ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: xxx18xx.com  (อ่าน 558 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
xxx18xx.com
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 07:35:08 AM »
xxx18xx.com แอบ ถ่าย ใต้ กระโปรง นักศึกษา สาว xxx18xx.com xxx18xx.comพี่นกเป็นสาวออฟฟิสอายุ32ปี ไม่สวยเท่าไหร่ แต่ดูดีมีราศีงามสง่า สูง 167 หนัก58 ค่อนข้างอวบ หุ่นแกน่าฟัดมากๆบึ้มสุดๆ 37-26-36 เรื่องมีอยู่ว่าสามีพี่นกไม่ค่อยชอบทำการบ้าน แบบว่ามีเมียน้อยเลยไม่ค่อยได้มาสนใจพี่นกแกเล่าให้ผมฟังว่า 1 ปีแกจะมีเซ็กไม่ถึง 2 ครั้ง แกกล้าบอกเพราะแกแอบชอบผมอยู่มีไรก็เล่าสู่กันฟังตลอดเรื่องเซ๊กส์น่ะครับแกไม่ค่อยปิด บางทีแกก็แอบหึงผมเวลาที่ผมไปคุยกับสาวๆแผนกอื่น และแกเคยได้ยินว่าควยผมใหญ่ขี้เย็ดอีกตะหาก ผมเองชอบแลกเปลี่ยนเรื่องอย่างว่ากับเพื่อนๆประจำทำให้สาวๆหลายคนอยากจะลองดุ้นเอ็นของผมรวมทั้งพี่นกด้วยดูเหมือนแกจะเป็นใจให้ผมด้วย วันนั้นเป็นวันเสาร์ครับ เงี่ยนก็เงี่ยนแต่ต้องออกไซด์งานกับพี่นกผมเลยอาสาไปรับพี่นกเพราะแกบอกว่าขี้เกียจขับรถไปเอง 7 โมงผมถึงหน้าบ้านแกครับ วันนั้นพี่นกแต่งตัวสบายๆกางเกงขาสั้นสีขาวโชว์ขาอ่อนขาวเนียน เสื้อยืด รัดมากๆจนนมขนาด 37 นิ้วของแกชูออกมาเป็นภูเขาเลยกระดุมไม่ติดอีกตะหาก นมพี่นกใหญ่และชิดกัน น่าจับน่าบีบมากๆ ทำให้สายตาผมเริ่มซอกแซกมองอยู่กับนมคู่บึ้ม พอขึ้นรถได้สักพักควยผมตุงเลย แกก็ก้มๆเงยๆหาเข็มขัดรัดเพราะเป็นเบาะรถแต่งเลยหาเจอยากหน่อยนมบึ้มๆหกสิครับ โห ใหญ่โคตรๆ อยากจับจริงๆเลย พี่นกสังเกตุว่าผมมองตาค้างมองใหญ่เลยนะนมคนแก่น่ะ แหมน้องเห็นนมพี่หน่อยไม่ได้ เป้าตุงเชียว นมคนแก่จะให้มันเต่งตึงเหมือนสาวๆได้ไงแน่ะๆมอง มองเดี๋ยวเอานมฟาดหัวเลยไอ้น้องคนนี้ ผมงี้อายจนหน้าแดง อู้ย แก่เก่อที่ไหนกันพี่ 32เองนะครับ ขับไปได้สักพักก็ปวดท้อง เพราะตื่นเต้นมากๆผมเลยแวะเข้าปั๊มครับ เมื่อผมกลับมาขึ้นรถก็เห็นพี่นกแกปรับเบาะนอนนมเป็นนมโคกเป็นโคกเลยทีนี้ หีแกก็ใหญ่ใช่เล่น ผมไม่ได้ปลุกพี่นก หลังจากมองอยู่สักพักควยแข็งอีกแล้วครับ ผมจึงขับรถออกไปไซด์งานทำธุระจนเสร็จ แล้วก็พาพี่นกไปม่านรูดใกล้ๆกับไซด์งานแค่500 เมตร แกสะดุ้งตื่นอีกทีก็งงถามผมว่า ถึงแล้วเหรอน้อง อ้าวพาพี่มาที่ไหนผมเลยบอกว่า ม่านรูดอ่ะพี่ พี่นกคร๊าบ ผมแอบชอบพี่นกมานานแล้วครับ เมื่อก่อนที่เข้าทำงานใหม่ๆพอเงี่ยนผมก็นึกถึงแต่นมพี่นกนี่แหละครับได้แต่เก็บภาพไปชักว่าวสมัยเข้างานแรกๆ แกก็บอกว่าแม้ เธอ นี่ร้ายจริงๆทำแบบนี้กับผู้หญิงมากี่คนแล้วล่ะผมไม่กล้ามองหน้า กลัวพี่นกโกรธ แต่แล้วพี่นกก็พูดว่า ก็ได้ ผมเลยจูงมือแกเข้าห้องเลยครับผมรีบหอมแก้มพี่นกเลยครับหลังจากปิดประตูห้อง ผมไซร้ซอกคอ ดูเหมือนแกอายๆร้อง อุ๊ย แล้วแกก็แอ่นอกขึ้น หน้าเชิ่ดเลยแอ่นคอให้ผมไซร้ อย่างเมามัน มือผมก็ล้วงสิครับ มือซ้ายล้วงหีแก ไม่มีขนเลยแฮะ เกลี้ยงดีจริงๆแล้วนิ้วโป้งผมก็แหย่เข้าๆออกๆในหีแก ตอนแรกมันก็แฉะอยู่แล้วคราวนี้ยิ่งแฉะใหญ่เลย มือขวาเฟ้นนมอย่างสนุกมือ นมขนาด37นิ้วของแกใหญ่มากๆครับ ล้นมือเลยทีเดียว แกเริ่มครางแล้วครับ อือ น้ำพี่จะแตกแล้ว ผมรีบเขี่ยติ่งเสียวแกใหญ่เลยครับจนแกกระตุก 2-3 ที แล้วน้ำแกก็แฉะเต็มมือผม ผมไม่รอช้ารีบถอดเสื้อแกออกเห็นนมคู่งาม ทั้งขาวทั้งสวยทั้งใหญ่แล้วก็ดูดนมครับทั้งสองเต้านั้น ใหญ่มากๆไม่ยานมากเท่าไหร่นมแกแน่นมากๆ หัวนมสีชมพูอ่อนๆ ผมทั้งดูดทั้งเลียสลับกันแกได้แต่คราง ครับ อุยยยยส์ซี้ดดดดดด.เสียวจ๊ะน้องพี่เสียวจัง ผัวพี่ไม่เคยทำแบบนี้เลย อูยยยยยส์.ซี้ดดดดด.อ๊า ส่วนมือทั้งสองก็ถอด เสื้อผ้าครับถอดทั้งของแกและของผมผมเพิ่งรู้ว่าแกก็หุ่นอวบอัดน่าเย็ดคนนึงเหมือนกันแฮะ เราก็อยู่ในชุดวันเกิดทั้งคู่พี่ นกดูจะตกใจกับขนาดของควยผมมาก แกจ้องไม่กระพริบเลยทีเดียว ที่ตอนนี้มันขยายตัวเต็มที่เพราะความเงี่ยนหีพี่นกหีก็ไม่มีหมอยสักเส้น อูมเชียวครับ นมก็น่าดูด ผมจับพี่นกนอนหงายแล้วยัดควยใหญ่เข้าหีพี่นกทันทีพร่วด ผมกระแทกเข้าไปเบาๆแต่แกสะดุ้งเพราะขนาดมันยาวกว่าปกติ เบาๆนะจ๊ะน้อง พี่กลัวมดลูกพี่พังโอ๊ย เบาจ๊ะ เบา โอ้ย อ๊า ผมกระแทกเบาๆแล้วค่อยๆแรงขึ้นๆแล้วก็แรงขึ้น พั่บๆผมแบกขาพี่นกไว้พร้อมกับจูบขาอ่อนแก แล้วก็กระเด้าอีก พั่บๆโอยๆน้องขาทำดีเหลือเกิน พี่นกจะเสร็จอีกแล้วจ๊ะ อุ้ยโอ้ว ผมเปลี่ยนท่า ทันทีครับ ผมจับแกนอนตะแคง แล้วเบี่ยงขาซ้ายลงด้านข้าง จากนั้นเอาท่อนควยกระแทกเข้าไปแกสะดุ้งเลยครับอูยส์ เข้ารูหีพี่นกเต็มๆเลยจ๊ะน้อง เบาจ๊ะ อุ้ย แกครางอย่างไม่เป็นภาษาเลยครับ เพราะท่านี้จะคล้ายกับท่าหมาเข้าเต็มๆรูหีพี่นกเลยสิงานนี้ ผมกระแทกหีพี่นกไม่ยั้ง เพราะท่านี้มันฟิตแล้วก็เข้าเต็มๆหีพี่นกก็ตอดรัดของผมเป็นระยะๆจนผมสุดจะทนเพราะกระเด้าแรงๆมา10กว่านาที น้ำจะออกแล้วคับพี่นก ผมแตกในนะพี่จ๊ะๆ แกตอบเบาๆ โอยเสียวหีเหลือเกินจ้า น้อง จ๋า เย็ดดีจังเลย อูยส์ น้ำผมจะแตกแล้วพี่ป้าบๆทั้งหน้า ทั้งนมแกตอนนี้โดนกระแทกซะไหวตามแรงกระแทกได้อารมณ์เพิ่มขึ้นไปอีก แตกแล้วครับพี่อ้า ซี๊ด น้ำผมพุ่ง ใส่รูหีพี่นกไม่ขาดสายครับ ผมกระเด้าช้าๆเพื่อรีดน้ำเพราะความเสียวหีพี่นกตอดควยผมตุ่บๆๆๆ อ่า เป็นไงพี่ สุดยอดที่สุดเลยจ๊ะน้องรัก แล้วผมก็หอมแก้มพี่นกทีนึง แกยิ้มแล้วหอมแก้มผม ดีกว่าที่คิดไว้มากเลย ควยน้องใหญ่มากๆหีพี่พังหมดแล้วมั๊งเนี่ยพี่จุกจนร้องไม่ออกเลยจ๊ะ แต่ก็มันมากๆเกิดมาพี่ไม่นึกเลยว่าจะมีความสุขแบบนี้ เย็ดกับผัวมา 10ๆปีไม่เคยเสร็จแบบนี้เลยจริงๆหลายครั้งแล้วแหละ เก่งจริงๆว่าแล้วผมก็จับแกนอนหงายอีก เพื่อเย็ดต่อทันที อุ๊ ไม่พักเลยเหรอน้องยังเสียวหีไม่หายเลยจ๊ะ ท่านี้ก็ท่าพื้นๆแหละครับ ผมกอดคอพี่นกพร้อมกับไซร้ซอกคอซ้ายขวา พี่นกหลับตาพริ้มเลยครับ สงสัยจะเคลิ้ม แต่ควยผมกระเด้าพั่บๆแกครางตลอดเวลาอูย.โอย ผมกระแทกแบบแรงๆเลยครับ เอาแบบให้หีแหกไปข้างนึงเลยป้าบๆ สุขไหมพี่สุขจ๊ะ น้องจ๋า ซี๊ด แกตอบเสียงสั่นๆเบาๆสงสัยจะมันที่ผมกระแทกมิดด้ามแบบนี้ ป้าบๆเกือบ10 นาทีผมเสร็จอีกรอบ ส่วนพี่นกหอบเลยครับ แกบอกหายใจไม่ทัน แล้วก็จุกท้องมากๆอูยน้องจ๋า พี่นกจุกไปหมดแล้ว มดลูกพี่พังหรือยังก็ไม่รู้ ควยเธอกระแทกมดลูกป้าบๆอูยส์แต่ก็ชอบ พี่นกยิ้ม อายๆแต่ไม่ว่าอะไร ผมแอบทะเล้นด้วยการแหย่หีแกเล่นไปทีนึง ยังไม่เหนื่อยครับผมเย็ดต่อทันที คราวนี้ผมนั่งคร่อมหน้าอกแกครับ แล้วเอาควยถูร่องนมแกเพื่อจะเย็ดนมผมเอาปลายควยถูตามหัวนมแก ถูรอบๆปานนม ดูแกครางซี๊ดซ๊าด คงจะเสียว แล้วผมจับมือให้พี่นกเอามือมาบีบนมส่วนแกหันหน้าออกข้างไม่กล้ามองเพราะตอนนี้ขนาดมันใหญ่มากๆเห็นพี่นกมองมันทีไรตาโตเชียว ผมแกล้งเอาไปทิ่มปากแก แกร้องพระเจ้า ผมเลยเย็ดนม กระเด้าไปก็ซี้ดไปเพราะเสียวจากน้ำเมื่อกี๊อยู่นมแกก็เย็ดมันเหมือนกันแฮะแล้วผมก็ไซร้ซอกคอพี่นก แล้วทั้งดูดทั้งเฟ้นนม 37นิ้วพี่นกอย่างเมามัน พี่นกได้แต่ร้อง เบาๆ อูยส์ ผมลงลิ้นต่อทันทีครับตั้งแต่หน้าผากยันนิ้วโป้ง ผิวพรรณพี่นกดูดีครับเกลี้ยงมากแล้วแกเป็นคนไม่มีขนอีกด้วย เลยดูน่าเย็ดเข้าไปใหญ่ ดูที่แขนแกเหมือนขนลุกเลยครับครางตลอดซี๊ด เสียวจ๊ะ พี่เสียว อ๊า สุขจังเลยจ๊ะน้อง พี่นกมีความสุขจังเลย ซี๊ด อืม ผมดูดนมแกอีกดูด แรงๆเลยจ๊ะน้องจ๋า อูย ซี๊ด ผมจับแกหันหลังโก้งโค้งแล้วกระแทกควยใส่ท่าหมาทันทีเพราะเห็นแกมีอารมณ์มากผมค่อยๆกระเด้าเข้าไป แกครางใหญ่เลยครับ โอ้ย พระเจ้า ซี๊ด ผมเริ่มกระเด้าแรงๆแกงี้ครางเสียงดังเลยครับโอย อะ อ่า อือ อืมสุขจังเลยจ๊ะน้อง เสียวหีจัง อูยส์แล้วแกก็กระตุกแล้วก็ทรุดลงเอาหน้าซบหมอนสงสัยจะหมดแรงแฮะผมกระเด้าแรงๆเร็วเลยครับทีนี้ผั่บๆ พี่นกจ๋าน้ำจะแตกแล้วพี่ หีพี่นกรัดดีจังเลย โอ้จะแตกแล้วครับ ผมกระเด้าแรงมากๆแล้วก็เร็วมากด้วย น้ำเงี่ยนกระฉูดใส่รูหีพี่นกอีกครั้งโอว 3 น้ำแล้ว เบรกก่อนครับ ผ่านไปเกือบ 2 ชั่วโมงแล้วเพิ่งเย็ดได้ 3 น้ำ อีกชั่วโมงก็หมดเวลา แต่พี่นกสิครับบอกว่าเสร็จเกิน10 ครั้งแล้ว ผมแหย่ควยเข้าไปกระเด้าแก 4-5 ทีน้ำก็แตก คราวนี้พี่นกบอกว่าไม่ไหวแล้ว พี่เหนื่อยแล้วก็เพลียเหลือเกิน พี่ยอมจ๊ะคนอะไรแรงเยอะชะมัด เย็ดเก่งเย็ดทนเย็ดนาน คนแก่อย่างพี่สู้ไม่ไหวจ๊ะ แล้วแกก็นอนหายใจหอบผมเลยนอนทาบจากด้านหลังกอดแก เพราะวันนี้ยังไงผมก็ต้องตักตวงความสุขกับพี่นกให้มากที่สุดผมเริ่มจูบและลงลิ้นอีกครั้ง เพื่อปลุกอารมณ์พี่นกอีกรอบ คราวนี้ผมใช้ลิ้นเลียหีแกด้วยพี่นกถึงกับเอามือมากดหัว ออกแล้ว ครางอย่างมีความสุข ซี๊ด น้องขา อูยส์ เสียวจ๊ะ แล้วผมก็จับพี่นกคร่อมผมด้านบนผมนอนหงายครับ ผมจะให้พี่นกขย่มให้ผมบ้าง แกก็เงอะๆเงิ่นๆ ผมเลยกระเด้าควยใส่หีแกเลยครับแกร้องอูยยยส์ อ๊า แล้วก็ก้มหน้าลงเลยครับ เจอผมเด้งใส่แบบนี้แล้วผมใส่ไม่ยั้งเลย นมแกตอนนี้มันกระเพื่อมยิ่งได้อารมณ์ส่วนพี่นกครางแบบไม่เป็นภาษาเลยครับ ผมกระเด้าเกือบ 10 นาทีผมก็น้ำแตกใส่หีพี่นกอีกรอบเสร็จไป4 น้ำ ผมยังสบายๆครับ แต่เริ่มเจ็บหัวควยนิดหน่อย 3 ชั่วโมง ผมใส่ไม่ยั้ง พี่นกเพลียเลยครับ หีแกตอดควยผม ตุบๆจนผมพาแกไปอาบน้ำเพราะอีก20 กว่านาทีจะหมดเวลา ผมเลยกระเด้าแกในห้องน้ำอีกรอบ คราวนี้ทั้งจากด้านหลังและยกขาแกขึ้นข้างนึงไซร้ซอกคอดูดนมแกอีก แล้วก็กระเด้าพั่บๆอีกเกือบ 10 นาทีน้ำเงี่ยนผมชุดสุดท้ายก็พุ่งเข้ามดลูกพี่นกอีก5 ยกพอดีครับสำหรับ 3 ชม พี่นกเพลียไปเลยครับกลับไปบ้านพี่คงนอนยาวเลยแหละแบบนี้ ไม่ไหว เธอนี่มันเยี่ยมยอดจริงๆ ทำคนแก่ขึ้นสวรรค์20รอบเลยนะ เก่งจังเลย เธอรู้มั๊ยควยเธอมันกระแทกมดลูกจนจุกครางไม่ออกเลยนะแล้วพี่นกชอบป่าวล่ะครับ ชอบสิ ชั้นต้องขอใช้บริการเธอเดือนละครั้งพอแล้วล่ะ แบบนี้แต่พี่ก็มันใช่ไหมล่ะ แกยิ้มแล้วมาตบที่บ่า ไปเถอะ จะบ่ายโมงแล้วนะ พี่ต้องกลับบ้านแล้วล่ะผมก็อดไม่ได้ที่จะดูดนมขาวๆอวบๆของพี่นกในรถอีกครั้งทั้งสองเต้า ก่อนจะส่งพี่นกหน้าบ้านแล้วเดินตามพี่นกไปเพื่อสำรวจว่ามีใครอยู่ในบ้านไหม ผมให้พี่นกไปใส่ชุดแซ็ก ไม่ก็กระโปรงสั้น แกก็เงอะๆเงิ่นๆว่าใส่ทำไม เพราะดูดนมเมื่อกี๊ควยแข็งอีกแล้วสิ คราวนี้ผมให้พี่นกใส่กระโปรงยาวครับ เพราะกระโปรงสั้นของแกมันสั้นมากๆ เย็ดไม่สะดวก ผมให้แกมานั่งตักผม แล้วผมก็แหย่ควยเข้าไปโดยเบี่ยงขอบกางเกงในออกข้างนึงแล้วดันควยเข้าไป พี่นกสะดุ้ง ผมกระซิบเบาๆว่า พี่นกอย่าเผลอร้องดังล่ะ แล้วผมก็ กระเด้าตรงโซฟานั่นแหละครับ ผมก็กระเด้าหีพี่นกอยู่อีกเกือบ 10นาทีก็น้ำแตกใส่หีพี่นกอีกครั้งครับ แกก็ครางเบาๆหีแกตอดควยผมตุบๆ รวมแล้วก็6 น้ำครับที่พี่นกได้จากผม แตกในทุกดอก แล้วก็ไปล้างในห้องน้ำครับผมงี้แสบควยเลย ส่วนพี่นกก็แสบหี เพราะไม่เคยเจอควยใหญ่ๆยาวๆ แบบนี้มาก่อน อีกทั้งไม่ได้ใช้งานมานานเกือบ9 ปีอีกด้วย ผมนั่งเล่นสักพัก อีกแล้วครับควยแข็งอีกแล้ว ทำไงจะได้เย็ดอีกสักดอก ว่าแล้วผมมองหน้าพี่นกแล้วพยักหน้า แกทำหน้าตกใจ อีกแล้วเหรอ โอยชั้นจะบ้าตาย ไม่เอาแล้ว แสบหีหมดแล้ว คนอะไรขี้เย็ดก็คนมันเงี่ยนอ่ะ พี่ขออีกดอกนะพี่ คราวนี้ผมดึงแกเข้าที่ห้องนอนพี่นกเลยครับ จับขาพี่นกถ่างออกพาดคอผมจูบและลงลิ้นที่ขาอ่อนพี่นกลากลิ้นมาที่ปลายนิ้วโป้ง ส่วนพี่นกครางอย่างเดียว อ๊าส์ แล้วผมก็กระแทกอย่างเดียว โอว ซี๊ด 5 ผมกระเด้าใหญ่เลยครับ ป้าบๆ จนเสร็จไปอีกดอก อ่า ซี๊ด ผมเข้าห้องน้ำล้างควยคุยกันพักนึงผมก็ขอตัวกลับบ้าน แล้วแกก็ให้เงินผมอีกพันนึง ค่าเหนื่อย ล่อไปซะหมดแรงเลยครับ7น้ำ จากนั้นผมและพี่นกจะเย็ดกันบ่อยมาก ตอนพักเที่ยงช่วงทำโอที บางทีก็ในรถผม ตอนพักเที่ยง หรือหลังรถพี่นกตอนเที่ยงๆครับ หรือตอนทำโอทีเราจะแกล้งไปห้องน้ำคนละครั้ง แล้วก็เย็ดกันในห้องน้ำแหละครับมันส์ดี หรือแม้แต่ตรงโต๊ะทำงานเวลาอยู่ด้วยกันผมจะให้พี่นกนั่งตักแล้วผมจะเอาควยแหย่เข้าเหมือนนั่งตักกันธรรมดาแต่ที่จริงมันควยโคตรๆ แกจะร่อนให้ผมครับแตกในทุกครั้ง หรือบางครั้งก็เล่นมันข้างล่างออฟฟิตแหละครับมุมมืดๆ หลังๆมานี้พี่นกลดน้ำหนักออกกำลังกาย น้ำหนักลดไป 6-7 โล หุ่นดี ผิวพรรณดี แล้วก็สวยใสขึ้นอย่างมาก เพราะได้น้ำผม พี่นกเย็ดมันส์เหลือเกิน พี่นกเป็นเมนส์ก็กลับไปเย็ดเมีย สลับกันครับ หลังๆผมสอนพี่นกโม้คให้ด้วยตอนนี้เก่งแล้วครับ โม้คเก่งมากๆ เย็ดเก่งขึ้นเยอะเลยตอนนี้พี่นกหย่าจากผัวแล้วล่ะแถมเงินไว้อีกเกือบหกสิบล้าน แหมดีเลย แล้วก็มีผมเข้าๆออกๆบ้านพี่นกทุกวันครับเข้าไปเย็ด ก่อนกลับบ้าน เย็ดก่อนมาทำงาน บางทีเงี่ยนจัดก็เย็ดมันที่ทำงานแหละไม่ก็ตอนเช้าตรงลานจอดรถเพราะเช้าๆไม่มีคนมา หรือวันที่มีโอทีเสาร์-อาทิตย์ก็เย็ดมันที่บ้านพี่นกเลยครับ เย็ดเสร็จค่อยกลับมาทำงานปกติ ตอนนี้ยิ่งน่าเย็ดครับเพราะแกสวยเหลือเกินวันละ 10 น้ำเลยครับ เย็ดจนเจ็บควยเลยก็มี บางวันผมไม่กลับบ้านเลยครับอยู่เย็ดกับพี่นก บางครั้งก็ต้องเข้ากะกลางคืน ผมก็ต้องไปค้างกับพี่นกแทบทุกวัน เย็ดกันบ้านแทบพังมีความสุขจริงๆครับ ได้เงินแถมได้เย็ดอีกต่างหาก ส่วนผัวพี่นกหลังจากหย่าแล้วก็ไปแต่งงานกับสาวมหาลัยซะงั้น  ดูหนังคนไทยสี้กันฟรีคลิป รวม บี้ แตดหนังโป๊ รุ่นเก่าฝรั่งเรื่องเสียว วิชุดาดูหนังโป๊โดนลงแขกภาพโป๊เด็กๆฝรั่งสวัสดีครับนี่คือเรื่องราวของครูคนสวยประจำมหาลัยที่ผมได้รับฟังมาจากยามและคนงานในแคมป์ มหาลัยของผมเป็นมหาลัยเปิดใหม่ดังนั้นจึงมีการก่อสร้างตึกอาคารเรียนและหอพักอยู่ นักศึกษาก้มีอยู่เพียงร้อยกว่าคนที่เพิ่งย้ายมา รวมทั้งคณะอาจารย์เก่าและใหม่ด้วย ในจำนวนนี้มีอาจารย์ท่านนึงถือว่าเป็นดาวเลยก็ว่าได้ เธอชื่ออาจารย์ณัฐ เป็นอาจารย์สาวที่อายุประมาณเพียงแค่ 26 ปีเห็นจะได้ รูปร่างสูงขาว แถมยังชอบสวมกระโปรงสั้นๆมาสอนอีก บางทีก็กระโปรงบานๆ สั้นๆ รัดรูปผ่าหน้าบ้าง เรียกได้ว่าพอนั่งทีเห็นไปถึงไหนๆเลย บ่อยครั้งที่พวกผมมักแอบมองดูขาขาวที่เรียวยาวของอาจารย์ หรือแอบมองกางเกงในในเวลาที่เธอเผลอขึ้นบันไดบ้าง บนระเบียงบ้างหรือเวลานั่งบ้าง ซึ่งเราก็ได้เห็นกันเป็นประจำจนคุยเป็นที่สนุกปาก ต่อมาพวกผมก็ได้รู้จักกับพวกยามและคนงานก่อสร้างด้วยเหตุที่ผมเป็นคนกินเหล้า เพื่อนผมก็เป็นหัวหน้างานอยู่ในนั้น เราจึงมักนั่งคุยกันเป็นประจำจนในที่สุดก็ได้รู้เรื่องราวของอาจารย์คนนี้เริ่มจากพวกคนงานได้พาผมไปแอบดูอาจารย์ณัฐที่หอพักอาจารย์ ก่อน รอบๆบริเวณจะเป็นป่ารกมืดเอามากๆ คนงานพวกนี้เล่าว่ามาแอบดูอาจารย์สาวๆและสาวธุรการอยู่เป็นประจำ แล้วปฏิบัติการเราก็เริ่มขึ้นด้วยการปีนไปบนต้นไม้มีห้างที่ถูกทำไว้อย่างดี ระดับห้างนั้นตรงกับห้องของอาจารย์ณัฐพอดีมันทำให้ผมตื่นเต้นเอามากๆ แต่ก็ต้องต่อสู้กับยุงพอสมควรจนเวลาล่วงมาประมาณสี่ทุ่ม ไฟห้องอาจารย์ณัฐเปิดสว่างเราเห็นอะไรต่างๆในห้องเธออย่างชัดเจน เพราะห้องนี้เพิ่งเปิดใช้จึงไม่มีผ้าม่านติดตั้ง เป็นเวลาที่เหมาะสมมากเลยครับเพราะเป็นเวลาที่เธอกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าเพื่ออาบน้ำ โดยที่เธอไม่สงสัยเลยว่ากำลังถูกแอบมองอยู่ด้วยสายตานับสิบคู่ เธอกำลังปลดกระดุมเสื้อออกเผยให้เห็นยกทรงสีขาวที่รัดสองเต้าอย่างชัดเจนจากนั้นจึงถอดกระโปรงลงไปกองกับพื้นเห็นกางเกงในสีชมพุได้อย่างถนัดก่อนที่เธอจะหยิบผ้าขนหนูมาห่อหุ้มตัวไว้แล้วเดินเข้าห้องน้ำ เวลาผ่านไปประมาณ 30 นาทีเธอเดินออกมาและทำกิจธุระโดยการเช็ดตัวประแ้ป้งเหมือนคนทั่วๆไปจะให้ก็ตอนที่เธอเอาแป้งทาหว่างขาตัวเองสิครับอยากทาให้เธอจริงๆ จากนั้นเธอก็สวมชุดนอนแบบคลุมทั้งตัวสีชมพูก่อนที่จะเอาอาภรณ์ชิ้นน้อยๆ คือยกทรงกับกางเกงในเธอออกมาตาก คืนนั้นทำให้ผมทราบว่าเธอไม่ใส่ชุดชั้นในนอนแผนการชั่วของคนงานก็เกิดขึ้นคือหนึ่งในคนงานอาสาปีนขึ้นไปขโมยชุดชั้นในของอาจารย์ณัฐ โดยมีเดิมพันคือเหล้าอีกหนึ่งขวดพร้อมทั้งแทงกันว่าวันพรุ่งนี้อาจารย์ณัฐจะสวมกางเกงในไปหรือไม่... เวลาผ่านมาถึงตีสอง คนงานชื่อเก้ มืออาสาก็ได้รับมอบหมายในการเสี่ยงครั้งนี้ ประมาณ 20 นาทีมันกลับมาพร้อมกับยกทรง 4 ตัวเป็นสีขาว 2 ตัว และสีชมพูกับดำอย่างตัวแต่ที่ทำให้อารมณ์ของผมตื่นเต้นจะเป็นกางเกงในตัวเล็กๆ ที่บางตัวก็สุดแสนบางและเว้าลึกๆถึง 5 ตัว เป็นสีเหลือง 1 ตัว สีดำ 1 ตัว สีขาว 2 ตัวและสีชมพูที่เปียกชื้นๆอีก 1 ตัว หนำซ้ำมันยังรอบคอบขนาดหยิบเอาเสื้อยืด กางเกงขาสั้นที่เธอตากไว้มาด้วยพร้อมด้วยกระโปรงอีก 2 ตัว เราชื่นชมผลงานอยู่พักนึงก่อนที่จะทำลายหลักฐานด้วยการเผาทิ้งซะทั้งหมด คอยรุ่งอรุณของวันต่อไปตอนเช้าผมมามหาลัยแต่เช้าทั้งๆที่ไม่มีเรียนจนในที่สุดยามที่ยืนอยู่ส่งซิกให้ อาจารย์ณัฐกำลังเดินมา เธอสวมกระโปรงสั้นๆ บานๆสีขาว เสื้อสีชมพุมีเสื้อยืดสายเดียวสีขาวใส่ซับในมาแต่ผมสังเกตุดุพอที่จะเห็นหัวนมของเธอตึงๆ เป็นที่แน่นอนแล้วว่าเธอไม่ใส่ยกทรงมาแน่นอน พอเธอเดินผ่านผมไป ผมก็ทำความเคารพตามปกติจากนั้นจึงเดินตามไปห่างๆ เพื่อรอจังหวะที่เธอจะเดินขึ้นบันได ผมก้แกล้งเดินเรียบราวข้างๆไป เพื่อให้จังหวะเธอเดินขึ้นไปมุมที่สูงพอจนในที่สุดความพยายามก็สำเร็จ ผมแทบจะหัวใจวายตรงนั้นเลยเพราะภาพที่เห็นก็คือเรียวขาที่ยาวสวย ขาวไปจนถึงโคนขาและสะโพกเห็นก้นขาว ผมพยายามเปลี่ยนมุมเพื่อที่จะดูด้านหน้าได้ก็ได้เห็นเพียงแวปเดียวก็รู้ว่า ขนของเะอดกเอามากเลยครับ เพราะว่ามันดำมืดไปหมด ความพยายามของผมวันนั้นยังไม่หมดหรอกครับ ตอนบ่ายแก่หลังที่เธอสอนเสร็จผมเห็นเธออุ้มแฟ้มอยู่พะรุงพะรังไปหมด สังเกตว่าวันนี้เธอจะยืนสอนตลอดทั้งวันและยังไม่ทานอาหารกลางวันอีกด้วย ผมจึงแกล้งเข้าไปปรึกษางาน แฟ้มที่ผมไปส่งนั้นมันใหญ่เอามากๆเพราะเะอต้องอุ้มถึงสองมือ ซึ่งผมก็คิดว่าเะอคงจะเอาปิดส่วนหน้าอกของเธอด้วย การสวมรองเท้าส้นสูงเวลาลงจากบันไดจึงค่อนข้างที่จะลำบากผมพยายามเดินแซงลงไปและพอได้ได้จังหวะที่สูงพอผมก็แหงนหน้าไปมองคราวนี้ผมเห็นด้านหน้าของเธอแบบเต็มๆเลยครับ ขนของเธอขึ้นดกมากจริงๆ แถมยังโหนกและนูนอีกด้วย กระดปรงบานมันก็บานเปิดเอาๆ ตามแรงลมที่พัดมาบ้างครั้งก็เลิกขึ้นจนเธอต้องเดินไปเอามือคลุมกระโปรงไป ผมรู้ว่าเะอก็รู้ตัวเหมือนว่าผมแอบมองเธออยู่ เพราะดูจากหน้าเธอดูจะแดงๆแบบอายๆตอนที่เดินผ่านผมไปอีกครั้ง วันนั้นผมแข็งตลอดทั้งวันเลยพอเพื่อนๆผมมาผมก้เล่าให็เพื่อนผมฟังว่าวันนี้อาจารย์ณัฐไม่ใส่กางเกงในมา เท่านั้นแหละเพื่อนผมมันก้ไปแอบส่องดูกันใหญ่ยิ่งเธอมีช่วงสอนผมในตอนเย็นด้วยแล้ว เะอเกร็งเอามากๆเลย ไม่ยอมนั่งไขว่ห้างสอนสอนเหมือนแต่ก่อน วันนี้เธอยืนสอนเดินสอนตลอดสามคาบ ดุแล้วเธอคงเมื่อยน่าดู แต่พวกผมสิกลับชอบใจที่ได้เห็นเรียวขาสวยเดินอยู่อย่างนั้น เสียงส้นรองเท้าส้รสูงที่ดังเป็นจังหวะมันช่างเพราะเสียจริงๆ จนกระทั่งเลิกเรียน ผมกับเพื่อนก้เบียดอาจารย์ลงลิฟท์มาด้วยกันอีก เพื่อนคนนึงแกล้งถือหนังสือในแนวระดับเอวพออีกคนเข้ามาเบียดสันหนังสือกับไม้บรรทัดที่ถือมันก้กระแทกไปตรงช่วงหว่างขาอาจารย์อย่างจังจนเธอเผลอร้องออกมา อุ๊ย... เธอก็ได้แต่หอบกองหนังสือไว้สองมือไว้ปกปิดช่วงอก วันนั้นในลิฟท์เราอัดกันไปประมาณ 15 คนพื้นจึงแออัดเอามากยิ่งได้เบียดอาจารย์ณัฐกันพวกผมยิ่งสนุก สันหนังสือก็คอยทิ่มตรงหว่างขาของอาจารย์เป็นบางครั้งจนมีจังหวะนึงที่เพื่อนผมจะยกหนังสือขึ้น ปลายไม้บรรทัดก็ดันไปเกี่ยวชายกระโปรงเธอเลิกขึ้นพวกที่ยืนด้านหันกลับมามองเป็นตาเดียวกันเลย ดูเธออายเอามากๆ แต่ก็ดุพวกเราว่าเล่นอะไรกันไม่รู้เรื่องเลย แต่ที่แซวเธอดูหนักกว่าเพราะเธอโดนพวกผมแซวไปหลายทีเหมือนกันครับ ทำไมอาจารย์ไม่ใส่กางเกงในมาครับ ของอาจารย์โหนกจัง อู้หูดำมืดเลย... ลมเย็นไหมครับจารย์ และอีกหลายๆคำ วันนั้นพวกผมมีความสุขมากครับที่ได้เห็นของอาจารย์คนสวย และยังมีอีกหลายๆเรื่อง แล้วจะเล่าให้ฟังอีกนะครับ ดูหนังโป๊ไทยฟรีนังโปะแอบถ่านักศึกธรรมศาสตร์หี โหนก นูน ใหญ่เรื่องเล่า เพื่อนเย็ดกัน แนวขัดขืนหนังโป๊พยาบาลสาวสุดเซ็กซี่การ์ตูน โป๊ โดจินแปลไทยxxx18xx.com ภาพ โป๊ รุ่น น้า xxx18xx.com xxx18xx.com

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21