ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxx japan  (อ่าน 300 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxx japan
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:04:54 AM »
ดูหนังxx japan รูปสาวใหญ่ทางบ้าน ดูหนังxx japan ดูหนังxx japanเรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นประสบการณ์ในช่วงอายุ15-16เป็นวันที่อยากรู้อยากเห็นเรื่องเพศตรงข้าม(โดยเฉพาะคนอายุมากกว่า)ผมมีเรื่องต้องไป ต่างจังหวัดเนื่องจากย่าไม่สบายประกอบกับเป็นช่วงปิดเทอมของผม บ้านย่ามีอาดากับย่าอยู่กัน2คนเท่านั้นเป็นอาคารพาณิชย์4ชั้น อาดาเป็นสาวโสดอายุประมาณ40ต้นๆหน้่าตาแกอ่อนกว่าวัยประมาณ35หุ่นอาดาดีมากครับดูจากสายตาภายนอกแต่หน้าแกออกจะเครียดๆไม่ค่อยยิมเท่าไรเพราะแกต้องดูแลยย่าอยู่คนเดียว ตอนผมไปอยู่ด้วยนั้นย่าเข้าโรงพยาบาลไปแล้ว1วันหมอบอกว่าต้องอยู่อย่างน้อย5วัน วันแรกที่ผมไปประมาณ6โมงเย็นมีโทรศัพท์มาแจ้งว่าย่าอาการแย่ลงผมรีบวิ่งขึ้นไปตามอาดาที่ชั้น2ด้วยความรีบร้อนไม่ได้เคาะประตูก่อนเปิดเข้าไปเจออาดาในสภาพที่เตรียมกำลังอาบน้ำท่อนบนมีเพียงชุดชั้นในสีดำผมเห็นแล้วตาค้างเลยไม่เคยเห็นจังสักทีแต่ที่โดนใจผมที่สุดก็ตรงมีกลิ่นอับในร่มผ้ามันหอมแปลกๆ แกตกใจถามผมว่ามีอะไรผมบอกว่าย่าอาการหนักแล้วเราก็รีบไปโรงพยาบาลในหัวผมมีแต่ภาพอาดาในชุดชั้นในสีดำตลาดเวลากลิ่นอับๆมันยังนิดจมูกไปควยก็เริ่มตั้งไม่ยุบเลยจนได้พบหมอหมดบอกว่าไม่ได้อาการแย่ขนาดนั้นสุดท้ายเรากลับบ้านด้วยกันประมาณ3ทุ่มกลับมาที่บ้านก็มาคุยกันเรื่องอาการของย่า ผมบอกแกว่าอย่าเครียดไปไม่มีอะไรต้องคิดมากแกก็เออออตามผมเสนอว่าจะนวดไหลให้แก่จะได้หายเมื่อยเพราะแกนอนไม่ค่อยหลับมาหลายคืน นวดไปสักพักแกบอกสบายดีจังคราวนี้ผมเลยบอกว่าถ้านอนนวดหลังจะสบายกว่านี้แกเห็นดีด้วยเลยไปนอนหน้าtvแกนอนคว่ำผมนวดคลึงแถวสะโพกลงไปที่ก้นเห็นแกร้องครางเบาๆผมค่อยเอาหน้าไปสูดกลิ่นบริเวณสะโพกแกมันได้กลิ่นอับจางควยผมลุกอีกแล้วจมูกเริ่มสูดกลิ่นหนักขึ้นแกคงยังไม่รู้ตัว ตอนนี้ผมเริ่มคุมตัวเองไม่อยู่แล้วใช้ตัวกดแกลงติดกับพื้นอีกมือนึงปรดตะขอกะโปรงแกออกแกตกใจพยายามจะหันมาถามว่าทำอะไรผมไม่สนใจแล้วพอปลดได้ผมรูดมันพร้อมกับกางเกงในของแกก้มหน้าสูดกลิ่นหีของแกเต็มที่ ใช้มือข้างที่ปลดกระโปรงยกสะโพกแกขึ้นมาพอเห็นหีแล้วก็ดึงกางเกงตัวเองพอควยพ้นขอบกางเกงแล้วจับดันเข้าไปทีเีดียวเลยแกร้องลั่นว่าเจ็บเข้าไปได้ครึ่งลำของผมก็ไม่ได้ใหญ่มากประกอบกับการจัดท่าไม่อำนวยแต่ตอนอะไรก็เอาไม่อยู่แล้วดันเข้าไปอีกทีมิดเลยผมรู้สึกเจ๊บจี๊ดที่ควยทีนึง แกร้องและดิ้นรนตลอดเลยแต่สู้แรงผมไม่ได้ผมเริมซอยช้าๆแล้วเร่งขึ้นเรื่อยๆจนแกเริ่มหยุดดิ้นแต่ยังร้องอยู่ผมจับแกพลิกตัวทั้งที่ควยยังคาหีแกอยู่ใช้มือข้างที่ว่างอยู่ไปปลดกระดุมเสื่อทั้งข้างในข้างนอกหน้าอกแกยังไม่คล้อยเท่าไหร่เพราะแกเป็นคนไม่อ้วนผมใช้หน้าซุกไปที่นมแกมือก็คลึงไปทั่วควยก็ซอยไปเรื่อยๆกระแทควยไปอีก2-3ทีน้ำแตกเลยให้ความรู้สึกดีกว่าชักว่าวเองตั้งเยอะผมแช่ควยในหีแกสักพักให้หีแกบีบรัดควยผมไปสักพักก็ลงไปนอนหงายข้างๆแกตอนนี้ควยผมมันพับไปแล้วแกรีบลุกขึ้นคว้าเสื้อผมแล้วหันมามองผมแล้ววิ่งขึ้นห้องแกไปเลยผมนอนแก้ผ้าสักพักแล้วเข้าห้องน้ำไปล้างควยเห็นเลยว่าเส้นสองสลึงค์ขาดแกเงียบไปเลยทั้งคืนพอตอนเช้าผมไปเคาะที่ห้องแก ปรากฏว่าแกออกไปตั้งแต่เช้าผมเริ่มเสียวแล้วว่าแกจะเอาเรื่องนี้ไปบอกใครหรือเปล่าผมรีบแต่งตัวไปหาย่าที่โรงพยาบาลทันทีเจอแกอยู่ที่นั้นแกไม่มองหน้าผมเลยทุกอย่างเป็นปกติดีผมเริ่มใจชื้นขึ้นมาทำตัวตามปกติสักพักผมขอตัวกลับบ้านก่อนเพราะคิดว่ายังไงแกต้องกลับมาบ้านแน่เพราะนอนเฝ้าย่าไม่ได้เรื่องยังไม่จบแค่นี้นะครับเดี๋ยวมีต่อติได้นะครับถ้าไม่ชองนี้เป็นครั้งแรกของผม          นักเรียนโดนเย็ดดูหนังสาวน้อยถูกไล่จับมาเย็ดอยากเย็ดน้าสะใภ้รูปภาพจากทางบ้านหนังโป๊ออนไลด์ดูคลิปนักศึกษาโป๊ผมอายุจะเข้ายยี่สิบตอนผมเล็กๆเราจนมาตอนผมได้สิบกว่าขวบเรามีฐานะดีขึ้นและมั่นคงจนทุกวันนี้จัดว่าร่ำรวยครอบครัวอบอุ่นแต่ผมไม่มีแม่ ตั้งแต่ผมจำความได้ก็เห็นพ่อกับปู่ย่าเลี้ยงผมมาพ่อไม่เคยพูดถึงแม่ผมรู้จากปู่ย่าว่าแม่ทิ้งเราไปตั้งแต่ผมเกิดเพราะตอนนั้นพ่อจนแทบไม่มีจะกินมีเสี่ยใหญ่สนใจในตัวแม่ๆจึงทิ้งเราไป ปู่มีรูปเก่าๆของแม่ผมที่ปู่แอบเก็บไว้ให้ผมปู่บอกอย่างน้อยผมจะได้พอรู้ว่าแม่ผมหน้าตาสวยยังไงในวัยสาวผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมากเพราะย่าเลี้ยงผมๆมีทุกอย่างที่ต้องการพ่อรักผมากพ่อไม่มีเมียใหม่แต่มีอีหนูเด็กๆเปลี่ยนหน้าตาและรสชาติไปตลอดผมก็ไม่คิดอะไรเรื่องแบบนี้ผมกับพ่อสนิทกันมีอะไรเราจะพูดคุยกันอย่างเปิดเผย พ่อซื้อรถให้ผมใช้ส่วนตัวผมมีเพื่อนสนิทรู้จักกันมานานหลายปีฐานะทางบ้านเขาดีมากเชาชื่อ ปอ ส่วนผมชื่อ โทนเพราะปู่บอกแม่ผมขอให้ตั้งชื่อนี้ก่อนจะทิ้งผมไปผมเริ่มเที่ยวผู้หญิงกับปอตั้งแต่อายุสิบแปดพ่อก็รู้บอกเป็นเรื่องปกติของวัยรุ่นแต่พ่อบอกให้ระวังเรื่องโรคภัยและอย่าไปทำให้ใครท้องผมเที่ยวกับผู้หญิงมืออาชีพแต่ไม่ใช่ตามซ่องถึงยังไงผมก็ป้องกันตัวเสมอจึงไม่ห่วงจะทำให้ใครท้องอีกอย่างผมไม่ใช้นักเที่ยวเสื้อผู้หญิงก็เที่ยวแค่สนุกเป็นครั้งคราวครั้งหนึ่งได้สาวใหญ่หน้าตาดีมืออาชีพที่มีประสบการณ์ที่เธอยอมขึ้นเตียงกับผมจากวันนั้นผมมีความรู้สึกตลอดว่าผมไม่ชอบเด็กๆผมลำคานพวกนี้ชอบเล่นตัว ปอชวนผมเที่ยวผมก็มักหาสาวมีอายุบางทีผมก็บอกปัดถ้ามีแต่สาวรุ่นๆปอเพื่อนผมก็เข้าใจ จนวันหนึ่งปอชวนผมเขาบอกเขารู้จักนายหน้าที่สามารถเรียกหาสววไซร้ลายได้ถ้าผมสนใจสาวมีอายุก็พวกนี้หละที่ผมชอบแต่ราคาไม่ถูกนัก แน่นอนผมสนใจเรื่องค่าตัวเท่าไรไม่ใช่ปัญหาสำหรับผมและปอผมตกลงลองไปดู เรานั่งเล่นกินของว่างรอในห้องอาหารของโรงแรมระดับสามดาวแห่งหนึ่ง ครู่ใหญ่มีหญิงคนหนึ่งคงเป็นนายหน้าพาสองสาวมาแนะนำคนหนึ่งเป็นสาวรุ่นยี่สิบเศษอีกคนผมว่าเข้าไปสี่สิบกว่าแต่หน้าตารูปร่างสวยดีมากตามอายุแต่ถูกใจผมเมื่อหญิงที่เป็นนายหน้าแนะนำให้เรารู้จัก สาวรุ่นชื่อ อ้อยก็ดูยิ้มแย้มทักทายอย่างนอบน้อมแต่สาวมีอายุชื่อ ปราณีเธอดูอึดอัดวางท่าขลึมไม่พูดอะไรมาก นายหน้าถามเราว่าพอใจไมถ้าไม่พอใจก็รออีกสักครู่ไอ้ปอเพื่อนผมรีบบอกพอใจแน่นอนมันมองสาวรุ่นส่วนผมมองสาวใหญ่ที่ผมสนใจ แต่เธอมองผมแบบเมินๆเอียงหน้าเชิดแบบไม่สนใจ ผมบอกนายหน้าว่า“ตกลง”ทำเอาสาวใหญ่ถึงกับฉงนหันมองผมแล้วเธอพูดออกมาแบบเปรยๆ”แน่ใจเหรอ”ปอตอบแทนผม “เพื่อนผมชอบเขาชอบคนมีอายุ”หญิงนายหน้าบอกกับสาวใหญ่ว่า“ก็บอกก่อนที่จะมาแล้วไง”สาวใหญ่พูดเปรยอีก “ไม่นึกจะเด็กขนาดนี้”หญิงนายหน้าบอก “ดูหน้าว่าเด็กแต่ก็ไม่ใช่เด็กนะฉันว่า”เธอขำแล้วถามผมแบบเกรงใจ “ถ้าไม่พอใจกันก็ขอโทษจะจัดมาให้ใหม่”ผมเข้าใจเพราะเป็นไซร้ลายคงบังคับกันไม่ได้ผมเลยบอก “ไม่เป็นไร”นายหน้าหันไปถามสาวใหญ่ “ว่าไงคุณปราณี”เธอนิ่งคิดแค่อึดใจก็บอก “ก็เอาสิไม่เป็นไรไหนๆก็มาแล้ว” ทุกอย่างเป็นที่ตกลงเราเปิดห้องคนละห้องที่โรงแรมนั้นเองดูปอพอใจพูดคุยกับคู่นอนอย่างกันเอง ส่วนสาวใหญ่ไม่พูดอะไรกับผมๆคิดเธออาจไม่พอใจนักที่จะต้องขึ้นเตียงให้ผมซึ่งอายุรุ่นลูกเธอแล้วต้องยอมให้ผมปู้ยี้ปู้ยำผสมพันธุ์กับเธอแต่เราพากันขึ้นห้องกันด้วยดีไม่มีปัญหา เมื่อผมเข้าห้องสาวใหญ่เธอวางกระเป๋าที่โตะแล้วหันไปนั่งไขว่ห้างที่ริมเตียงผมลงนั่งข้างเธอๆมองๆผมๆถามเธอ“เป็นอะไรเหรอ”เธอพูดแบบหน้าชืดๆ “ไม่เป็นอะไรแต่แปลกใจเธอทำไมชอบคนมีอายุอย่างฉัน” ผมบอก“ผมไม่ชอบวัยรุ่นดูน่าเบื่อบางทีก็น่าลำคาน” ผมเอามือวางลูบที่เข่าเธอลูบขึ้นมาถึงชายกระโปรงเธอขยับตัวถอยนิดแต่ไม่ปัดป้องมือผมเธอถอนหายใจแล้วบอก “ฉันไม่เคยขึ้นกับ.เออเคยแต่ขึ้นกับผู้ใหญ่ไม่ใช่รุ่นเธอ”ผมบอก “ก็ลองผมดูบ้างสิ”เธอมองๆผมแล้วบอก “ก็มาแล้วทำไงได้”เธอยิ้มๆผมถามเธอ “คุณรับงานบ่อยสิท่าแล้วคงทำมานานแล้ว”เธอไม่มองผมแค่สั่นหน้าพูดว่า “พึ่งทำมาปีคงจะได้ก็เดือนละครั้งอย่างมากไม่เกินสองถ้าขัดสน”ผมสอดมือลึกเข้าสุดในกระโปรงลูบโคนขาเธอๆหันมองผมแล้วบอก “ฉันไม่แน่ใจจะทำให้เธอพอใจขนาดไหนก็ไม่รู้แต่อย่างที่บอกไหนๆก็มาแล้วคงต้องลองดู”เธอพูดจบลุกยืนหันหลังให้ผมแล้วยกสองมือรวบผมที่ยาวขึ้นพันมัดเป็นก้อนปมเธอเดินไปถอดเสื้ออย่างอึดอาดเหมือนทำใจส่วนผมใจระทึกรีบถอดเสื้อผ้าออกในทันทีแน่นอนผมเร็วกว่าเธอๆพึ่งแค่ปลดเข็มขัดคาดเอวออกแล้วถอดเสื้ออย่างช้าๆเธอใสยกทรงสีดำตัดกับผิวสีขาวเนียวผมเดินไปจับไหล่เธอๆสะดุ้งนิดผมเอามือปลดขอสายยกทรงเธอข้างหลังให้หลุดเธอบอก “ใจร้องจังนะแต่ขอบใจที่ช่วยถอด”เธอสลัดยกทรงออกจากตัวเธอท่อนบนเธอก็เปล่าเปลือย ผมลูบไร้แผ่นหลังเธอผิวเธอเนียนดีมากเธอไม่พูดว่าอะไรแต่ปลดขอกระโปรงและรุดซิบลงเท่านั้นกระโปรงเธอก็หลุดกองที่พื้นสองมือเธอรูดกางเกงในลงขณะเธอก้มถอดมันผมสอดสองมือเข้าผ่านรักแร้สองข้างเธอล้วงจับเต้านมเธอบียขย่ำถึงจะไม่เต่งตึงแต่ก็ไม่เละเหลวยังเป็นเต้าโตเกินกว่าผ่ามือผมจะจับปิดมิดเธอพูดสั้นๆว่า“ซนจังนะพ่อหนู”ผมขำเอามือลูบที่ก้นเธอแต่ร้องว้าย!ทำเป็นตกใจกางเกงในเธอหลุดออกไปแล้วก้นเธอขาวนุ่มมือดีผมโอบกอดเอวเธอจากข้างหลังตัวผมแนบสนิทกับตัวเธอๆร้อง “อุยๆนี่อะไร”เธอวกมือกลับมาข้างหลังจับควยผมที่แข็งทิ่งตูดเธอๆพูดขำๆ “อะไรนี่ขึ้นห้องกับสาวพกกระบองมาด้วยเหรอ”ผมขำเอามือข้างขวาโอบกอดจับนมเธอมือซ้ายผมโอบลงต่ำจับหว่างขาลูบหีเธอผมรู้สึกสากๆมือด้วยขนหมอยผมซุกหน้าคลุกไซร้ไหล่ซอกคอเธอผมกระซิบบอก “ผมเอากระบองมาไว้ตีหม้อครับ”เธอขำพูดทั้งที่ยังไม่หันมามือเธอยังจับควยผม “จะตีหม้อแตกไม่หนอเอแต่รู้สึกกระบองจะไม่เล็กเลยนะ”ผมบอกเธอ“ก็มันไม่เล็กผมถึงชอบหม้อใหญ่ๆผมขอทีวันนี้ไม่ใส่ถุงยางจะได้ไมครับ”เธอถาม “สะอาดหรือเปล่าไม่กลัวเหรอ”ผมบอก “ของผมสะอาดของคุณผมว่าถ้าไม่ใช้บ่อยก็น่าจะสะอาด”เธอยังขำผมกดหลังเธอให้ก้มลงเธอบอก “จะเอาเลยเหรอเอาก็เอาสิ”เธอก้มตัวลงสองมือเกาะเก้าอื้สองขากางออก ผมสุดจะทนย่อตัวลงสองมือจับสะโพกเอวเธอผมกระเด้าแทงควยเข้าใต้ร่องก้นหว่างขาเธอสองสามทีอย่างเงอะงะเธอขำว่า“อย่าให้ผิดรูนะ”เธอพูดจบผมแทงเสยควยเข้าในร่องตูดเธออีกครั้งๆนี้ไม่ผิดหัวควยผมแทงเข้าถูกรูหีผมกดอัดกระเด้าเข้าสุดแรงเธอถึงกับสะดุ้งร้อง“ว้าย!โอย! เจ็บหีอะไรนี่มันใหญ่อะไรขนาดนี้เบาๆพ่อหนูหีแหกหมด”ผมบอก “ก็บอกแล้วของผมไม่เล็กทนหน่อยนะ”เธอร้องโอยๆ ผมกระเด้าจนควยเข้ามิดสุดลำแล้วกดอัดแน่นแนบไว้ผมส่ายโยกควยในรูหีเธอหน้าท้องโคนควยผมถูกดกับตูดเธอๆเหมือกับจะลำลักอึกอักพูดขัดๆ“มมันทั้งใหญ่ทั้งยาวเข้าไปหมดหรือยัง”ผมบอก“หมดแล้วผมจะกระเด้าซอยหละนะ”เธอผงกหัวรับพูดเสียงอ่อย “ไม่นึกเลยอะไรจะขนาดนี้”ผมถามเธอ “ว่าไงนะ”เธอบอก “ยาวถึงมดลูกเลย”ผมเริ่มชักควยออกจนเกือบสุดแล้วแทงกลับเข้าไปสุดแรงจนสุดดุ้นควยเธอร้อง“ว้าย!โอย!”ผมจับสะโพกเธอไว้แล้วกระเด้าซอยกระแทกควยเข้าออกอย่างสนุกและเมามัน เธอสะบัดสั่นหัวครางโอยๆผมเลยบอก“เจ็บก็ขอโทษทนหน่อยยะ”เธอกลับบอก “มไม่เจ็บแต่มันเสียวเงี่ยนเหลือเกินไม่เคยอย่างนี้มานานแล้ว”ผมก้มตัวโอบมือล้วงจับเต้านมเธอบีบผมบอกเธอ “โดนควยมาหลายดุ้นก็น่าจะเหมือนๆกัน”เธอพูดเสียงกระเส่าว่า“ม.ไม่ๆวันนี้แปลกทำให้ฉันเสียวเงี่ยนจริงๆอย่างบอกไม่ถูกไม่เหมือนควยอื่น”ผมพอใจกระเด้าเย็ดเธออย่างสะใจรูหีเธอถึงจะไม่คับแน่นแต่ก็รัดควยผมกระชับดีไม่หลวมแต่ลื่นเพราะน้ำเมือกจากรูหีมือผมบีบขย่ำเต้านมเธอๆก็ไม่ว่ามีแต่เสียงเธอครางซี๊ดๆโอยๆและเสียงหายใจเธอที่หอบแรงขัดๆเป็นระยะผมก้มดูควยผมมีคราบน้ำขาวๆข้นๆไหลเลอะออกมาตามลำควยผมๆเที่ยวผู้หญิงมาก็ไม่เคยเห็นน้ำหีแบบนี้ผมคิดเธอคงเสียวจริงไม่เสแสร้งจนน้ำหีไหลผมยืนกระเด้าไปอย่างเมามันทั้งโยกส่ายถ้าเป็นสาวๆคงไม่ให้เล่นท่านี้นานผมกระเด้าเย็ดเธอจนเธอขาสั่นเกร็งหีขมิมตอดควยผมๆเลยบอก“ขอเอาน้ำแตกในได้ไม”เธอพูดเสียงสั่นหอบ“เอาเถอะจะเอาไงก็เอาเลย”ผมกระแทกควยใส่รูหีเธอสุดแรงอีกสีห้าทีผมก็หลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธอๆส่ายหัวพูดเสียงหอบ“หมดแล้วเหรอ”ผมถามเธอ “ขอรอบสองได้ไม”เธอพูดแบบตกใจ “อะไรนะ”ผมบอก “ผมชอบคุณมากอยากเอาอีกสักที”เธอนิ่งคิดอยู่ครู่แล้วบอก “เธอซื้อเวลาไว้สองชั่งโมงก็เอาสิถ้ามีแรงแต่ขอพักเข้าห้องน้ำก่อน”ผมถอยตัวออก เธอเดินมือปิดหีปิดนมหลบตัวไม่หันหน้ามามองผม เธอหลบเดินเข้าห้องน้ำผมนอนพักรอจนเธอเดินออกมาโดยมีผ้าขนหนูห่อพันตัวเธอบอก “จะเอาอีกทีก็ไปอาบน้ำสิจะได้สดชื้นมีแรงฉันราคาแพงเธอก็รู้เดี๋ยวจะขาดทุนนะ”เธออมยิ้มขำผมหยิบกระเป๋าเงินออกมาแล้วบอก “เรื่องค่าตัวไม่ใช่ปัญหา” ผมวางกระเป๋าเงินแล้วเข้าห้องน้ำผมไม่กลัวถ้าเธอจะหนีไปพร้อมกระเป๋าเงินเพราะมีแค่เงินมากพอจ่ายค่าตัวเธอที่เหลืออย่างอื่นอยู่ในรถ ผมออกจากห้องน้ำเห็นเธอนั่งผ้าขนหนูพันตัวเธอดูกระเป๋าสตางค์ผมเธอทำหน้าสงสัยผมถามเธอ“ไม่พอค่าตัวหรือไง”เธอมองผมแล้วส่งกระเป๋าสตางค์ให้ผมดูรูปเธอถาม “นี่รูปใคร”ผมยิ้มบอก “สวยดีนะปู่บอกรูปแม่ผมๆเลยเก็บเอาไว้ในกระเป๋าสตางค์”เท่านั้นเธอตกใจจนมือสั่นปากสั่นยกมือป้องปากอย่างสับสนส่ายหน้าพูดสั่นๆว่า “ไม่ๆนะไม่ใช่”ผมถาม “ไม่ใช่อะไร ก็ปู่บอกนี่รูปแม่ผม”เธอถาม “พ่อเธอชื่ออะไรแม่เธอเป็นใคร”ผมถามเธอ “จะสอบประวัติกันเลยเหรอ”เธอสั่นหน้าพูดสั่นๆ “บอกมาก่อนสิ”ผมบอก “แม่ผมๆไม่รู้ชื่อแม่ทิ้งผมไปตั้งแต่ผมเกิดพ่อผมชื่อฉัตรชัย…”เท่านั้นเธอเอามือปิดหน้าก้มเหมือนร้องไห้ ผมนั่งข้างเธอเอามือลูบหลังผมถามเธอ “เป็นไรไปจะเปลี่ยนใจไม่ให้เอาอีกก็ได้ไม่จำเป็นต้องร้องไห้”เธอสะอื้นไห้หันมองผมสองมือเธอจับลูบหน้าผมๆงงเธอพูดสั่นสะอื้นว่า “ถ้ารูปนี่รูปแม่เธอรูปนี่ก็คือรูปฉันเองเมื่อตอนสาวๆคคือ”ผมผงะงงมองรูปกับหน้าเธอมีเคล้าโครงเหมือนคงใช่ไม่ผิดคน ผมเลยถาม “หมายความว่าคุณเป็นแม่ผมเหรอ”เธอบอก “นายฉัตรชัยนามสกุล.เป็นผัวคนแรกของฉันแล้วเราก็มีลูกเป็นลูกชายปู่เธอชื่อ.ย่าเธอชื่อ.แล้วเธอชื่อเล่นว่าโทนใช่ไม” ผมพยักหน้าบอก“ใช่” เธอบอก“ถ้าใช้นี่หละฉันคนในรูปแม่เธอนั่งอยู่นี่”ผมแสยะยิ้มอย่างแปลกใจนี่ผมได้เจอแม่แล้วก็ปี้เย็ดแม่ไปแล้วโดยไม่รู้ว่าเป็นแม่มันเป็นไปได้ไงผมงงถาม “มันอะไรจริงเหรอแล้วทำไมแม่ผมถึงมาอยู่สภาพแบบนี้”เธอบอก “จริงแม่ทิ้งพ่อกับลูกไปอยู่กับคนอื่นเพราะคุณตาคุณยายลูกไม่ชอบพ่อๆจนไม่มีจะกิน”ผมถาม “แล้วยังไง”แม่เริ่มเล่าเหตุการณ์ฯ ตายายก็ตายไปแล้วผัวที่ดูว่าดีว่ารวยแต่มีเมียหลายคน มันก็ล้มละลายหมดตัวยิงตัวตายไปหลายปีก่อนไม่ทิ้งอะไรไว้เลยยังมีลูกสาวอีกคนวัยสิบเจ็ดที่แม่ต้องเลี้ยงดูตามลำพังมาปีนี้รายได้ไม่พอกินไม่ใช่ไม่พอใช้เลยหันมาทำไซร้ลายแบบนี้เพราะเห็นรายได้ดีก็ทำแค่ครั้งคราวเท่าที่จำเป็นพึ่งทำมาได้ไม่กี่เดือน”เธอก้มหน้าสะอื้นไห้ เธอถามถึงพ่อผมๆบอก “พ่อเคยบอกไม่ต้องการพูดถึงแม่”เธอพยักหน้าก้มพูดว่า “แม่เข้าใจ”แต่สำหรับผมคำว่าแม่นี้ไม่มีความหมายอะไรและไม่มีในสมองผมมานานแล้วถึงเธอจะเป็นแม่ผมจริงๆก็ตามๆคำพูดของเธอรูปภาพที่พิสุจน์ได้ว่าเธอเป็นแม่ผมจริงแต่ผมไม่มีความสัมพันธ์อะไรกับเธอๆทิ้งผมไปตั้งแต่ผมเกิดตอนพ่อลำบาก ผมอยู่กับย่าก็มีความสุขดีไม่เคยคิดหรือเรียกหาแม่ผมมาเจอเธอโดยบังเอิญอย่างนี้ผมนึกสะใจเธอเคยทิ้งผมและพ่อไปมีสุขไม่เหลียวหันหรือจะตามหาผมบ้างเลยผมทำไม่สนใจแค่ปอบใจเธอว่า “ไม่เป็นไรคุณคงลำบากจริงมีอะไรให้ผมช่วยก็บอกมาเราไม่ได้ยากจนเหมือนแต่ก่อน”เธอเงยหน้าปาดน้ำตามองหน้าผมๆบอกเธอ “แต่คุณไม่ควรไปให้พ่อเห็นเพราะพ่อไม่ต้องการเห็นคุณมีอะไรก็บอกผ่านผมมา”เธอพยักหน้า ผมมองเธอในอีกมุมว่าเธอเป็นคนสวยๆเหมือนในรูปเธอตอนสาวๆที่ผมมีแต่ก็เปลี่ยนแปลงไปตามวัยผมไม่รู้สึกตื่นเต้นดีใจหรือปลื้มที่ได้เจอเธอผมจะเรียกเธอว่าแม่ก็คงไม่ได้ผมต้องการเธอแต่ไม่ใช่ต้องการความเป็นแม่ ผมต้องการ กกกอดผสมพันธุ์กับเธออย่างหญิงชายทั่วไปเพราะเธอดูสวยถูกใจผมๆเอามือลูบหน้าปาดน้ำตาเธอแล้วลดมือลงที่หน้าอกดึงปมผ้าขนหนูที่พันตัวเธอให้หลุดออกเธอตกใจจับไว้มองสบตาผมๆบอก“ไม่เป็นไรผมขอดูหน่อยเมื่อกี่ไม่ได้เห็นอะไรเห็นแต่หลังกับก้น”เธอพูดเสียงสั่นขึ้นว่า “เมื่อกี่เราทำกันก็ให้มันแล้วไปแต่ตอนนี้เธอรู้แล้วว่า”เธอพูดไม่ทันจบผมเอามือแตะปิดปากเธอแล้วผมบอก “คุณจะเป็นใครก็ตามถ้าเป็นแม่ผมๆอยากดูว่าแม่ผมสวยขนาดไหน”เธอจ่องหน้าผมอยู่อึดใจแล้วก้มหน้าหลบไม่พูดอะไรปล่อยให้ผมดึงผ้าขนหนูที่พันตัวเธอออกเท่านั้นร่างเธอก็เปลือยผมตาพองโตจ่องมองอกเต้านมเธออย่างพอใจสองเต้าโตยังไม่หน่อนยายผมเอามือจับบีบเบาๆนิ้วยีหัวนมเธอผมบอก“นมสวยจัง” เธอห่อไหล่ก้มหน้าไม่พูดไม่มองผมๆดันเธอให้นอนหงายทำให้ผมได้เห็นโหนกหีเธอที่อวบนูนมีขนหมอยประปลายรูปร่างออกเจ้าเนิ้อนิดแต่ไม่ถึงกับอ้วนลงพุงใต้ท้องน้อยพอเห็นลายนิดก็เธอมีลูกมาแล้วอย่างน้อยสองคนผมจับให้เธอขึ้นนอนบนเตียงเธอไม่ขัดขืนแต่ไม่มองผมๆจับลูบหีเธอแล้วกางขาเธอออกเธอเอามือลงปิดหีผงกหัวขึ้นถาม“จะทำไร”ผมบอก “ผมอยากดูว่าใช่รูช่องทางที่ผมออกมาเมื่อสิบเก้าปีหรือเปล่า”ผมจับมือเธอออกเธอนอนแผ่ถ่างขาให้ผมมองดูหีที่อวบนูนเป็นสองพูกลีบแนบสนิทกันมีติ่งเนื้อเล็กๆแลบออกมาแต่ดูไม่น่าเกียดดูแล้วหีเธอยังอยู่ในสภาพดีดูสวยไม่บุบสลายผมเอาสองมือแบะแหกพูร่องหีเธอเปิดออกจนเห็นแคมในแตดเม็ดเสียวจนถึงรูหีเธอเอาสองมือปิดหน้าด้วยความอายแต่ผมก้มหน้าลงคลุกซุกไซร้จูบดูดเลียหีเธออย่างเมามันกลิ่นหีเธอสะอาดเพราะพึ่งอาบน้ำมารสชาติแปลกผมไม่เคยดูดเลียหีใครมาก่อนเธอเป็นคนแรกเพราะผมมั่นใจว่าสะอาดผมเอานิ้วสอดแยงเข้ารูหีเธอๆสะอึกสะอื้นพูดสั่นๆ“ไม่ๆนะพอเถอะ”ผมเลื่อนตัวขึ้นนอนทาบทับบนร่างเปลือยเธอ ปากผมขบดูดหัวนมไซร้เต้านมเธอไปทั่วมือยังจับบีบหีเธอหายใจขัดหอบสะอื้นแต่ไม่ใช่ร้องไห้เธอครางกระเส่าบอก “อย่าๆพอเถอะเธอรู้แล้วว่าเราเป็นแม่ลูกกัน” ผมบอกเธอ“ตอนก่อนเข้าห้องไม่รู้ว่าเป็นแม่ลูกกันก็ทำเหมือนตอนนั้นสิคิดอะไรมาก”เธอไม่ทันพูดอะไรผมกดควยเสียบแทงเข้ารูหีเธอๆร้อง “โอย!ตาจ่องหน้าผมอย่างตกใจ”ผมบอก“ก็ได้ยังไงห้วควยเข้าไปแล้ว”ผมบอก “อยากเข้าไปสำรวจข้างในอีกทีว่าเป็นแม่ผมจริงหรือปล่าว” เธอกัดฟันพูด “รุปนั้นรูปฉันจริงๆแล้วถ้าพ่อเธอชื่อฉัตรชัยทุกอย่างตามที่เธอบอกฉันเป็น.โอย!เงียนเจ็บหี” ผมกดกระเด้าเข้าไปอีกอย่างสุดแรงจนเธอพูดไม่ออกผวาดึงผมกอด ผมเข้าประกบจูบสอดลิ้นเข้าปากเธอไม่ให้เธอพูดด้วยความอวบนูนของโหนกหีทั้งรูปร่างเธอท้วมเจ้าเนื้อตัวนุ่มทำให้ผมกระเด้าเย็ดเธออย่างไม่ยั้งเธอลืมตัวกอดผมแน่นสลับจูบดูดปากแอ่นเด่งหีรับควยผมที่กระเด้าเย็ดหีเธอก้นแทบไม่ติดพื้นที่นอนมือผมบีบขย้ำเต้านมเธอแทบแหลกแต่เธอไม่ร้องห้าม เธอหายใจหอบขัดครางเสียงกระเส่าผมบอกเธอ “ร่างร้องแรงแบบนี้สิผมชอบเย็ดกันมัน”เธอครางกระเส่าพูดอย่างอายๆ “เงี่ยนๆเสียวคันในรูหี”ผมบอก “ผมกำลังเกาให้หายคันชอบไม” เธอร้องบอก“เอาแรงๆแรงอีกกำลังเสียวมัน”ผมเย็ดเธออย่างสุดแรงทั้งโยกส่ายเธอดิ้นพร่านเหมือนปลาถูกทุบหัวผมเย็ดเธออย่างสนุกและมีความสุขนานเท่านานที่จะทนได้จนเธอเกร็งขาสั่นกระตุกน้ำขนข้นไหลทะลักจากรูหีลงง่างก้นเธอแล้วผมจึงกระแทกควยสุดแรงใสรูหีเธอผมหลั่งน้ำกามในรูหีจนหมดหยุดสุดท้ายผมนอนกอดทับเธอๆและผมเหนือยหอยหมดแรงสิ้นฤทธิ์พอหายเหนื่อยผมจูบหอมแก้มเธอๆจูบผมแล้วบอก “เย็ดเก่งนะ”ผมบอกเธอ “ผมมีประสบการณ์ไม่เท่าไรคุณสิมีมากกว่าผม”เธอบอก “ก็รับงานแบบนี้มันก็พอมีบ้างจริงๆพึ่งเริ่มทำได้ไม่กี่เดือนเธอเป็นคนที่ที่ฉันรับงาน”ผมคิดเธอพึ่งเริ่มรับงานไม่เท่าไรแต่เธอก็มีผัวมีลูกมาแล้วยังไงก็ช่ำชองเรื่องบนเตียงกว่าผมๆเลยบอก“คิดจะรับทำงานแบบนี้อีกหรือไม่”เธอบอก “ไม่มีเงินพอใช้ก็คงต้องแอบมาทำอีก”ผมรู้สึกชอบในเรือนร่างและลีลาสวาทของเธอผมเลยเสนอบอก “ถ้าผมจะส่งเสียเงินให้ใช้บ้างจะไม่รับทำแบบนี้อีกจะเอาไม”เธอบอก “ทำไมเธอจะคิดช่วยอย่างนั้น”ผมยิ้มๆบอก “ไหนบอกว่าเป็นแม่ผมถ้าจริงผมก็ควรช่วยเหลือจริงไม”เธอถามเพื่อความแน่ใจ“แม่ทิ้งเธอมานานนี่เธอคิดจะช่วยอีกเหรอเธอต้องการอะไร” ผมบอกเธอ “ไม่ต้องการอะไรมากแค่ต้องการตัวคุณ”เธอนิ่งไม่พูดอะไรลุกลงจากเตียงเดินเข้าห้องน้ำไปครู่ใหญ่แล้วแต่งตัวออกมาผมก็ใส่เสื้อผ้าพร้อมจะกลับเธอส่งเบอร์โทรฯให้ผมแล้วบอก “ใช่ว่าฉันอยากทำแบบนี้(เธอทำหน้าเอือมถอนหายใจ)ติดต่อมานะตามเบอร์นี้” จากนั้นเธอไม่พูดอะไรอีกผมกับเธอก็จากกันโดยผมให้เงินเธอมากกว่าค่าตัวที่ตกลงกับนายหน้าไว้ แล้วต่างคนก็ต่างแยกทางกันไป.   เล่น เกมส์ สี่ กันคลิปการ์ตุนโป๊แนวข่มขืนภาพสวิงกิ่ง2หญิง1ชายดูหนังโป๊สาวใต้ดูหนังดี  หนัหีออนไลน์เรื้องเสียว กับแม่ดูหนังxx japan อยากโดนควยนิโกไหญ่เย็ด ดูหนังxx japan ดูหนังxx japan

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21