ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: นักศึกษานั่งขี้  (อ่าน 321 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
นักศึกษานั่งขี้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:08:13 AM »
นักศึกษานั่งขี้ รูปเมียโชว์นอกสถานที่ นักศึกษานั่งขี้ นักศึกษานั่งขี้ผมกรอายุ 28 ปี ครับ เมียผมเดือน อายุ 22 ปี เรียน จบเราแต่งงานกันเลย เพราะผู้ใหญ่บังคับ ผมทำเมียท้องตั้งแต่ปี 2 จนน้องเดือนเรียนจบ เราก็มีลูก 2 คนแล้ว โชคดีเราไม่ต้องทำงาน ผมแค่ตามเก็บค่าเช่าที่ดินให้แม่ผม เลยว่างเยอะ ส่วนเมียเค้าเฝ้าร้านทองของพ่อเค้า เรื่องมีอยู่ว่าดาวพี่สาวเมียผม แต่งงานไป เกือบปี ไม่ยักท้องซะที (ผัวอยากมีลูกมากครับ) ผัวเป็นคนจีนไปตรวจแล้วเชื้อไม่แข็งแรง เลยต้องทำกิฟท์ ผมเลยแนะนำให้ไปหาหมอ (เพื่อนรุ่นๆของผมเอง แต่มันเรียนเก่งกว่าใคร) พอตรวจเสร็จ เช็คกำหนดความพร้อม ผมชวนเพื่อนมาดริ้ง ตามประสา มันเมา เผลอเล่าเรื่องของดาว(พี่เมียผม อายุแค่ 25 เอง) มันว่าหีพี่เมียมึงสวยมาก ทั้งขาว อูม ขนแทบไม่มีเลย มันเราซะผมอยากเลย  หลังจากนั้น เกือบเดือน ดาวกับผัว ก็มาตามนัดหมอ แกมาจากจีนกัน เลยพักบ้านผมเลย ตกเย็นเราเลยฉลองที่ได้ลุ้นมีลูกซะที เราดื่มกินจนเที่ยงคืน จนแฟนผมเริ่มเมานิดๆ แกคออ่อน เลยขอไปนอนก่อน ดาวกับผัวก็เมาได้ที่ เวลาผมไปเอาโซดา เค้ามักกอดหอมแก้มกัน เฮฮากันมาก ผมดูแล้วควยแข็งเลย ผมเลี่ยงขอเข้ามานอน ขืนอยู่นานกว่านี้ ต้องชักว่าวแน่ (เมียผมประจำเดือนมา) เข้าไปได้แป้บลืมมือถือที่โต๊ะกินเหล้าครับ เลยเดินมาเอา โห...กำลังนัวเนียเลยครับ เล่นจูบฟัดกันที่โซฟาเลย ผัวดาวล้วงควัก ถอดกางเกงดาวออก ดูเอ็กซ์มากๆๆ ดาวใส่แค่เสื้อยืด ส่วนล่างเปลือยเปล่า ผัวดาวชื่อฟ่ง แกเลียล้วงใหญ่ ไม่นานฟ่งก็งัดควยออกมา ผมแอบภูมิใจครับ ผมใหญ่กว่า 555++ ของฟ่งผมว่าน่าจะ แค่ 4 นิ้ว แต่ควยมันขาวจั๊ว ควยผมดำกว่ามากเลย แต่ขนาดผม 5.5 ชายไทยครับ ฟ่งจัดการยัดแล้วแทง มันซอยเร็วมากๆครับ แค่ 3 นาที จบเกมส์ น้ำแตก แล้วมันก็พึมพัมหลับเลย ดาวทำหน้าเหมือนค้างๆ จัดแจงเสื้อผ้า ผมเลยแกล้งเดินออกไปดาวมองผมอายๆ ผมยิ้มว่าหลับข้างนอกเลย สงสัยเมามาก แกล้งทำเฉยๆ ครับ ดาวยิ้มเขินๆ ผมช่วยดาวประคองฟ่งเข้าห้องนอน แล้วกลับออกมา ดาวไปอาบน้ำ แกอาบนานจนผมฟุ้งซ่าน เลยย่องไปแอบดู ดาวกำลังนอนแช่ตัวในอ่าง แล้วเคล้นเต้านมตัวเอง ดาวลูบไล้ตามตัวลงไปที่เนินหี แกหายใจหอบเบา เมื่อนิ้วเกี่ยวลงร่องหี แกอารมณ์ค้างจริงๆ ผมอั้นไม่ไหวจริงๆครับ เลยจัดการชักว่าวไปแอบมองไปจนน้ำแตกไป 1 รอบ แต่ดาวยังครับ แกลูบไล้ไม่หยุด เหมือนนวดตัวเอง ผมเลยแกล้งย่องกลับห้องตัวเอง แล้วทำเนียนเข้าห้องน้ำ (ห้องน้ำเข้าได้ 2 ทางครับ คือจากห้องนอนผม และจากด้านนอก) ผมเปิดประตูเบาๆ เข้าไปดาวยังหลับตาพริ้มเคล้นนมตัวเอง ผมไปนั่งใกล้ๆ แล้วล้วงนิ้วเข้าร่องหีพรวด ดาวสะดุ้งว่าพี่...อย่า อื้อ..ไม่..ไม่เอา เสียงแกห้ามแผ่วเบามาก มือแกเอามาจับทับมือผมให้หยุด แต่นิ้วมันเข้าไปแล้ว กระดิกตามสัญชาติญาณ ดาวถึงกับหนีบขาแน่น ไม่นานเสียงครางของดาวเริ่มออกมาเบาๆ แกไม่ขัดขืนมากเท่าไหร่ ผมเร่งนิ้วจนดาวแอ่นหีขึ้นรับ ผมจับแกลุกมาพาดกับขอบอ่าง แล้วล้วงต่อ ดาวเกร็งจับขอบแน่น แกว่าพอพี่ดาวไม่ไหวน่ะ มันเสียว พอเถอะ..พอก่อน ผมฉวยจังหวะแทงควยเข้าจากด้านหลัง ดาวสะดุ้งร้องอุ๊ย..อย่า..ไม่น่ะ พี่กร แต่แกกลับโยกสะโพกรับควยผม ผมยิ่งได้ใจ ยิ่งเร่ง ทั้งวน บด แทง มือบีบนมขาวๆเล่นพลางๆ ดูดาวจะชอบท่านี้ แกครางเบาๆ แบบกลั้นเสียงแต่บางครั้งก็หลุดเสียงซี้ด......... ดาวติดลมแล้ว ผมเลยจับแกเปลี่ยนท่า ผมนั่งที่ชักโครก ดาวตามมานั่งคร่อม แล้วโยกแบบไม่กลัวหีแหกเลย แกโยกได้ไม่ถึง 5 นาที แกเกร็งไปทั้งตัวเลย แกกอดรัดผมแน่น ผมพ่นน้ำเข้าร่องตามดาวไปติดๆ..........เรากอดไซร้กัน ไม่หยุดแล้วยกสองก็เริ่มขึ้น คืนนั้นผมเย็ดดาวไป 4 รอบ มากกว่าตอนผมเอาเมียซะอีก จนดาวว่าพอ..เจ็บหีไปหมดแล้ว เราถึงได้แยกย้ายกลับห้อง เช้ามาแกสร่างเมาแล้ว แกมองผมอายๆ แต่ไม่วายแอบกระซิบต่อว่าผม ตบท้ายขอผมเก็บเป็นความลับตามฟอร์ม..........แล้วน้องดาวก็ท้องสมใจ ผมเองก็ไม่แน่ใจ ว่าเพราะไปทำกิฟท์? หรือทำกับผม? อั๊ว...อาฟงชื่อเต็มเฉียวฟง....เดี๋ยะปี้เมียอั๊วยังมาพูดเจี๊ยวใหญ่กว่าอีก เจอฝ่ามือ 18 มังกรดีมั๊ย ................แหล่มเลย.................. แจ๋วเลยพี่           candy house ch. 01 บ้านแห่งรักเด็กนักเรียนควยใหญ่แอบ เอา น้อง เมียหนังไกรทองภาคพิเศษค ริบ หลุด จาก ทาง บ้านน้องหนูอมดูดพลัง 1-5ไม่มีครั้งไหนเลยที่ดิฉันจะเจ็บและอายเท่าครั้งนี้แต่ในความเจ็บอายนี้ก็ทำให้ดิฉันค้นพบอะไรบางอย่างในส่วนลึกของตัวเองดิฉันเป็นสาวไฮโซที่ขนาดใครใครก็เคยเห็นดิฉันมาแล้ว 40กะรัตอย่างดิฉันก็ยังเป็นที่หมายปองของผู้ชายหลายคนที่ชอบผู้หญิงขาวๆ อวบๆบ๊ะๆ อย่างดิฉันดิฉันไม่เคยคิดเลยว่าจะมาพลาดท่าขบวนการ 18มงกุฎโดยมีคนขับรถของตัวเองเป็นไอ้นกต่อนี่เองดิฉันถูหลอกให้ไปดูบ้านบ้านหนึ่งที่เจ้าของบอกขายเพราะติดหนี้พนันบ้านหลังใหญ่ไม่น่ากลัวอะไรเลยเข้าไปคุยกับเจ้าของบ้านก็ดูดีมีการศึกษาแต่เพราะน้ำส้มเพียงแก้วเดียวเท่านั้นที่ดิฉันโดนวางยาไม่นานดิฉันก็สมึมสลือแต่ก็ยังรู้สึกตัวอยู่ยังได้ยินเสียงสั่งการ ไม่มีเรียวแรงจะขัดขืนต่อสู้ใดๆสองผัวเมียมีหน้าที่คอยกำกับการแสดง และถ่ายวีดีโอโดยมีคนขับรถของดิฉันเองกับไอ้กุ้ยอีก 2 คนเป็นคนแสดง"สิ้นฤทธ์แล้วสิครับคุณนายณุ้ตัวหรือเปล่าครับว่ากำลังจะโดนอะไร""ปล่อยชั้นไปเถอะชาติช่วยชั้นสักครั้งเถอะ"ดิฉันยังมีแรงอ้อนวอน"ช่วยมึงน่ะหรือกูมีจะจะล้างแค้นที่มึงมีแต่ด่กูเสียๆหายๆวันนี้จะเป็นบุญของกูล่ะ จะได้เย็ดไฮโซผู้ดีอย่างมึงเฮ้ย จับอีดอกนี่แก้ผ้าเถอะวะเจ้านายจะถ่ายวีดีโอหนังเอ็กซ์โว้ย"เสื้อผ้าของดิฉันถูถอดออกอย่างไม่ปราณีปราศัยจนเหลือชุดชั้นใน"โฮ ทำไมบ๊ะอย่างงี้วะ คุณนายมึง แม่งขาวน่าเย็ดชิบหายแม่งใส่ชุดชั้นในโคตรเซ็กเลย""เฮ้ยเดี๋ยวมึงจับอีดอกนี่หัหน้าสู้กล้องหน่อยซิ"มันจับดิฉันหันไปอ้าซ่าให้กับกล้องมีมืออีก6 มือช่วยกันปลิ้นนม ปลิ้นยกทรงปลิ้นกางเกงในแหวกหีให้กล้องดู ดิฉันไม่มีแรงขัดขืนหรอกรู้ว่าขอร้องไปก็เป่าประโยชน์ เพราะพวกมันคลั่งกันแล้วมันบีบนมจนจะและคามือมัน ดูดนม กัด ฟัดทั้งตัว"หอมชิบหายเลย คุณนายมึง แม่งหีใหญ่ด้วย ขอกูหอมหีก่อนนะกูอยากยกซดว่ะ" "เอาซิวะ แต่กูต้องเป็นคนเย็ดก่อนนะโว้ยดีมั้ยครับคุณนาย วันนี้มาเป็นเมียคนรถอย่างผมดูสิครับควยผมใหญ่กว่าของท่านนายพลแน่ๆอยากลองอมดูหน่อยมั้ยครับ"ไม่ทันขาดคำมันก็เอาดุ้นควยใหญ่เบ่อเริ่ม ดำหัวควยมันเป็นสีม่วงเข้าปากดิฉัน มันเหม็นสิ้นดีแล้วมันก็ดึงออกมา จิกผมดิฉัน"เลียกระโปกด้วย"ปากดิฉันก็ต้องเลียต้องอมควยไอ้ชาติ หีก็โดนไอ้กุ้ยฟัดเลีย ดุนแตด นมก็ถูกขยำปลิ้นไปมาบอกตามตรงว่าเป็นความรู้สึกที่ไม่เคยได้รับมาก่อนเลยในชีวิตมันกักขฬะทีสุด“เฮ้ย อีคุณนายมึงแม่งต้องเงี่ยนบ้างแล้วล่ะน้ำหีแม่งออกเยอะชิบหาย”“เงี่ยนแล้วเหรอครับคุณนาย”ไอ้ชาติดึงควยออกจากบากดิฉับมาจ้องหน้ากระซิบถามที่หน้าดิฉัน แล้วก็เอาลิ้นมาเลียหน้าดิฉันดิฉันพอมีแรงขึ้นบ้างแล้วจึงเริ่มดิ้นหลบหน้ามันเฟี้ย..ดิฉันโดนตบหน้าไปที่ “สดิ้งนักนะ ทำเป็นหลบ กูถามมึงได้ยินมั้ย กูถามว่าเงี่ยนแล้วเหรอครับคุณนาย ตอบ”“มึงอยากโดนตบอีกใช่มั้ย” มันเงื้อมือดิฉันต้องพยักหน้ารับ“กูให้มึงพูดอีสัตว์นี่”มันเงื้อมือจบตบอีก“เงี่ยนแล้วโว้ย ไอ้สัตว์ กูเงี่ยนแล้วไอ้เหี้ยพอใจมึงหรือยัง ไอ้ชาติ มึงจะทำไมกู ““ดีมาก กูจะเย็ดมึงน่ะสิ วันนี้กูจะเป็นผัวมึง อีคุณนายแล้วมึงต้องเรียกกูว่าผัวด้วย อีสัตว์”เพื่อนมัน2 คนจับขาดิฉันแหกอ้าออกจนดิฉันเห็นควยไอ้ชาติมันผลุบเข้าไปในรูหีดิฉันควยมันใหญ่แล้วก็ยาว เสีบทีเดียวมิดด้ามเลยดิฉันเสียวจริง เสียวอย่างไม่เคยเสียวมาก่อนผัวนายพลดิฉันไม่เคยทำให้ดิฉันมันเลยแต่นี่ไอ้ชาติมันกำลังซอยมันกระเด้าถี่จนดิฉันแทบลืมหายใจ“มันใช่มั้ยครับคุณนาย ผมกระเด้าแบบนี้มันมั้ยครับ”มันจ้องหน้าดิฉัน จนดิฉันต้องพยักหน้ารับเผลอครางออกมาอีกส่วนอีก 2 คนก็ทำงานของมันต่อ มันตะโปมทุกส่วนในตัวดิฉันจนสุดท้ายต้องเอาควยยัดปากดิฉันอีกมันกระปากดิฉันเหมือนกับเห็นปากดิฉันเป็นรูหีงั้นแหละไม่กี่ทีมันก็น้ำแตกพุ่งใส่หน้าดิฉัน ใส่ปากแล้วบังคับให้ดิฉันกลืนลงไป โอ้ยตายแล้วดิฉันไม่เคยโดนหยาบคายขนาดนี้เลยดิฉันมันจนต้องยกสะโพกส่ายหีรับควยไอ้ชาติที่มันกระเด้าพอมันดึงควยออกจนเกือบหลุด ดิฉันก็ต้องยกหีตามไปทุกครั้งมันเริ่มมองดิฉันอย่างรู้ทัน“เงี่ยนมากเหรอครับคุณนาย ผมกระเด้าอย่างงี้มันมั้ยครับเรียกผมผัวสิครับ ผมจะเย็ดให้ลืมตายเลย”“ผัวขา เมียเงี่ยนมากแล้วค่ะเมียไม่เคยเสียวหีอย่างงี้เลยค่ะ พอแล้วนะคะเมียทนไม่ไหวแล้ว น้ำแตกเถอะ เมียจะขาดใจแล้วค่ะ พอแล้วขยำนมเมียด้วย เมียยอมหมดแล้วผัวจะทำยังไงกับเมียก็ทำเถอะ”แล้วไอ้ชาติก็ดึงควยออกมาฉีดน้ำใส่หน้าดิฉันอีกคนดิฉันมีความสุขจนบอกไม่ถูก ลืมตัวพูดอะไรออกไปลืมตัวแลบลิ้นออกมาเลียหัวควย อ้าปากอมควยก่อนจะเห็นกล้องวีดีโอมาถ่ายโคสหน้าดิฉันและดิฉันก็หลับไปเพราะความเหนื่อยอ่อนบวกกับฤทธ์ยา  ดีจังเลยโชคดีจังได้หลายดุ้น แอบถ่ายเย็ดชาดหาดฝรั่งหัวข้อ: การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 447..ดูหีสาวอินเดียประสบการณ์ เรื่อง เสียวโดนลงแขกเป็นร้อยรอบหนังโป๊ดูฟรีๆๆนักศึกษานั่งขี้ ดูหนังโป้ข่มขื่นเด็กญี่ปุ่น นักศึกษานั่งขี้ นักศึกษานั่งขี้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21