแกกลับมาอีก.)เธอพูด(เออ หนา นะนะนะอยากลอง)ผมก็อึ้งๆกับคำที่เธอขอคิดในใจ เออเอาก็เอาวะ ไหนๆก็ยังไม่เคยลองมันจะมันส์กว่ารูหีมั้ย ลองดูก็ได้ ผมพูด(เออ ก็ได้วะอยากลองดูเหมือนกันว่ามันเป็นแบบไหน)เธอพูด(งั้นไป ป่ะๆๆเดี๋ยวน้องชั้นไกล้จะกลับแล้ว)หลังจากเราทั้ง2ก็ได้เข้าห้องนอนของเธอ เธอถอดเสื้อผ้าหมดเลย ผมถอดแค่กางเกง+กกน. เธอได้เห็นควยผม ถึงกับ (ว้าววว ใหญ่กว่าแฟนชั้นอีก)*ควยผมยาว6เซนกว่านิสๆ ขนาดกวางลำตัว1.5เซนกว่า ไม่รูเค้าวัดกันไงนะ ผมวัดกับไม้บรรทัด55+* แล้วผมก็ได้ดูเรือนร่างของเธอันขาวโบ๊ะ นมของเธอก็ไม่ใหญ่นัก ตูดของเธอก็ไม่ใหญ่สักเท่าไหร่ คือ พอดีสำหรับคนสูง164 ก็หุ่นพอดีพองามไม่เวอร์เกิน จากนั้นเธอนอนขวมหน้าโก่งตูดเอามือ2ข้างแบะแก้มตูดแบบว่าไห้เห็นรูตูดชัดๆ แล้วเธอบอกว่าผม(ไส่เลยอย่าช้า แต่ไส่เบาๆนะ)*เอาแบบไม่เล้าโลมเลย*ผมก็เริ่มเอาควยยัดเข้ารูตูดเธอช้าๆแต่ไม่เบา เบาเกินยัดเข้ายาก หัวควยเข้าไปแล้ว เสียงเธอออกมาดัง *อึ รูตูดก็ลัดปรายควยผมมากจนรู้สึกว่าเจ็บ แล้วผมก็ดันเข้าไปอีกจนครึ่งควย ฟิต สุดๆ เธอบอกว่า(หยุดก่อนเจ็บ.อื้อออ)ผมก็ เริ่ม ชักออก-เข้าช้าๆเบา อยู่ครึ่งควย เธอร้อง(โอ้ววว.อื้ออ.)พอได้ที่ ผมก็เลยดันเข้ามิดควย เธอร้อง(อื้ออออ เจ็บงะ แต่มันส์ แกชักเข้า-ออก ช้าๆก่อนนะ)ผมตอบ*อือ พอได้ที่แล้วผมก็เริ่มแรง เรื่อยๆ ขึ้นเรื่อยๆ เสียงเธอร้องแบบว่า(อื้อออ อ่าาา อื้ออออ อ่าาาา)แบบว่าคนหื่นจัดอะครับไม่รู้เธอเก็บกดมาจากไหน พอซอยได้สัก15นาที+อย่างเมามันส์ซอยอยู่ท่าเดียวปวดขามากๆแต่มันส์ เกิดอาการเหม็นตุๆ คือเหม็นขี้นั้นเองครับ เธอพูด(เอ้าเฮ้ย.เหม็นขี้วะ)ผมพูด(เหม็นขี้แกนั้นแหละ เลอะควยเราหมดแล้ว)เธอพูด(เออเอาสะขี้กระจายเลย พอก่อนเหอะ)ผมไม่สนซอยลูกเดียว ผมพูด(ไม่เอาไห้เราแตกในรูตูดแกก่อน เราอยากแตกในรูตูด อะยังไม่เคยลอง มันจะเป็นยังไง)เธอก็ไม่พูดอะไรนอกจากเสียงคางอันสุดหื่นของเธอ*โอ้อออ อื้ออออออ โอ้อออ จากนั้นผมก็แตกคารูตูดของเธอ มีน้ำของผมผสมขี้แฉะๆเป็นสีน้ำตาลอ่อนๆไหลออกมาจากรูตูดเธอ แล้วเธอหันมาพูดกับผมว่า(มันส์ละสิ เล่นเอาฉี่แทบแตก)ผมก็ทำท่าเขินๆ ตอบกลับไป(อือ.แล้วแกอะ มันส์มั้ย)*(มันส์ดิ เสียวโคตรๆ มันเหมือนขี้จะหลุดแต่เข้าไปไหม่ มันเข้าๆออกๆ เสียวดี)พูดแบบยิ้มๆ แต่ที่แน่ๆผ้าปูที่นอนเธอเลอะขี้เธอหมดแล้ว เล่นสะขี้กระจายเลย*แต่ไม่ไช่เป็นก้อนๆนะครับมันแบบว่าเป็นน้ำแฉะๆ อะ ถามว่าลังเกียดไม่ ผมว่าไม่นะ เพราะคนเราก็มีกันทุกคนนิ*  ตอนที่2. จากความเดิมตอนที่1 หนังโป้ไม่เซ็นต์เซอร์หนังโป๊ ไทย รุ่นใหญ่ ออนไลน์คลิปโป๊ไทย ออนไลน์ แนวครอบครัวภายโป๊เล่าหีเล่าควยประสบการเสียวจากทางบ้านเรื่องเสียวเย็ดกับเจ้าของร้านหนุ่มมะกันผิวสี เอากับสาว JAV รุ่นน้อง มันส์เต็มพิกัดนักกีฬา เวลาเอามันส์ต้องเน้นๆ ทุกท่า จริงไหมมาแนวหมวย เจอยาว ใหญ่เข้าไปจุกจนร้องไม่รู้เรื่องพริตตี้สาวไทยน่าตาดี ทั้งดูดทั้งเลียให้เสี่ยหนุ่ม เด็ดครับสาวเอเชียเจอแบบเน้นๆ เต็มสองรู เธอชอบมากมาย เด็ดสาวไทย เจอดุ้นเท่าแขน ยัดรูจิ๋มสาวน้อย น่ารัก ยังเด็กอยู่เลย มาโชว์หอย ไม่มีขน เห็นเต็มๆแอบถ่าย เย็ดเมียน้อยเสี่ยร้านทอง ชัดเจนทุกสเต็ปดูรูปโป๊ ภาพโป๊nao yoshizaki with takako kitahara female teacherนารูโตะโดจินตอนเด็กหนัง x เด็ก โดนควยใหญ่ลักหลับน้องสาว โดจินหนังเอ็กซ์ เด็กเย็ดเด็ก8ขวบ คลิปคนไทยเอากันมันสุดๆ เย็ดเด็ก8ขวบ เย็ดเด็ก8ขวบ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21