ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท  (อ่าน 273 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:00:00 PM »
การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท หนัง x ญี่ปุ่นดูฟรี การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาทสาวบ้านกับแฟน มันส์มาก นมใหญ่ได้ใจรุ่นน้องเอารุ่นพี่ซะแอบเอากันในห้องน้ำห้างดังเมืองขอนแก่นขาว ๆ ยังฟิตเปรี๊ยด ยัดแทบไม่เข้าน้องลิซ่าสุดสวยโดนเจ้านายลากมาเย็ดเน้นๆสาวบ้านไทยๆ ขาว หมวย ดูดอมลึกเสียวสุดๆอุ๊ย...แสบค่ะพี่ เบาๆหลุดนักเรียนแอบถ่ายกันเอง หนุ่มรุ่นใหญ่ได้เมียวัยรุ่นไฮโซเมายาเล่นเลสโชว์เจอเพื่อนถ่ายแล้วหลุดในผับดังนางฟ้าจำเป็น หลุด..สาวแบงค์หุ่นดี ดูดปากกับผัวอย่างมันส์ เสียวคาชุดกิมโมโนเพิ่มขนาดอวัยวะเพศคลิบสาวโดนเย็ดเปิดผ้าถุงเย็ดคลิปภาพหลุด(หีดารา)เรื่อง เสียว รูป ดาราแค่ชอบโชร์ค่ะ 1 111…54 แอม เป็นครูอยู่ที่โรงเรียนแห่งหนึ่งในเมืองสงขลาค่ะ ที่จะเล่าคือว่าเป็นเรื่องที่แอมชอบโชร์ค่ะเมื่อก่อนไม่เลยค่ะเรื่องแบบนี้ พอได้บบรรจุเป็นครูตอนอายุ 27 แอมค่อนข้างจะมีเวลาว่างบ่อยเลยมีเวลานั่งเปิดเว๊ปจำพวกรูปทางบ้าน หนังโป๊อะไรแบบนี้แหละค่ะ ตอนแรกดูไปรู้สึกเฉยๆ ค่ะ แต่พอได้ดูทุกวัน มีคนอัพโหลดรูปเข้าทุกวันจึงมีความรู้สึกเสียวขึ้นมา เพราะว่ามีคนจำพวกที่ชอบโชร์ในที่สาธารณะ ที่มีคน เย็ดโชร์บ้าง เห็นหน้าบ้าง ไม่เห็นบ้าง แต่ก็มีทุกวัน เลยมีความคิดที่เสียวไส้แว็บขึ้นมา ว่าเราต้องลองบ้าง แอมเป็นคนที่จัดว่าหน้าดี รูปร่างสูงอวบค่ะ เป็นที่ชวนมองของคนรอบข้างอยู่แล้ว แอมจะสอน ป5 ป6 ค่ะ สอนคณิตศาสตร์  เช้าวันจันทร์แอมตื่นเต้นมากกับการโชร์ครั้งแรก แต่ไม่ค่อยกล้าสักเท่าไรค่ะ แอมเลือกที่ใส่กระโปรงสั้นสีขาว เสื้อเชิ้ตและเสื้อเสื้อสูททับ โดยใสกางเกงในลูกไม้สีเขียวอ่อนตัวบางแอมดึงขึ้นไว้ที่หน้าท้องเลยค่ะมันตึงมาก แอมก้มลงดูเห็นแต่ดงขนหมอยค่ะ มันชวนมองมาก แอมขับรถเข้าโรงเรียน เห็นน๋องเด็กป5ห้องที่แอมเป็นที่ปรึกษา เดินอยู่เลยลดกระจก น๋องเดี่ยวมาที่โรงรถช่วยครูยกสมุดการบ้านหน่อยน่ะ ครับ น๋องเดินมาถึงที่รถพอเลยค่ะ แอมเลยคิดว่าน่าจะลองแกล้งโชร์เลย น๋องมาเอาทางครูนี่มา แอมดูรอบข้างหมดแล้วว่าไม่มีใครมา พอดีน๋องเดินเข้ามาพอดี น๋องถึงกับตาค้างยืนชงักค่ะ แอมก็ก้มลงดูเพราะในรถแอมยังทันทำไร กระโปรงมันก็ล่นขึ้นจนเห็นเกงในเต็มโคกที่ข้างในมีดงหมอยดำรำไรอยู่ แอมทำไม่เห็นค่ะ แอมทำกว่านั้นอีกค่ะ  ทำเป็นหยิบสมุดให้น๋องทีละนิดทำเป็นเอือมไม่ถึง น๋องก็ถือดีค่ะ แต่ตาก็จ้องไม่กระพริบเลย แล้วแอมก็ก้าวขาขาวออกจากรถ ทีนี้แหละค่ะกระโปรงมันล่นอีกเผยโคกหีที่มีแต่เกงในกั้นเท่านั้น ตอนนี้แอมเสียวมาเลยค่ะ ไม่เคยรู้สึกแบบบนี้มาก่อนเลย แอมเห็นที่เป้ากางเกงของน๋องกระตุกๆ ค่ะ แล้วนีก็หุบขาจัดเข้าปกติ แต่น๋องยังนิงอยู่เลยค่ะ ไปน็องเข้าแถวได้แล้ว คะๆๆครับ ครู แอมมีความเสียวขึ้นตามเส้นสันหลังมากที่ได้ใช้ความกล้าที่ขัดกับตัวเองมานาน ตั้งแต่เข้าแถวจนเสร็จ และเข้ามาในชั่วโมงแรกคาบตอนเช้า แอมได้สอนห้องของน๋องค่ะ น๋องนั่งนิงตาจ้องมองที่แอมอยู่ตลอดเวลาขณะที่สอน ตอนสอนแอมนึกแกล้งเจ้าน๋องขึ้นมาค่ะ แอมให้น๋องออกไปทำ โจทยหน้ากระดานค่ะ ซึ่งมันเป็นโจทย์ที่อยากพอควรสำหรับเด็ก ป5 ซึ่งน๋องก็ออกไปทำไม่ได้ แอมได้ทำโทษน๋อง ให้น๋องไปยืนที่หลังห้องเรียน แล้วแอมก็เดินนั่งที่โต๊ะของแอนที่ตั้งอยู่หลังใกล้กับที่น็ฃ๋องยืนค่ะ แอมก็สั่งให้นักเรียนออกไปทำที่หน้ากระดานทีล่ะคน ทีนี้ค่ะ แอมก็ดูมูมแล้วค่ะ แอมนั่งอ้าขาออกกว้างเพื่อให้โคกหีที่ถูกปิดกั้นด้วยเกงในลูกไม้ออกมาค่ะ แอมอ้าสุดเลย แอมเหลือมมองมี่น๋อง น๋องก๋องจ้องมองที่เนินโคกตาไม่กระพริบ แอมนั่งใช้มือซ้ายทั้งลูบทั้งบดเน้นที่เม็ดแตดที่ตอนนี้แข็งได้ที่แล้ว แอมเสียวมาบอกไม่ถูกค่ะ วันเดียวสองครั้งแล้ว แถมยังเต็มๆอีก แอมอยากจะให้เจ้าน๋องทำอะไรสักอย่างค่ะ แต่แอมก็ไม่กล้ามากนักเพราะมีเด็กอยู่เต็มห้อง แอมให้น๋องยืนดูแอมล้วงหีจนหมดคามเรียนค่ะ พอถึงในช่วง 10 โมง เป็นเวลาว่างของแอมค่ะ แอมก็เข้าห้องพักครูเล่นเน็ตดูเว๊ปโป๊อย่างที่เคยทำค่ะ แอมนั่งดูไปก็เสียวไปค่ะเลยรวกระโปรงไว้ที่เอวทั้งหมดแล้วนั่งอ้าขาลูบบี้เม็ดแตดของตัวเองพลางค่ะ ที่ทำแบบนี้เพราะว่าห้องพักที่แอมอยู่มันเป็นห้องใหญ่ค่ะ แล้วแบ่งเป็นห้องๆอีกทีนึงเหมอืนกับห้องในคลิกนิกหมออ่ะ ส่วนใหญ่ตอนนี้ทุกทีจะทำแบบนี้แล้วทั้งนั้นเพราะให้ความเป็นส่วนตัวกันดีค่ะ ต่อค่ะบางครั้งก็ล้วงเข้าข้างเขี่ยๆจนน้ำออกเต็มเกงในค่ะ ยุ่งซิค่ะพักเที่ยงพอดีเกงในมันบางแล้วยังเปียกหมดแล้ว จะถอดก็ไม่กล้าถอดค่ะ แอมจัดเจงชุดเข้าที่ค่ะลองเดินได้สองสามเก้า อือ…แอมรู้ว่ามันเปียกแฉะมาค่ะไม่รู้ทำไงเลยเดินลงไปทางเข้าที่โรงอาหาร ไม่กล้าโชร์น่ะ นั่งนีบขาแนน ตอนขากลับซิค่ะต้องเดินขึ้นบันไดตั้งสามชั้นค่ะ แอมเดินได้ทีล่ะขั้นกระโปรงมันก็ล่นขึ้นได้นิดเมืองก้าวขายกขึ้น แค่สุดครึ่งชั้นแรก แอมก็ได้ยินเสียงเด็กๆที่แก่แดด2คน เดินตามหลังแล้วซุบซิบกันแล้วค่ะ มึงเห็นไรไหม๊ด้านบนโน่น อือสีเขียวว่ะ…เฮือย…สีเขียวอ่อนมากกว่าโว้ย แอมได้ยินขนลุกซ่า…เสียวตามเส้นเลยค่ะ…ครูแอมวันนี้ใส่สั้นว่ะ ก้นกลมใหญ่ชะมัด น่าจับจังว่ะ แถมกูได้เห็นเกงในของครูด้วย มึงว่าครูหีใหญ่ป่าวว่ะ กูอยากเห็นหีครูแอมว่ะ มึงอยากเห็นไหม๊ว่ะ มึงว่าครูแอมได้ยินที่เราพูดหรือเปล่าว่า ไม่หรอกว่ะ ถ้าครูได้ยินคงหันมาด่าพวกเราแล้วล่ะ นิครูไม่รู้ด้วยซ้ำว่าเราเดินตามมา แอมได้ยินทั้งหมดที่พวกเต้าคุยกัน แอมเสียวหน้าแดงลอดทางที่เดินค่ะ นึกถึงคำพูดที่เค้าพูดกัน แอมนึกไรดีๆ ได้ค่ะ แอมเดินเดินมาถึงที่ห้องพักครู แล้วแอมก็หันไปที่พวกเค้า พวกเค้าตกใจมากค่ะ เป็นไรพวกเธอเดินมาตั้งแต่เมื่อไร ครูไม่รู้ตัวเลย เห็นพวกเธอก็ดีแล้ว ว่างไหม๊ ว่างครับครับ องคนพูดโดยที่ไม่ทันคิดเพราะยังตกใจอยู่ ครูจะให้พวกเธอรวมคะแนนสอบกลางภาคให้หน่อย ทำได้มั๊ยได้ครับ แอมยกกระดาษคะแนนสอบให้พวกเค้านั่งทำที่หน้าห้องของแอม เข้าแผนค่ะ แอมเข้าห้องแอม แล้วปิดประตู ล็อค ทีนี้ค่ะแอมโยนลิปสติกให้ลงพ้นค่ะ มันพอดีกับช่องด้านล่างเลย แอมเห็นแล้วว่าสองคนนั้นซุบซิบกัน มีคนนึงค่ะก้มลงเก็บแล้วเงยมองลอดมาที่แอม ทีนี้แอมแสดงให้เค้าดูค่ะ แอมขยับกระโปรงไว้ที่เอวทั้งหมดเลย ให้มันค้างไว้ แอนได้ยินเสียงเรียกค่ะ มึงมานี่เร็ว เร็วๆ ….แล้วอีกคนก็มาค่ะ ก้มลงมองลอดเข้ามา เม่งมึงดูดิครูแอมทำไร แอมรวบไว้แล้วแอมก็นั่งพิงเก้าอี๊พิงค่ะ แอมยกขาข้างขวาพาดไว้บนโต๊ะ ข้างซ้ายก็อ้าออกกว้าง โอ้ว….แม่งมึงหีครูแอมใหญซิบหายว่ะ….ขนาดอยู่ในเกงในน่ะ….แม่งครูแอมใส่เกงในลูกไม้ โอ้ว…เหมือนของพี่สะไภ้กูที่บ้านเลยว่ะ กูแอบเอามาชักว่าวหลายครั้งแล้ว แอมก็นั่งลูบนั่งบี้แตดไปหูก็ฟังที่พวกเค้าพูดมันได้อารมณ์เหลือเกินค่ะ มึงดูซิว่าในเกงใน แม่ง…ขนหมอยดกดำเต็มโคกหีเลยว่ะ…มึงเห็นมั๊ยครูแอมลูบหีบี้แตดด้วย กูอยากเห็นหีครูแอนมานานแล้วว่ะตั้งแค่ครูแอนเริ่มเข้าเลยว่ะ วันนี้ได้เห็นเต็มสักที กูเข้าในว่าครูแอมเป็นคนเรียบร้อย แต่ที่ไหนได้ข้างในแก่สุดยอดเลยว่ะ แอมได้ฟังที่พวกเค้าแอมมีอารมณ์เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ แอมถอดแก้เชือกที่ผูกทั้งสองข้างของกางเกงในออก แล้วแอมก็ดึงมันออก โอ้…มึงเห็นมั๊ยว่ะ หีครูแอมว่ะ แม่งกว้างใหญ่เป็นโคกอูมนูนเด่นเลยว่ะ ใหญกว่าของพี่สะไภ้กูอีกว่ะ มึงดูที่ขนหมอยซิว่า แม่งครูแก่จะเก๋บไว้ทำไมว่ะ เต็มโคกหีดกดำไปหมดว่ะ กูว่าแก่คงชอบไว้ว่ะ ….ห่าๆๆๆๆ….เสียงพวกเค้าทั้งชมทั้งหัวเราะกัน แอมใช้สองนิ้วแหวกกลีบนิกนึงค่ะ เพื่อจะได้ให้เม็ดแตดออกมา แอมบี้ลูบเบาๆ แม่งครูแอมน่าเย็ดชับหายว่ะ กูก็ว่างั้น ก็อกๆๆๆ…แอมได้ยินเสียงของนมาเตาะประตูด้านนอก เฮียรีบนั่งที่เร็วมีครูมา แอมก็ใช้เกงในเช็ดน้ำจนเกลี้ยงแล้วจัดชุดเข้าที่ แต่ไม่ใส่เกงในแล้วค่ะ แอมรู้สึกว่ามันโล่งมาก เย็นไม่เคยเป็นมาก่อนค่ะ แล้วแอมก็เปิดประตูออกไปที่พวกเค้า แอมทำเป็นดุเพราะในห้องพักมีครูมาหลายคนแล้ว ไงเสร็จแล้วยัง ยๆๆ….ยาง… ครับ เสียงทั้งสองคนสั้นไม่กล้าพูดไม่กล้าสบตากับแอม ไหนยังไม่ทำเลยนิ ครับ ไปๆพวกเธอกลับไปได้แล้วใช้ไม่ได้เรื่อง แล้วพวกเค้าก็ไป แอมกลับเขาห้องมาอีกครั้ง นึกถึงเหตุการณ์ที่ตัวเองกล้ามากวันแรกก็สามครั้งแล้ว แถมยังเห็นแบบจะๆอีก โอ้ว….แอมรู้สึกว่าเสียวตื่นเต้น และภูมิใจมากที่ทำได้ มันทั้งวันแอมยืนสอน เดินไปไหนมาไหนโดยไม่มีเกงในมันเสียวทั้งวันเลย เย็นโคกหีมากด้วย  ยังมีต่อน่ะค่ะค่อยเล่าต่อ lolita xxx ออนไลน ไร้ขนวีดีโอคนกำลังเย็ดหีใหญ่กันx online หนัง คนไทย แนวครอบครัวคลิปครูสาวเย็ดนักเรียน ที่เป็นข่าวดูหนังฝรั่งเงี่ยนแอบตกเบ็ดที่ห้างหนังโป๊ออนไลน์ เงียบการ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท กะเทยมีควยเย็ดกันเอง การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท การ์ตูนโป๊ไทย คุณนายกระหายสวาท

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21