ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ควยกรรมกร  (อ่าน 226 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ควยกรรมกร
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:10:57 AM »
ควยกรรมกร การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 259 ควยกรรมกร ควยกรรมกรสามวันต่อมา วันนี้หนุ่มก้องเล่นกล้ามครบเซ็ทเเล้ว เเละจะต้องพักสองอาทิตย์  ก่อนจะเล่นเซ็ทต่อไป แม้จะทำน้ำเตกไปก่อนจะจบเซ็ท แต่ก็ถือว่าโอเค  ป้าจะไปตลาดเหรอครับหนุ่มก้องถามคุณนายที่หิ้วตะกร้าออกมาจากบ้าน  แกเเต่งตัวสวยจนผิดตากลิ่นตัวหอมฟุ้ง  จ้าวันนี้จะไปนานหน่อยนะ เย็นๆถึงจะกลับ  เออให้ผมไปด้วยมั๊ยครับหนุ่มก้องเเกล้งลองใจ  คุณนายมีท่าทางตกใจจนผิดสังเกตุ  อุ๊ยไม่ต้องไม่ต้องป้าไปเองได้ก้องอยู่บ้านนะจ๊ะ  ครับป้า   หนุ่มก้องแน่ใจว่าคุณนายจะต้องมีอะไรปิดบังไว้เเน่  หรือว่ามันอาจจะเกี่ยวข้องกับกลิ่นขี้เปียกนั่น  มิน่าคุณนายถึงเเต่งตัวสวยเช้ง กระดี้กระด้า  เขาอยากรู้เต็มเเก่ว่าเจ้าของขี้เปียกคนนั้นเป็นใคร  พอคุณนายออกจากบ้านได้ ซักพักกะว่าเเกเดินไปไกลพอสมควรเเล้ว  เขาก็สวมวิญญานนักสืบตามคุณนายไปห่างๆ  สังเกตุเห็นแกเดินค่อนข้างรีบร้อน ซักพักก็ผ่านหน้าร้านขายทองเจ้าประจำ  อาคุงนายจาไปตาหลากเหรอคับ  จ้าาเฮียวันนี้ขายดีไม๊จ๊ะ  ก้อพอขายล่ายคับเหะๆๆ(อยากเย็กหีเเม่งชิกหาย)  ทันดีนั้นก็มีเสียงดังแทรกขึ้นมาจากด้านหลังอาเฮีย  คุณนายสวยจังคับวันนี้  ขอบใจจ้าอาตี๋คุณนายส่งยิ้มหวาน  อาเฮียหันขวับมาทางลูกชาย  เฮ้ยอาตี๋ลื้อไปซาหนิกกักอาคุงนายตั้งเเต่เมื่อไหร่วะ  อาตี๋ยื่นหน้าเข้าไปจนเกือบจะติดหน้าของผู้เป็นเตี่ย  ม่ายบอก  เค่าเป๋   หนุ่มก้องเดินตามมาจนถึงหน้าร้านทอง อยู่ๆอาตี๋ก็ออกจากร้านเดินนำหน้า  ไปห่างกันประมาณ50เมตร  ตอนเเรกคิดว่าอาตี๋จะไปที่อื่น แต่พอคุณนายหยุดอยู่ที่วินมอเตอร์ไซด์ อาตี๋ก็หยุดตาม  ทำให้เขาเเน่ใจว่าอาตี๋กำลังเดินตามคุณนายอยู่ มันง่ายกว่าที่คิด เขาเพียงเเต่เดินตาม  อาตี๋ไปก็จะรู้ว่าคุณนายไปไหน  พอเดินเลยวินมอเตอร์ไซด์ไปหนุ่มก้องสังเกตุเห็นตรอกเเคบๆ ด้านหนึ่งเป็นร้านที่เจ้าของ  ปล่อยทิ้งร้าง อีกด้านหนึ่งเป็นที่ว่างมีต้นไม้รกครึ้มมีรั้วสังกระสีกั้นอยู่  อาตี๋เดินอ้อมไปเเล้ววกกลับมาที่รั้วสังกระสีหายเข้าไปในพุ่มไม้ หนุ่มก้องเดินตามเข้าไป  ระวังไม่ให้มีเสียงกรอบเเกรบ เห็นอาตี๋ใช้เข่ายันพื้นอยู่ข้างรั้ว  กำลังจ้องมองผ่านรอยผุของสังกระสีเข้าไปในร้าน  พอได้ยินเสียงคนเดินมา อาตี๋หันมาทำท่าตกใจ หนุ่มก้องเอานิ้วชี้เเตะริมฝีปาก  จุ๊ๆๆๆ.  พอรู้ว่าเป็นพวกเดียวกันอาตี๋ก็เล่นถ้ำมองต่อ หนุ่มก้องนั่งลงข้างๆ  เห็นกางเกงขาสั้นของอาตี๋กองอยู่ที่เข่า ควยเเข็งผงกหัวหงึกๆ  หนุ่มก้องกระซิบเฮ้ยอาตี๋ลือเอาควยออกมาทำไมวะ  อาตี๋กระซิบตอบตายังคงมองที่รูสังกระสีเดี๋ยวน้ำเเตก  เฮ้ยถึงกับน้ำเเตกเลยเหรอ  น้ำไม่เเตกจะสนุกเหรอว๊ะ  เออเว้ยจริงของลื้อ จะเล่นถ้ำมองทั้งทีต้องเล่นให้น้ำเเตก  เอาว๊ะ เคยเเต่เล่นว่าวจนน้ำเเตก วันนี้เล่นถ้ำมองจนน้ำเเตกก็ไม่เสียหาย  ข้างในร้านคงไม่ธรรมดาเเน่ เขาไม่รอช้าเริ่มเล่นถ้ำมองเเบบอาตี๋บ้าง  หนุ่มก้องดึงกางเกงลงไปที่เข่า ปล่อยควยดีดผึงออกมาข้างนอก  ก้มลงมองเข้าไปตามรอยผุของสังกระสี  พอเห็นภาพในร้านหนุ่มก้องตื่นเต้นจนขาสั่น  หนุ่มเจ้าของขี้เปียกกับคุณนายกำลังเย็ดกันในท่าหนุมานขย่มตออย่างโจ๋งครึ่ม  ควยขนาดกระบอกไฟฉายวิ่งเข้าออกรูหีมันช่างยั่วยวนเสียนี่กระไร หนุ่มก้องเสียวไปทั้งตัว  โดยเฉพาะบริเวณท้องน้อยเเละหน้าขา ทำให้ควยกระตุกพ่นน้ำเงี่ยนออกมาสองสามที  ราดรั้วสังกระสี เขาจำเป็นต้องหยุดมองซักครู่ ไม่งั้นคงน้ำเเตกเเน่  เฮ้ยอาตี๋เป็นไงมั่งว๊ะ  สุดยอดว่ะ  อาตี๋น้ำเงี่ยนไหลยืด มันคงพ่นออกมาเเล้วก่อนหน้านี้  น้ำจวนออกยังว๊ะ  เกือบไป  555เหมือนกันเลยว่ะ กูก็เกือบไป  เฮ้ยก้องเราเล่นเกมกันไม๊ว๊ะ  เกมไรอ่ะ  ใครน้ำออกก่อนคนนั้นเเพ้  เฮ้ยน่าสนุกนี่หว่าเอาดิ  เเล้วถ้ามึงเเพ้จะให้ไรกูว๊ะ  หนุ่มก้องคิดอยู่ครูหนึ่งก็ดีดนิ้วเปร๊าะ  กูให้มึงเย็ดคุณนายสมรเอาป่าว  อาตี๋แทบไม่เชื่อหูตัวเอง มึงพูดจริงรึเปล่าเนี่ย  จริงซิว๊ะ อยู่บ้านเดียวกัน ชักว่าวให้กูมาเเล้ว  งั้นตกลงตามนี้  แล้วถ้ามึงเเพ้ล่ะจะให้อะไรกู  กูให้ทองมึงสองสลึง ตกลงป่าว  ตกลงเพื่อน  เริ่มยังอ่ะ  เอาดิ  สองหนุ่มก้มมองที่รูสังกระสีอีกครั้ง ตอนนี้คุณนายนั่งยองๆตูดลอยคร่อมเจ้าหนุ่ม  เหมือนั่งขี้ ปล่อยให้ไอ้หนุ่มแทงเสยขึ้นจึ๊กๆๆ คุณนายร้องซี๊ดไม่ขาดปาก  อาตี๋เงี่ยนจัดปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาอีกครั้ง ส่วนหนุ่มก้องกัดฟันกร็อด อั้นไว้เต็มที่เหมือนกัน  เเล้วอยู่ๆเจ้าหนุ่มก็เปลี่ยนท่าเย็ด ดันคุณนายให้นอนลงเเล้วลุกขึ้นกระเด้า ป้าบๆๆ  อาตี๋สุดทน น้ำเงี่ยนที่พึ่งพ่นออกไปหยกๆไม่ได้ช่วยให้หายเสียว  น้ำเสียวกำลังจะออกตามมาติดๆ ตัดสินใจหันควยมาทางหนุ่มก้อง  เฮ้ยก้องกูจะออกเล้วว่ะ  หนุ่มก้องหันควยมาบ้าง  กูก็เหมือนกันว่ะ  สองหนุ่มห่อปากซู๊ด.ดดดดดกระเด้าลมยิกๆๆๆๆ ฟันดาบกันเป็นพัลวัล  น้ำเเตกใส่ฝ่ายตรงข้าม เปียกปอนทั้งคู่ หัวเราะกันคิกๆๆๆ  เสมอกันว่ะ 555  สนุกดีว่ะ มึงเข้าใจหาเกมมาเล่นนะไอ้ตี๋  กูมันเด็กติดเกมโว้ย  เออกูเชื่อ ว่าเเต่มึงยังอยากเย็ดคุณนายอยู่ป่าวว๊ะ  อยากซิว๊ะ  งั้นเดียวไปกะกู  มึงอย่าล้อเล่นนะโว้ย  ตามใจ เดี๋ยวกูเย็ดเอง  เฮ้ย ไปสิว๊ะ  งั้นไปกันเลย  หนุ่มใต้รูปหล่อโชว์ควยเย็ด หี น้อง สะใภ้เรื่องเสียวโชว์ เสียวโหลดหนัง r ฝรั่งรูปโป๊สาวอวบทางบ้านคริปเซ็กไทยฯฟรีเรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องบังเอิญแต่เสียวในอารมณ์ให้เพื่อนๆฟังบ้าง ผมกับภรรยาแต่งงานกันมาประมาณ 5 ปี อายุตอนนี้ราวๆ 30 ปี ภรรยาอายุ 28 ปี ยังไม่มีลูกพยามยามแล้วแต่ไม่สำเร็จซะทีถอดใจแล้วหล่ะคิดว่าถ้าจะมีก็คงมีเอง เลยเหงาๆ พอดีที่ทำงานมีลูกหมาแม่มันถูกรปภ.ที่ทำงานจับไปเหลือลูกมัน 3 ตัวเป็นตัวผู้ทั้งหมด เลยแบ่งๆกับเฟื่อนไปเลี้ยงคนละตัว เอามาให้ภรรยาเธอดีใจใหญ่เลยที่จะได้มีเพื่อน เราเลยเลี้ยงมันเหมือนลูกมันชื่อไอ้ปูนกะว่าจะให้มีลูกอิจฉาเผื่อจะมีลูกซะที ก็ยังไม่มีซะที เพื่อนที่ทำงานแนะนำให้ลองเปลี่ยนสถานที่ดู เลยหาโอกาสไปเที่ยวทะเลกัน ไปกัน 2 คนกับอีก1ตัว ไปนอนสองคืน ถึงทะเลบ่ายๆ ก็ลงเล่นน้ำกัน เมียผมลงทุนนุ่งชุดว่ายน้ำมาเล่นเลย ตัวเธอเล็ก สูง 150 เอง เอว 24 หน้าอก 32 สะโพก 34ขาวมากเพราะมีเชื้อสายจีน ตัดกับผิวของผมมากเพราะค่อนข้างคล้ำ ยิ่งเธอเดินมากับไอ้ปูนเนี่ยเธอยิ่งดูขาวใหญ่เลยเพราะไอ้ปูนมันตัวดำ ผมไม่ค่อยเคยเห็นเมียแต่งตัวเซ็กซี่แบบนี้ซักที ก็เล่นน้ำกันไปแต่ไอ้หนูของผมนี่สิแข็งปั๋งเลยเล่นน้ำกันโดนก้นเธอบ่อยๆ เธอเหมือนรู้ยิ่งเอาก้นเอาหน้าอกมาเบียดใหญ่เลย แถมหันมาบอกอีกว่ายั่วเอาไว้เผื่อคืนนี้ ผมคิดในใจว่าไม่พ้นเย็นนี้หรอก พอขึ้นมาจากน้ำทะเลก็มาอาบน้ำด้วยกัน แต่พอผมถอดกางเกงไอ้ตัวดีของผมที่มันแข็งอยู่ก็ดีดปั๋งขึ้นมาเมียผมหันมาถามว่าอยากมากเลยหรือ ผมพยักหน้า เธอจึงจับของผมรูดเข้าออก แล้วลงไปดูดให้ลีลาการดูดของเธอไม่เบาเลย เสียวดีมาก จนผมทนไม่ไหวขาอ่อนไปหมดเลยบอกเมียว่าไปต่อที่เตียงดีกว่า ออกมาจากห้องน้ำเห็นไอ้ปูนมันนอนอยู่หน้าทีวี แต่มันไม่สนใจเราเพราะมันเห็นบ่อยๆ พอถึงที่เตียงกลับเป็นผมที่เป็นฝ่ายลงเลียเนินให้เธอแต่มันเค็มๆจากน้ำทะเล เลยหันไปเห็นช็อคโกแล็ตเหลวที่กินเหลือไว้เลยมีความคิดพิเรนท์เอามาละเลงเนินกับหน้าอกเมียเต็มไปหมด แล้วลงลิ้นเลียรสชาติหวานๆเค็มๆนิดได้รสดีส่วนเมียผมไม่ต้องพูดถึงแอ่นบิดตัวด้วยความเสียว พอเนินเริ่มหมดหวานพอก็ขึ้นมาดูดนมเธอต่อส่วนมือก็คว้านของเธอไปด้วยดูเธอเสียวมากกว่าทุกครั้ง แล้วผมก็นนอนหงายบนเตียงที่ขอบเตียงเอาขาสองข้างลงพื้นแล้วเอาชอคโกแล็ตทาที่ไอ้น้องของผมส่วนเมียลงไปคุกเข่าที่พื้นแล้วดูดของผมอย่างเอาเป็นเอาตายผมงี้เสียวมากตอนแรกๆก็นั่งดูเมียดูดดีอยู่หรอกแต่จังหวะเสียวมากๆต้องนอนลงกับเตียงส่วนเมียก็ยังคงทำหน้าที่ต่อซักพักเมียผมดูดได้แรงมากๆแบบไม่เคยเป็นมาก่อนแถมดูดคาไว้แบบนั้น ซักพักก็ดูดต่อกำลังเสียวๆก็หยุดดูดคาไว้ ผมเสียวมากเลย คิดว่าคงเป็นเพราะการเปลี่ยนสถานที่จึงทำให้เมียมีอารมณ์มากกว่าทุกครั้งเลยนอนให้เมียดูดต่อไปจนเริ่มแปลกใจที่ตัวภรรยาเหมือนมีใครจับตัวเธอเขย่า ชักใจหายใครเข้ามาทำเมียผมรึเปล่าหันไปทางไอ้ปูนที่มันนอนอยู่กะว่ามันทำไมไม่ทำหน้าที่ยามที่ดีแต่ไม่เห็นมันเลยเอาศอกยันตัวกับเตียงขึ้นมาดูเมีย ปรากฏว่าเจอไอ้ตัวนอนยามตัวดีขึ้นกระเด้าก้นเมียผมอยู่ ยิกๆ ตกใจเหมือนกัน แต่ดูเหมือนจะกระเด้าไม่เข้า แล้วมันก็ลงไปเลียที่ก้นเมียผมอีกซักพักก็ขึ้นกระเด้าอีกแต่คงไม่เข้าเหมือนเดิม ทีแรกกะจะไปเอาเรื่องมันเหมือนกันแต่เมียผมสิดูเธอเสียวมากยิ่งตอนมันเลียเนินเลียก้นเธอจะดูเสียวมากกเลย เลยลองปล่อยให้มันเวียนทำอยู่ เมียผมคงรู้แล้วหล่ะว่าผมเห็นหมดแล้ว เธอจึงเลิกดูดของผมแอ่นเนินถอยสู้กับลิ้นไอ้ปูน ผมอยากเห็นเลยลงไปดูไอ้ปูนมันก็โชว์ซะเลยขึ้นเอวเมียผมขาหน้ารัดเอวเมียแน่นดูเอวเธอแกงหมดเลยจากขาของมันรัด มันตั้งหน้าตั้งตากระเด้าใหญ่แต่มันโดนแถวก้นเธอมากกว่า มีบางจังหวะโดนแถวก้นเธอเธอจะสะดุ้งทีนึง พอมันไม่เข้ามันก็ลงมาเลียต่อแล้วขึ้นเหมือนเดิม ยังไม่ตรงอีกตามเดิม เห็นความตั้งใจมันแล้วสงสารผมเลยเอามือไปจับของมันจ่อกับเนินเมียให้ตรงแต่มันก็ชอบถอยตัวลงอีกผมเลยเอามืออีกข้างดันก้นมันขึ้นเป็นจังหวะเดียวกับมันก็ออกแรงกระเถิบตัวขึ้นพอดีของมันเลยเลยเข้าไปในของเมียผมจังๆ พอเข้าปุ๊บมันเหมือนมันไม่ให้เสียนาทีทองมันกระเด้าเร็วและแรงมากๆ เมียผมเนี่ยเชิดหน้าร้องกรี๊ดอย่างลืมตัวเลย มันกระเด้าอยู่ประมาณเกือบนาทีแล้วมันก็กระเด้าช้าลงๆๆจนหยุดในท่าคร่อมหลังเมียผมอยู่แบบนั้นหันไปดูเมียผมเห็นฟุบหน้าไปกับเตียงนอนหอบอยู่ บ่นพึมพัมว่าแน่นจังเสียวจังสักพักประมาณครึ่งนาทีมันก็ลงมาจากหลังเมียผม ของมันยาวและแดงมากเอาจริงๆจะยาวกว่าของผมด้วยซ้ำแถมหัวแหลมเชียว น้ำของมันกับน้ำเมียผมเนี่ยไหลออกมาเป็นทางเปื้อนขนเมียผมเลย แล้วมันก็เลียเนินให้เมียผมซึ่งก็เป็นเมียมันด้วยเหมือนกันแล้วมันก็เลียของมันแล้วก็เดินไปนอนมุมมันตามเดิม ผมสำรวจเนินเมียดูมันบานๆนิดๆเหมือนกันเลยจับยัดต่อไอ้ปูนมันซะเลยลื่นๆดีเสียวดีซอยอยู่ซักพักเดียวก็แตกในรูเมียตามไปอีกคนเพราะค่อนข้างตื่นเต้นมาก ดึงออกมาน้ำ 2 คนกับ 1 ตัวผสมกันย้อยจากของเมียมากเลย มาถามเมียว่ามันเป็นยังงัยเมียบอกว่าลึกดีมากชนมดลูกทุกครั้งและใกล้เสร็จรู้สึกว่าของมันคับแน่นของเธอไปหมด ไม่กล้าขยับตัวเพราะมันจุกๆ เธอบอกว่าช่วงจังหวะก้มโค้งดูดของผมอยู่ ไม่รู้ว่ามันมาเลียของเธอตอนไหน คงเพราะกลิ่นช็อคโกแล็ตนั่นแหละตอนแรกเธอก็ตกใจแต่เดาว่าคงเป็นไอ้ปูนนั่นแหละ มันเลียเสียวดีเพราะลิ้นมันยาวเลียถึงก้นเลย เลยปล่อยให้มันทำไป แต่จังหวะที่มันขึ้นกระเด้าครั้งแรกตกใจเหมือนกันแต่ไม่กล้าโวยวายเพราะกลัวผมจะว่าแล้วทำร้ายมัน แต่ดีที่มันแทงเองไม่เข้า จนผมลุกขึ้นมาดูนั่นแหละแต่เป็นช่วงที่เธอเสร็จกับลิ้นมันเลยปล่อยให้ผมดูแล้วจับของมันเข้าไปในตัวเธอนั่นแหละ เราเลยกระเด้ากันเองอีกรอบ ช่วงเมียผมร้องไอ้ปูนมันก็ผงกหน้าขึ้นมาดู คงดูว่าผมทำอะไรกับเมียใหม่ของมันมั๊ง แต่มันไม่ได้มาร่วมวงด้วยคงเหนื่อยมั๊งออกแรงกระเด้าตั้งนานนี่หว่า แล้วตั้งแต่คราวนั้นผมก็ใช้เมียร่วมกับไอ้ปูนตลอด ช่วงมาทำงานตอนกลางวันก็ปล่อยให้เมียอยู่กับไอ้ปูนไป ซึ่งเธอก็ยอมรับว่าเย็ดกับมันบ่อยๆเพียงแต่ไม่ค่อยสะดวกเพราะไม่มีคนนำทางให้ไอ้ปูนเหมือนผมเท่านั้นแต่เธอจะให้มันเลียขึ้นกระเด้าเล่นมากกว่า ต้องถอยตัวลงมาแล้วกดก้นลงนิดนึงมันถึงจะเข้าพอเข้าแล้วเสียวมดลูกทุกที กลางคืนก็ช่วยกันกับไอ้ปูนป้อนความสุขให้เมียของผมกะของมัน แล้วไม่ต้องใช้ช็อคโกแล็ตแล้ว นี่ว่าแต่ถ้ามีลูกมันจะหน้าเหมือนไอ้ปูนรึเปล่าเนี่ย ใครมีเรื่องแบบนี้เขียนมาเล่าให้ฟังบ้างนะถือว่าแลกประสลการณ์กันครับ เรื่องเย็ดนักศึกษาxออนไลทดูสดผ่านเน็ตหนังโป๊ออนไลน์แอบถ่ายค้นหา ดู หนัง x นักศึกษา ไทยเรื่องเย็ด เด้า เอากัน หี ควย ตับๆหนังโป๊ในป่าไม่เซ็นควยกรรมกร หลุดสาวถ่ายรูป facebook ควยกรรมกร ควยกรรมกร

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21