ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ถาพเย็ดน้องแนท  (อ่าน 232 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ถาพเย็ดน้องแนท
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 11:41:58 AM »
ถาพเย็ดน้องแนท หนังโป๊ไทย เย็ดเมียโชว์ ถาพเย็ดน้องแนท ถาพเย็ดน้องแนท ประสบการณ์ของผมในเรื่องนี้ที่น่าตื่นเต้น เห็นจะหนีไม่พ้นที่สระว่ายน้ำในยิมพละของโรงเรียนที่ผมไปเป็นครูพละในสมาคมแห่งหนึ่งของจังหวัด ซึ่งในครั้งนั้นทางสมาคมได้จ้างผมให้ไปฝึกซ้อมสมาชิกของสมาคมเพื่อลงแข่งขันว่ายน้ำระหว่างสมาคมของจังหวัด โดยสมาคมที่ผมไปสอนนี้มีสมาชิกที่จะลงแข่งขันว่ายน้ำทั้งสิ้น 12 คน เป็นชาย 6 คน หญิง 6 คน โดยในจำนวนสมาชิกสตรีที่จะลงแข่งขัน 6 คนนี้มีอยู่สองคนชื่อดาวกับวลีซึ่งดูจะว่ายน้ำได้คล่องแคล่วดีมาก และโดยเฉพาะวลีเธอมีรูปร่างงดงามมาก ทั้ง ๆ ที่ชอบว่ายน้ำแต่เธอก็ชอบอบไอน้ำมากทำให้ผิวสีขาวอมชมพูสวยงาม ส่วนดาวนั้น ผมยาวประบ่า หน้าอกอวบอั๋น ภายใต้ผิวสีแทน ดวงตากลมโตแบบแขกสวยซึ้งมากทีเดียว ซึ่งทั้งสองคนต่างมุ่งหมายแน่วแน่จะคว้าชัยชนะให้ได้ในการแข่งขันครั้งนี้ ดังนั้นทั้ง 2 จึงขอให้ผมช่วยฝึกซ้อมเป็นพิเศษให้เธอทั้ง2 คน โดยวลีจะฝึกเวลา 17.00 น.ถึง 18.00 น. ส่วนดาว เวลา 18.00 น.-19.00 น. วันหนึ่งขณะที่ฝึกซ้อมให้วลีอยู่นั้น ดาวก็มาก่อนเวลาประมาณครึ่งช.ม. โดยเปลี่ยนชุดว่ายน้ำมานั่งรอที่อยู่ที่ขอบสระดูวลีว่าย เผอิญวันนั้นดาวก็เพิ่งเปลี่ยนชุดว่ายน้ำตัวใหม่ซึ่งเว้าหน้าลึกกว่าตัวเก่าทำให้ผมต้องอดใจไม่ได้ คอยแอบชำเลืองมองดูเวลาเธอก้ม ๆ เงย ๆ เพื่ออุ่นเครื่องก่อนลงน้ำ และเมื่อครบชั่วโมง วลีก็ขึ้นมาจากสระซึ่งขณะนั้นผมก็กำลังอยู่ตรงบันไดทางขึ้นสระพอดี และเป็นจังหวะที่ผมกำลังเพลินนึกอะไรต่อมิอะไรเกี่ยวกับดาวอยู่ ทำให้เจ้าหนูจอมพลังของผมคึกคักชูคอคนเดียวโด่เด่ ดังนั้นเมื่อวลีโผล่พ้นน้ำเพื่อขึ้นสระทำให้ใบหน้าของเธออยู่ตรงพอดีกับเจ้าหนูของผม ซึ่งเธอก็คงตื่นเต้นกับการทักทายของเจ้าหนูของผม ในขณะที่ผมก็กำลังเพลิดเพลินมองรูปร่างของดาวอย่างไม่ละสายตา ดังนั้นด้วยวัย 20 ปีแรกสาวรุ่นของวลี ซึ่งได้รับการทักทายของเจ้าหนูของผมทำให้เธอหน้าแดงและพูดแบบตะกุกตะกักกับผมว่า "เออ..ครู..ขอหนูขึ้นครู..เอ้ย..ขึ้นสระหน่อยนะคะ" เท่านั้นเอง ทำให้ผมรีบหันกลับมามองวลีขณะที่ตาคู่งามของเธอคงยังจ้องเจ้าหนูอย่างสนใจ ดังนั้นผมจึงหลบทางให้เธอขึ้นไปจากสระ โดยวลีก็ขอตัวไปพักผ่อน จากนั้นดาวจึงลงสระแทนเพื่อฝึกซ้อม และเป็นจังหวะเดียวกับท่ากบซึ่งดาวต้องลงแข่ง ทำให้ผมซึ่งกำลังอารมณ์กำลังเตลิด ยิ่งเตลิดไปถึงขนาดเจ้าหนูอยากโผล่หน้ามาดูอีกคนทีเดียว "ครูขา..ท่านี้ทำไมเวลาพุ่งตัว มันออกตัวช้าจังคะ" เสียงดาวถามขึ้น ผมจึงไม่รอช้า รีบลงไปพร้อมสอนให้เธอจับมือผมและกลับตัวถีบขอบสระ ซึ่งจังหวะนั้นอาจเป็นเพราะผมใจลอยก็ได้ทำให้เสียหลัก ซึ่งดาวก็เสียหลักพร้อมผมจึงล้มลงในน้ำ ซึ่งเธอก็คว้าผิดคว้าถูก จับเอาเจ้าหนูของผมเต็มเปา ส่วนผมก็คว้าเอาส้มโอสองใบเต็มมือ ดาวตกใจ หน้าแดง แต่มือก็ไม่ยอมปล่อยมองดูเจ้าหนูและมองดูผมจากนั้นจึงยิ้มมีไมตรี ผมจึงปล่อยมือออกจับมือดาวพร้อมกระซิบที่หูดาวว่า "จับข้างนอกไม่ถึงใจหรอก" จากนั้นจึงจับมือดาวล้วงเข้าสู่ภายในกางเกงของผม ดูเธอสนใจมาก จากนั้นผมจึงเลื่อนมานั่งที่ขอบสระโดยขณะนี้กางเกงว่ายน้ำหลุดไปตั้งแต่เมื่อก็ไม่รู้ แล้วดาวมองอย่างไม่กระพริบตา ผมจึงจับศีรษะเธอมาใกล้เจ้าหนูของผม ซึ่งเธอก็คงเข้าใจ พร้อมทั้งอ้าปากบรรจงดูดไอติมแท่งโปรด ลิ้นก็คอยม้วนอยู่รอบ ๆ ทำให้ผมอดครางมิได้ ดังนั้นเมื่อถึงขณะนี้ผมจึงดึงดาวขึ้นจากสระ ค่อย ๆ รูดชุดว่ายน้ำโดยปลดสายบ่าออกพอสายพ้นขอบเท่านั้นส้มโอกลมมนพร้อมจุกสีชมพูระเรื่อ ก็โผล่อย่างท้าทายลิ้นของผม ดังนั้นปากก็ทั้งดูดมือก็ค่อย ๆ บรรจงรูดชุดว่ายน้ำออกจนพ้นตัวของดาว เท่านั้นแหละเรือนร่างงามระหงก็อยู่เบื้องหน้าผม ป่าละเมาะที่อุกอุยแต่ไม่ชุกจนแน่นหนากำลังพลิ้วไสวท้าทายเต็มที่ ผมจึงบรรจงสูดดมกลิ่นหอมจากป่าละเมาะที่มีลำธารไหลผ่านกลางซึ่งบัดนี้เจ้าของป่ากำลังหลับตาพริ้ม ครางเป็นระยะๆ ผมไม่รอช้าบรรจงใช้ลิ้นตวัดน้ำจากสายธารพร้อมทั้งระรัวลิ้นตรงปุ่มต้นน้ำซึ่งทำให้เจ้าของลำธารส่ายดิ้นไปมาดังแผ่นดินไหว เมื่อเป็นเช่นนั้นผมจึงค่อยเลื่อนมาประกบปากต่อปากกับดาว ปล่อยเจ้าหนูซึ่งกำลังคอแห้งลงดื่มน้ำจากร่องน้ำของป่าละเมาะนี้บ้าง พอเจ้าหนูเริ่มมุดลงดื่มน้ำเท่านั้นดาวถึงกับอ้าปากซู้ดปากดังกินพริกขี้หนูคำใหญ่ ผมจึงเริ่มทำตัวเป็นปั้นจั่นก่อสร้าง ถอนเสาออกปักเสาเข้า ออก-เข้า ออก-เข้า จนสายน้ำจากร่องน้ำของป่าละเมาะเริ่มไหลหลั่งดังเขื่อนพัง ซึ่งผมก็กำลังจะทนไม่ไหว บังเอิญ วลีเดินพรวดจากประตูเข้ามา พร้อมจ้องดูเราทั้งสองสนุกกับการก่อสร้าง ซึ่งเธอบอกว่าลืมของจะกลับมาเอา แต่ดูเธอมีสีหน้าและแววตาที่สนใจมาก ดาวจึงดึงมือวลีลงมาใกล้ ๆ ผมมองวลีซึ่งเธอก็เผยอปากหลับตา ผมจึงประกบปากพร้อมทั้งปลดเสื้อยืดและกางเกงขาสั้นของวลีออก กางเกงในตัวจิ๋วพร้อมทั้งยกทรงไร้สายก็ถูกเกี่ยวออกอย่างรวดเร็ว พอกางเกงในตัวจิ๋วพ้นจากร่างเธอเท่านั้น ป่าละเมาะที่เพิ่งจะขึ้น สีขาวนวลของผิวและสีชมพูของจุกส้มโอใบเขื่อง ช่างน่ารัญจวนยิ่งนัก ผมไม่รอช้าดึงวลีเข้ามาใกล้ ๆ ขณะที่ดาวยังคงนอนอยู่ ผมนั่งทับดาวส่วนวลียืนคร่อมดาวอีกทีหนึ่ง ทำให้เจ้าหนูของผมสนุกกับร่องสายธารของดาวต่อไป ขณะที่ปากของผมและลิ้นเริ่มซุกไซ้ไล่โลมเลียกับป่าละเมาะของวลีซึ่งเธอก็เงยหน้าหลับตาพริ้มสุดสยิวเมื่อลิ้นงูที่ไล่ละเลงร่องน้ำจนสุดทาง และเมื่อวลียกขาข้างขวาเหยียบหลังกระเป๋าเสื้อเท่านั้นแหละ ผมจึงเห็นปากน้ำสีชมพูระเรื่อซึ่งบัดนี้ชุ่มฉ่ำหยาดเยิ้มไปทั่ว ลิ้นงูจงอางสีแดงสากมิรอช้าจึงเลื้อยตามร่องน้ำมาจนถึงปากน้ำ พร้อมทั้งบุกเต็มกำลังมุดเข้าสู่ปากน้ำสีชมพูทันที คราวนี้วลีถึงกับเกร็งตัวมือทั้งสองจับศีรษะผมแน่น พร้อมกดให้เจ้างูของผมฉวัดเฉวียนในร่องปากน้ำ ให้ดำดิ่งสุดลึกที่สุด ส่วนเจ้าหนูก็ยังคงสาละวนกับร่องน้ำลึกของดาว ซึ่งอีกครู่หนึ่งเสาเข็มเจ้าหนูของผมก็พ่นพิษใส่ร่องน้ำของดาว ซึ่งเป็นขณะเดียวกับที่ร่องน้ำลึกของวลีกระตุกรัดเจ้างูจงอางในปากของผมพร้อมทั้งสายน้ำที่พังจากทำนบของวลี วันนั้นเราฝึกกันจนเลยเวลาปกติ ซึ่งเราก็สุขสันต์สมใจกับการฝึกรูปแบบนี้ยิ่งนักและเธอทั้งสองก็ชนะในการแข่งขันด้วย! คลิปฝรั่งกับเด็กโหลดหนัง xxxนมโตๆเรื่องเสียว โดนฝรั่งเปิดซิงคลิปโรคจิตบนรถเมล์ไทยหลุดจากม่านรูด แถวเยาวราชเวปหนังโป๊สาวสวยน้อยสาวน้อยวัยสิบเจ็ดแฟนผมที่รักมาก& ด้วยรูปร่างเล็กกระทัดรัด หน้าตาน่ารักไม่ถึงกับสวยมาก แต่นิสัยขี้อ้อนและจุดเด่นที่น้อยมีคือเธอขาวเอามากๆ เรียกว่าใครเห็นต้องเหลียวกลับมามองกันเป็นแถวเลยเชียว ผมได้ น้อยครั้งแรกเรียกว่าเปิดซิงเลย ครั้งแรกดูไม่ราบรื่นเท่าไหร่แต่พอครั้งต่อๆมาผมสอนให้เธอปรนเปรอผมเป็นทาสกามของผมซึ่งน้อยเด็กสาวที่น่ารักใสๆ กลายเป็นอะไรก็ได้ที่ผมอยากให้เป็นคราที่ผมเงี่ยน ผมเช่าอพาร์ทเม้นอยู่คนเดียวท่ามกลางเมืองหลวงจึงเป็นสิ่งที่สะดวกที่น้อยจะแวะมาให้ผมเอา ผมให้น้อยแก้ผ้าอยู่ในห้องนอนเพื่อความสะดวกเวลาจะเย็ดกัน มีวันหนึ่งผมเงี่ยนมาก ผมแอบเอารูปถ่ายน้อยที่เปลือยลงเว็บขายตัว ใช่แล้วผมอยากให้น้อยแฟนสาวคนสวยของผมเป็นกะหรี่ลองเอากับคนอื่นดูบ้าง ผมบอกน้อยเธอทำหน้าเสียเล็กน้อยแต่ก็ยอมเพราะผมสัญญาว่าจะรักน้อยคนเดียวแค่สนุกๆ แต่เธอขอแค่อย่าให้เธอต้องเอากับคนรู้จักหรือเคยเห็นหน้าเพราะกลัวเสื่อมเสียชื่อเสียง ขณะที่เรากำลังเลือกคน เสียงโทรศัพท์ผมดังขึ้น เพื่อนผมนั่นเองโทรมาชวนไปกินเหล้าดันเสือกโทรมาถูกเวลาซะด้วยผมหมดอารมณ์ไปเลย เลยเปลี่ยนใจออกไปดริ้งค์ปล่อยให้น้อยนอนอยู่ห้องคนเดียวดึกแล้วขณะที่ผมเมาได้ที่กำลังหลีหญิงอยู่ด้วย น้อยโทรเข้ามาตามแต่ผมยังสนุกอยู่เลยกดสายทิ้งหลายรอบ จนผ่านไปซักพักน้อยโทรเข้ามาอีกรอบและบอกว่าถ้าไม่กลับเธอจะให้คนอื่นเย็ด ผมงงมากว่าน้อยมาแนวใหนกันแน่แต่ไม่ได้สนใจ อีกซักครู่มีเสียงโทรศัพท์น้อยเข้ามาอีกคราวนี้ไม่มีเสียงพูดแต่มีเสียงครางเบาๆ กระเส่าๆ ผมตั้งใจฟัง “ฮัลโหล น้อย น้อยทำอะไร” , “..อืมม...ค๊ะ..อาวส์ ซี๊ดดด” , “ที่รักทำอะไรอยู่จ๊ะ”,“ก็ทำอะไรที่ตัวเองอยากให้เค้าทำงัย อาส์” , “หา.....นี่น้อยกำลังโดนเย็ดอยู่เหรอ”,“ค่ะ ที่รัก เมียกำลังโดนเย็ดค่ะ” , “กะใคร?”, “ถ้าอยากรู้ก็กลับมาดูซิคะ ซี๊ดส์ อ่า” ผมรีบวางโทรศัพท์ขับรถกลับอพาร์ทเม้นทันที ใจตอนนั้นทั้งโกรธที่โดนสวมเขาแต่ก็ระคนใจไปด้วยความตื่นเต้นที่นึกภาพของน้อยกำลังโดนคนอื่นเย็ด พอถึงผมรีบกดลิฟท์ขึ้นไปถึงหน้าห้อง มีรองเท้าผ้าใบหนึ่งคู่วางอยู่ ผมแนบหูไปที่ประตูด้วยใจที่เต้นโครมคราม โอวเสียงคนเย็ดกันจริงๆด้วย เสียงน้อยแฟนผมโหยหวน เหมือนเจ็บปวดอะไรบางอย่าง ผมหยิบเอาโทรศัพท์ขึ้นมาแกล้งลองโทรเข้าเบอร์น้อย “น้อยเหรอ”, “ค่ะ พี่ขา อาๆ อาๆ ซี๊ด”, “พี่อยากๆเห็นน้อยโดนเย็ดจังเลย”, “ก็มาดูซิค๊ะ อืมมมม อาวววส์” ผมคิดอะไรไม่ออกแล้วตอนนั้น หน้ามืดไปหมดค่อยๆหยิบกุญแจไขห้องเข้าไปช้าๆ โอวภาพที่เห็นมันเป็นอะไรที่ผมไม่เคยคิดมาก่อนที่จะได้เห็น& ชายหนุ่มแปลกหน้าผิวคล้ำรูปร่างสันทัดกึ่งนอนกึ่งนั่งบนเตียง กับสาวสวยร่างกายเปลือยเปล่าปราศจากอาภรณ์ใดๆปกปิดร่างกาย คลานคร่อมร่างกายชายแปลกหน้านั้น ที่ช็อคจริงๆกว่านั้นคือน้อยถูกโพกผ้าปิดตาพร้อมกับดูดควยชายคนนั้นอย่างเมามัน หีของน้อยถูกชายคนนั้นเอานิ้วหัวแม่โป้งเท้ายัดทะลวงรูหีบดกับเม็ดแตดแดงๆของน้อย หัวนมของน้อยถูกไม้หนีบผ้าหนีบไว้ทั้งสองข้าง ยามที่ผู้ชายเอานิ้วขยี้หัวนมของน้อยพร้อมทั้งกับส่ายนิ้วเท้าเย็ดกับรูหีน้อย น้อยจะร้องครางโหยหวนตัวสั่นกระเส่า น้อยเด็กสาวแสนสวยแฟนผมนี่กำลังทั้งเจ็บและเสียวจากการโดนเย็ดจากผู้ชายแปลกหน้า แถมยังโดนเย็ดแบบซาดิสต์วิตถารอีกหรือนี่ นี่มันเกิดอะไรขึ้นกันแน่เนี่ย มันหมือนกับเวลาหยุดหมุน ทั้งสองคนไม่มีใครสนใจผมเลย น้อยยังคงเพลินกับความเสียวกระซ่าน ส่ายหีบดกับนิ้วตีนผู้ชายคนนั้น& ผมเดินไปที่ปลายเตียงก้มดูรูหีของน้อยแฟนสาวแสนสวยที่กำลังถูกนิ้วตีนเย็ดอยู่& น้อยเงยหน้าที่อมควยอยู่มาทางผม “พี่ขาเย็ดตูดหนูที”, “หา จะให้เย็ดตรงใหนนะ” , “เย็ดตรงรูตูดหนูซิคะพี่ อาวววส์” น้อยหันกลับไปโม๊คควยแล้วเงยหน้าขึ้น “ผัวขา” นี่เธอน้อยแฟนผมกำลังเรียกใอ้ผู้ชายที่กำลังทรมาณเธอว่า “ผัว” เหรอ& เธอทำหน้าออดอ้อน “ผัวขา ช่วยเย็ดเปิดรูตูดเมียให้หน่อยนะค่ะ” นี่ผมจะเย็ดแฟนผมต้องขออนุญาตมันด้วยเหรอ ชายคนนั้นพยักหน้า พร้อมกับขยับนิ้วตีนออกจากรูหีไปรูตูดน้อยแทน นี่น้อยกำลังประเคนทั้งรูหีรูตูดให้นิ้วตีนยัดลงไปเลยเหรอ& ผมยืนถอดกางเกงออกปลายเตียง น้อยแอ่นตูดขึ้นลงๆกับนิ้วตีนจนลื่น แล้วเอาไปยัดรูหีเหมือนเดิม น้อยเอื้อมมือไข้วหลังมาแหกตูดออก แอ่นส่ายเชิญชวนควยอย่างเร่าร่าน ผมค่อยๆสอดควยเข้ารูตูดน้อยที่โดนทะลวงนำทางด้วยนิ้วตีนของชายคนอื่นแล้ว ค่อยๆยัดควยเย็ดตูดน้อยด้วยความเงี่ยนที่พุ่งขึ้นอย่างรุนแรง ขณะเดียวกันนั้นชายคนนั้นเอามือจิกผมน้อยดึงให้น้อยที่เลียและดูดควยอย่างเมามันส์เงยหน้าขึ้น เหมือนจะเสียดายควยท่อนใหญ่ไม่ยอมคายควยที่ยัดอัดเต็มปากเธอทิ้ง ชายคนนั้นสั่งเธอให้อ้าปาก น้อยเงยหน้าที่แดงกล่ำด้วยความเงี่ยนขึ้นพร้อมกับแลบลิ้นออกมา เขาก็ดูดลิ้นดูดปากน้อยอย่างดูดดื่มไม่น่าเชื่อผู้ชายที่ไม่รู้จักนี้ค่อยๆ ถอนปากออกมาโดยที่น้อยยังตวัดลิ้นโหยหารสชาตินั้นอยู่ เขาชำเลืองมองมาทางผมที่กำลังกดควยลงรูตูดแฟนตัวเองอยู่ เขาแลบลิ้นออกมาค่อยปล่อยให้น้ำลายจากลิ้นไหลหยดลงใบหน้าอันแสนสวยของแฟนผม น้อยไม่แสดงทีท่ารังเกียจเลยแม้แต่น้อยกลับกันยังตวัดลิ้นไปมา ภาพที่เขาเหมือนจะเย้ยผมนั้นมันส่งผลให้ผมแค้นมาก จนท่อนควยเย็ดตูดน้อยอย่างแรง& ภาพน้ำลายที่หยดเยิ้มเต็มใบหน้าแสนสวยของผม พร้อมกับการกระเด้าหีกระเด้าตูด มันยั่วให้ผมแค้นจนเย็ดอย่างแรง ชายคนนั้นส่งสายตายังมองผมอย่างเย้ยๆ อย่างสะใจพร้อมๆกับค่อยใช้ลิ้นเลียตามใบหน้าของน้อยอย่างช้าๆเน้นทุกซอกทุกมุม จนหน้าน้อยมีแต่คราบรอยน้ำลายแฉะ ผมกระเด้าตูดน้อยแรงๆ มือสองข้างของผมขยำที่แก้มก้นน้อย พร้อมส่งควยผมพร้อมน้ำเงี่ยนเข้ารูตูดน้อยอย่างแรง& ผมประกอบด้วยความเมาพร้อมความเงี่ยนและความแค้นพอน้ำแตกผมหน้ามืดสลบนอนหลับไม่รู้สึกตัวไปเลยผมค่อยลืมตาขึ้นในตอนสายของเช้าในวันถัดมา ผมเหมือนฝันร้ายที่ติดอยู่ในใจ ผมผมนอนหลับอยู่พื้นข้างล่างปลายเตียง บนเตียงไม่มีปรากฏร่างของชายคนนั้นอยู่ในห้องแล้ว ที่ผมยังต้องทนเห็นอีกคือร่างของน้อยที่นอนหลับตาเปลือยเปล่า ผ้าโพกตาถูกแก้วางอยุ่ข้างๆ ผมค่อยๆสำรวจร่างกายของน้อย รูหีของน้อยบวมและช้ำแคมบวมเป่ง รูตูดก็เผยอ มีคราบแห้งเลอะเกรอะกรังที่ตามขนหมอยที่ถูกขยี้เป็นทาง หัวนมแดงยังโดนหนีบด้วยที่หนีบผ้าผมค่อยๆแกะออก ตอนแกะออกน้อยละเมอเบาๆ “อาส์ อย่าค่ะ” หีขมิบย้ำๆเบาสองสามทีแล้วก็หลับต่อ ใบหน้าแสนสายเลอะน้ำกามมาก แห้งเป็นคราบขาวๆ เป็นรอยย้อยออกปากตามมุมปากน้อย ร่อยรอยโดนดูดตามตัวทั้งนมทั้งสองเต้า เป็นจ้ำๆแดงๆ& เป็นการโดนเย็ดที่ยับเยินมาก ผมทั้งสงสารทั้งมีอารมณ์เงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก อยากจะจับน้อยเย็ดชำระแค้นที่ฝังอยู่ในใจแต่สงสารรูหีที่โดนทะลวงมาอย่างหนัก จากวั้นนั้นผมถามน้อยถึงเรื่องราวที่เกิดขึ้น ผมนึกว่าน้อยแอบไปขายตัวให้ผู้ชายในเน็ตจากประกาศของเราก่อนหน้านั้น ปรากฏว่าไม่ใช่ จริงๆแล้วชายคนนั้นคืออดีตแฟนเก่าของเธอเป็นรุ่นพี่ที่หลงรักเธอมานานแต่ด้วยที่ เธอรักผมชายคนนั้นจึงเสียใจและคงเจ็บใจผมมาก เธอลองโทรหาเขาเพื่อปรึกษาเขาในฐานะที่เคยสนิทกันมาก่อนไม่ตั้งใจจะให้เขามาเย็ด อดีตแฟนเก่าคนนั้นที่เธอเคยเข้าใจว่าเป็นคนดีมาตลอด จะมอมเธอด้วยยาปลุกเซ็กส์ และจับเธอเย็ดเธออย่างวิตถารถัดจากวันนั้นเป้นต้นมา& น้อยสาวสวยสดใสกลายเป็นคนที่ชอบโดนจับเย็ดแบบซาดิสต์ไปแล้ว ทุกครั้งที่เย็ดน้อยผมจะต้องเป็นฝ่ายบำเรอกามให้เธอทุกอย่าง ทั้งมัดทั้งตี มันเหมือนเป็นความผิดที่ผมต้องชดใช้ ทุกครั้งถ้าผมไม่ยอมตามใจน้อย เธอก็จะขู่ผมว่าจะให้แฟนเก่ามาเย็ดอีก มีอยู่อีกหลายครั้งที่เราสองคนมีประสบการณ์แปลกๆ สนองตัณหาความเงี่ยนของเราทั้งสองคน รู้สึกว่าชีวิตเราเปลี่ยนไปแต่ก็มีความสุขครับคลิปวีดีโอแอบถ่านคนเย็ดกันโหลดดูหนังxอ้วนนมใหญ่ฟรีเย็ดครูสาวแตกในคริปหลุดครูเอานักเรียนดูรูปหีเด็ก5ขวบหนังโป๊ไทยเรื่อง   แลกคู่กันเอาถาพเย็ดน้องแนท สาวเลดเบี้ยนโชว์หี ถาพเย็ดน้องแนท ถาพเย็ดน้องแนท

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21