ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 01:52:52 PM »
เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด คลิปหนังโป๊ ออนไลน์ เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ดพี่ พ. ตอนแรกเขาเช่าบ้านอยู่แถวๆบางลำพูพอแต่งงานเสร็จก็ไปอยู่กับเมียที่บ้านแถวลาดพร้าว สมัยเมื่อยังไม่แต่งงานเขากับผมเที่ยวหัวหกก้นจขวิดมาด้วยกัน หลังเลิกงานล่อเหล้าแล้วก็ไปบางขุนพรหมเที่ยวหญิงกัน พอแต่งงานแล้วพี่ พ. เปลี่ยนไปเป็นคนละคน กลายเป็นพ่อบ้านที่แสนดี เลิกงานปั๊บรีบกลับบ้านปุ๊บ ผมชวนไปกินเหล้าก็โบกมือ ตอนวันหนึ่งก็กระซิบกระซาบบอกผมตามตรงว่ามีของดีรออยู่ที่บ้านแล้วไม่อยากโอ้เอ้ให้เสียเวลา ถ้ากลับบ้านช้าเมียโกรธก็จะพาลอด ผมเลยกลายเป็นหนุ่มขี้เหงาขาดเพื่อนไม่มีแฟน ผมคิดๆดูน่ากลัวต้องหาแฟนสักคนไม่งั้นว่าเหว่าตายห่า พี่ ด. เมียของพี่พ. มีน้องสาวคนหนึ่ง ผมรู้มานานแล้วแต่ไม่คิดอะไรจนกระทั้งเมื่อตรุษจีนสองปีก่อน พี่พ. ชวนผมไปนั่งกินเหล้าที่บ้าน อีงานนี้เองที่ผมเจอกับ น. แล้วผมกับเธอเลยผูกสมัครรักใคร่กันนับแต่วันนั้น พี่พ. ไม่ว่าอะไร จนกระทั้งผมแต่งงานกับ น. พี่ พ. ก็ยินดีด้วย แต่ดูกันโดยใช้ความสังเกตอย่างถี่ถ้วนผทรู้สึกได้ว่า พี่ พ. เสียดายอะไรอยู่หน่อยๆ แต่จำต้องตัดสินใจ แต่งงานแล้วผมกับน. อยู่ห้องเช่าที่ผมเคยอยู่แต่ห้องมันไม่ค่อยดี น. ไม่ชอบเวลาเราหลับมักมีคนสอดรู้สอดเห็นแอบดูหนังสด ผมเกือบมีเรื่องราวกับคนข้างห้องหลายที ดีแต่ว่า น. ห้ามเอาไว้ น.ชวนผมให้ไปอยู่ที่บ้านก็คือที่บ้านพ่อแม่ของเธอผมตกลง ดังนั้นผมกับพี่ พ. จึงได้อยู่ร่วมชายคาบ้านหลังเดียวกัน ผมกับพี่ พ. อยู่ใกล้กันได้เสียเมื่อไร ก็ค่อยแต่จะตั้งวงเหล้ากันเท่านั้น แต่เราสองคนก็รู้ว่าพ่อตากับแม่ยายไม่ชอบขี้เมาเราเลยรีบดวนกันที่นอกบ้านแล้วรีบกลับบ้านนอนกับเมียอย่างมีความสุข คืนหนึ่งพี่ พ. พูดว่า เมื่อก่อนนี้เรากินเหล้าแล้วไปเที่ยวตอนนี้ไม่ต้องแล้วโว้ยมีของตายอยู่ที่บ้าน ผมก็พูดว่าใช่ พี่ใช่ ของเอ็งเป็นอย่างไรบ้าง อะไรหรือพี่ อ้าวก็เมียนะซี่ ทำไมหรือพี่ เด็ดดวงไหม พี่เมาแล้วซี่นี่ ข้าถามเรื่องเมียไม่ได้ถามว่าข้าเมาหรือเปล่า ถ้าพี่ไม่เมาก็ไม่พูดไม่ถามยังงี้ ถามไม่ได้หรือยังไง ได้ แต่พี่บอกผมก่อนซี่ว่าของพี่เป็นอย่างไร ผมย้อนไปดังนั้นแล้วพี่พ. ก็เล่าให้ฟังว่าพี่ด. นั้นเด็ดสระตี่ขนาดไหน ข้าสอนให้โม้คด้วย ล้อเล่นน่าพี่ พ. ไม่ล้อเล่นหรอกโว้ย แล้วพี่ด. ว่าอย่างไร ตอนแรกไม่ ตอนหลังสบายมาก งั้นแสดงว่าพี่ พ. ก็ต้องใช้ลิ้นด้วยเหมือนกัน นั้นมันของตายนี่หว่า จะมีอะไรมันส์เท่า พี่นี่สัปดนจริงๆเอามาพูดไม่อายเลย เอ็งเพิ่งรู้หรือไง รู้มานานแล้ว เราหัวเราะกัน แล้วก็ถึงคราวผมต้องเผยความจริงบ้าง ผมบอกไปว่าผมเองก็ใช้ลิ้นแต่ไม่เคยสอนให้ น. ใช้ปากกับของผม พี่ พ. เลยยุให้ผมสอนเธอ ผมบอกว่าไม่เอาหรอกเมียนะไม่ใช่กะหรี่ ข้ามีอะไรจะบอกกับเอ็ง ถ้าเอ็งเป็นคนอื่นนะไม่มีทางได้แต่งงานกับ น. ข้าไม่ยอมเด็ดขา แต่นี้เป็นเอ็งข้าก็ไม่รู้ว่ายังไง น. น่ะ ข้าชอบมานานแล้ว ข้าเคยแอบดูเค้าแก้ผ้าอาบน้ำด้วย เอ็งอย่าโกรธข้านะ เอ็งก็รู้แล้วว่า น. เวลาแก้ผ้านะขนาดไหน พูดแล้วน้ำลายไหลว่ะ ผมนั่งอึ่ง นึกไม่ถึง พี่ พ. จะพูดอย่างนี้ เอ็งอยากนอนกับเมียข้ามั๊ยละ กลับเถอพี่ พ. เมาแล้วคนเมาจริงใจ จริงใจยังงี้ไม่ไหว เอ็งอยากนอนกับเมียข้ามหรือเปล่าความจริงพี่ ดะ. นั้นทรวดทรงองค์เอวไม่แพ้ น. หรอกถูกสเปคผมเช่นกัน พี่ พ. พูดอย่างนี้ทำให้ผมอยากลองพอผมบอกตกลงพี่ พ. ก็พูดต่อว่า แลกกัน เอ็ง นอนกับเมียข้า ข้านอนกับเมียเอ็ง ไม่มีผู้หญิงที่ไหนเขายอมหรอก แล้วเอ็งคอยดู เอ็งไม่รู้อะไรเมียข้าขนาดไหนเอ็งไม่รู้ กล่อมน. เสียแป็บเดียวทุกอย่างก้เรียบร้อย พี่พ. ไม่ได้พูดเล่นๆเขาทำจริงและพี่ด. ก็ชักชวนให้น. เห็นดีเห้นงามอยากลองไปด้วย ผมถามน. ทำไมอยากลองน.ก็บอกว่าพี่นะไม่มีใครรู้ มันไม่เสียหายไหนๆ ก็เกิดมาแล้วไม่อยากเสียชาติเกิด พี่ด. เค้าว่าดีก็อยากลอง คืนนั้นเราสี่คนสบโอกาสพ่อตาแม่ยายไปทอดกฐินที่จังหวัดกาฬสินธุ์ ตั้งวงเหล้าจนได้ที่โดยเมียๆของเรากินด้วย แล้วแยกกันเข้าห้องใครห้องมันแต่ไม่ใช่เมียคนเดิมเท่านั้น ผมทำกับพี่ ด. จนเธอร้องครางยิ่งทำให้ผมได้ใจ ผมเสือกเจ้าเขื่องเข้าไปไม่ยั้งผมไม่หยุดเลยยับแต่สอดใส่ได้ พี่ด. จึงบิดตัวอยู่ไปมาราวกำลังถูกผมเอาของมีคมทิ่มแทง ตั้งแต่ต้นจนจบผมยึดมันอยู่ท่าเดีย คือ พี่ด. นอนหงายและผมนอนคว่ำประกบ พอเสร็จพี่ ต. สารภาพว่าแทบหมดแรงเพราะผมลุยไม่ยั้งให้ตั้งตัวบ้างเลย ครั้งที่สองเริ่มขึ้นหลังจากพักผ่อนครู่ใหญ่ ๆโดยผมและเธอไปล้างกันมาเรียบร้อย ผมเริ่มชวน พี่ด. เล่นท่าบ้าง ซึ่งพี่ด. ก็ชอบ ระหว่างนั้นผมนึกถึงน. ป่านนี้คงโดนพี่ พ. ทะลวงเสียย่ำแย่ไปแล้วก็ไม่รู้ ผมเองรู้ดีว่าพี่ พ. นั้นมีเจ้าโลกอันเขื่องอย่างน่ากลัว เขื่องกว่าผมตั้งเยอะ พอเสร็จครั้งที่สอง พี่ด. ชวนผมไปแอบดูบทรักของพี่พ. กับ น.บานประตูไม่ได้ล๊อค เปิดเข้าไปปรากฏว่าทั้งคู่เสร็จเรียบร้อยแล้วผมจึงพาน. กลับห้อง ส่งพี่ด. คืนให้พี่พ. สอบถามน. ว่าเป็นอย่างไรบ้าง น. บอกว่าพี่ พ. ทำแรงมากของเขาอันโตด้วย เธอแทบแย่แต่ก็มีความสุขดี จากวันนั้นจนถึงวันนี้มีโอกาส พี่ พ. ก็จะชวนผมเล่นสลับคู่กับแบบเขยเสยสลับเมียกันครับ                      ควยใหญ่เหีแทบฉีกดูคลิปโป้อาโออิคลิปไทยหลุดๆๆฟรีโป้ๆๆหนังโป๊ไทย เย็ดเมียโชว์เล่าประสบการณ์เสียวแนวครอบแม่ลูกดู นักศึกษา เยส กันเรื่องเสียวนี้เป็นเรื่องที่เพิ่งเกิดเมื่อต้นเดือนกุมภาพันธ์ 2544 นี้เองครับ ขอท้าวความก่อนคือ ผมมาพักเพื่อ เรียนหนังสือในระดับ ปวส. กับพี่ชายแถวโชคชัย 4 พีชายผมนี้มีแฟนซึ่งอยู่กับพี่ชายผมมาได้สักปีกว่าชื่อ เล็ก ซึ่งพี่ชายผมก็กำลังจะแต่งงานกับเล็กในต้นเดือนมีนาคมนี้ ต้องถือว่าพี่ชายผมค่อนข้างโชคดีมากเพราะ เล็กนั้นจบการศึกษาระดับปริญญาจากมหาวิทยาลัยมีชือและมีงานที่ดีทำ ในขณะที่พี่ชายผมจบแค่ ม. 6 และเป็นพนักงานขับรถให้บริษัทขายหนังสือเท่านั้น ที่พี่ชายผมมีโอกาสได้เล็กเป็นแฟนก็เพราะทั้งคู่ชอบ ดูฟุตบอลทีม ลิเวอร์พูล และวันหนึ่งเมื่อพี่ชายผมมีอะไรกับเล็กเพราะฝนตกแล้วเล็กก็มาเช่าห้องอยู่กับพี่ชาย ผม และเมื่อปีที่แล้วผมก็มาอยู่กับพี่ชายผมเพื่อเรียนต่อในแต่ละเดือนพี่ชายผมจะต้องขับรถเพื่อไปจัดรายการ ขายหนังสือในต่างจังหวัดครั้งละ 3 -10 วันเป็นประจำ ซึ่งช่วงที่พี่ชายผมไปต่างจังหวัดเล็กมักจะไปพักกับ น้องสาวที่ชื่อ โบ ซึ่งเรียนอยู่ที่รามหรือกับเพื่อนที่ชื่อแพรวแถวลาดพร้าว ทำให้ช่วงที่พี่ชายผมไปต่างจังหวัด ผมcจะอยู่ห้องคนเดียวหรือมีเพื่อนที่เรียนด้วยกันมาเที่ยวกันบ้าง ทีนี้เมื่อตอนต้นกุมภาพันธ์นี้พี่ชายผมไป โคราช เล็กก็ไปพักกับแพรวตามปกติ แต่มันไม่ปกติตรงที่วันที่ 2 กุมภา ไอ้ตี้เพื่อนผมก็เอาใบตรวจโรคเพื่อ ฝึกงานตอนปิดเทอมมาให้ผมตอนเจ็ดโมงเช้าก็เลยนั่งคุยกันเพราะตอนสิบโมงจะนำหลักฐานไปให้โรงงาน ที่จะฝึกงาน เล็กก็กลับห้องมาเอาชุดฟอร์มเพื่อไปทำงานไอ้ตี้ก็เลยบอกเล็กว่าวันนี้จะขอผมไปค้างด้วยที่นนท ์ ซึ่งเล็กก็อนุญาติ เมื่อเล็กออกไปทำงาน ไอ้ตี้ก็คุยกับผมว่าแฟนพี่ผมนี่น่าเอาเป็นบ้าเลย แบบว่าขอสักที่จะไม ่ลืมบุญคุณไปชั่วชีวิตทำนองนั้น ผมก็คุยไปกับมันแบบเอามัน พอตกเย็นหลังจากกลับจากโรงงานไอ้ตี้ก็ไป ยืมกล้องถ่ายวีดีโอมาจากเพื่อนมันแล้วก็กลับมาที่ห้องผม ผมก็ถามมันว่าไม่ไปค้างบ้านมึงเหรอ ไอ้ตี้ก็บอกว่า มึงอยากฟัน เล็กไหมละ ผมก็บอกว่าก็อยากซิแต่ถ้าพี่ชายรู้ละก็มันไม่ดีเพราะ เล็กจะแต่งงานกับพี่ผมอยู่แล้ว ไอ้ตี้ก็เลยบอกว่าเฮยเชื่อกูซิรับรองบิดปากเงียบยิ่งจะแต่งงานแบบนี้ แล้วไอ้ตี้ กับผมก็ออกไปนั่งกินเหล้ารอ เวลากันจนถึง ห้าทุ่ม พอกลับมาถึงห้องเล็กก็ถามผมว่าอ้าว ไม่ไปพักบ้านเพื่อนเหรอ ตอนนี้ไอ้ตี้รออยู่นอก ห้อง ผมก็เลยบอกว่าเมาแล้วไม่ไปหลอกแล้วก็เข้าไปกอดเล็กทันทีเล็กตกใจอยู่พักหนึ่งซึ่งก็เพียงพอที่ผมจะ ประกบปากเข้ากับปากของเล็กซึ่งเธอพยามส่ายหน้าหนีแล้วก็พยายามจะร้อง แต่ผมก็ปิดปากเธอแล้วกระซิบ บอกเธอว่าอยากให้ชาวบ้านรู้เหรอซึ่งเล็กก็พยายามจะบอกว่าเธอกำลังจะเป็นพี่สะใภ้ผมด้วยเสียงเบาๆ ซึ่ง แน่ละเธอคงไม่กล้าร้องแล้วผมจึงค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นที่เธอนุ่งอยู่ออกตอนนี้ผมนั่งกอดอยู่ด้านหลังเล็ก มือซ้ายก็จับนมเธอส่วนมือขวาก็พยายามจับหม้อของเธอส่วนเท้าก็ถีบกางเกงขาสั้นกับกางเกงในเธอออกส่วน มือของเล็กก็พยายามจับกางเกงไว้ปากก็บอกให้ปล่อยแต่มีเหรอใครจะปล่อยในตอนนี้เองที่ไอ้ตี้ก็เข้ามาแถม ถ่ายวีดีโอไปด้วยตอนนี้เล็กยังไม่เห็นไอ้ตี้ ซึ่งมือผมก็ขยำนมมืออีกข้างก็เอานิ้วแยงรูเล็กแล้วก็ขู่เล็กด้วยว่าถ้า ไม่ยอมผมดีๆผมจะบอกพี่ชายผม เล็กก็เลยหยุดดิ้นพอถึงตอนนี้ผมก็ถอดเสื้อเล็กออกได้ส่วนเสื้อในก็ถูกยก มาอยู่ที่คอแล้ว ถึงตอนนี้เล็กเห็นไอ้ตี้ที่ไม่รู้มันแก้ผ้าตั้งแต่ตอนไหน ถือกล้องแฮนดี้แคมถ่าย อยู่เล็กก็ร้องไห ้เลยครับแล้วก็พูดว่าทำไมทำกับพี่อย่างนี้ ตอนนี้ก็เลยเป็นบทเจรจาของเล็ก ผม แล้วก็ไอ้ตี้ ซึ่งเล็กกับไอ้ตี้นี่ แก้ผ้ากันเรียบร้อยแล้วส่วนผมกำลังปลดกระดุมเสื้อและจ้องมองเล็กไปด้วยอื้อหืมเมื่อกี้มัวแต่จับคลำไม่มีเวลา มอง เล็ก เป็นผู้หญิงร่างเล็กสูงแค่ ร้อยหกสิบ หน้าตาพอใช้ได้ไม่ถึงกับสวยผิวคล้ำเล็กน้อยแต่หุ่นนี่สิเป็น ผู้หญิงประเภทนมเป็นนมเอวเป็นเอว คือนมเธอก็พอดีมือผมนี่แหละไม่ถึงกับใหญ่ (32a) หน้าท้องเรียบ แบนกำลังขึ้นลงเพราะความกลัว สะดือโบ๋ขนาดเล็กพอเหมาะมีขนแต่ข้างบนส่วนบริเวณแคมนี่ไม่มีขนเลย ส่วนหม้อเป็นแบบเรียบที่มีแค่รอยผ่าตรงกลางเหมือนของเด็ก ถึงตอนนี้ไอ้ตี้ก็บอกเล็กว่าถ้าเล็กไม่ยอมก็จะ เอาวีดีโอนี่ให้เก(ชื่อพี่ชายผม)ดูเพราะถึงยังไงเล็กก็ต้องโดนผมสองคนเย็ดอยู่แล้วแต่ถ้าเล็กยอมดีๆ เล็กก็จะ แต่งงานกับพี่ผมตามปกติคือพยายามบอกเล็กว่าขอแค่คืนเดียว ซึ่งในที่สุดเล็กก็ต้องยอม เพราะถึงไม่ยอม ก็ต้องโดนอยู่ดีนั่นแหละเริ่มแรกไอ้ตี้ก็ควักควยมันให้เล็กอมก่อนเลยแถมมือก็ยังถือกล้องวีดีโอถ่ายไปด้วย ส่วนผมก็จัดการเล่นนมของเล็กได้พักหนึ่งก็หันมาจัดการกับหีของเล็กด้วยการใช้นิ้วแหวกก่อนแหมแดง ดีจริงๆ เอานิ้วเข้าๆออกๆได้พักเดียวหีของเล็กก็แฉะน้ำผมก็จัดการเอาของผมแทงเข้าไป ถึงตอนนี้ผมรู้ แล้วละครับว่าทำไมพีผมถึงยอมแต่งงานกับเล็ก ทั้งที่ฟันเล็กมาแล้ว ก็เพราะของเล็กนี่ดูดเป็นเครื่องสูบน้ำ ดีจริงๆผมเอาเข้ายังไม่ทันได้แสดงลีลาอะไรก็ออกไปเสียแล้วแต่ว่าผมแช่เอาไว้พักเดียวก็แข็งขึ้นมาอีกเพราะ ของเล็กดูดเป็นจังหวะตลอดเลยจนผมต้องครางออกมา อูย ๆๆไอ้ตี้มันหันมาบอกว่าเฮ้ขอกูมั่ง ผมถึงเอาออก มาแล้วถือกล้องวีดีโอถ่ายแทนมัน ตอนนี้มาดูลีลาของได้ตี้กันแบบจะๆ เลยเพราะของมันนั้นออกคาปากเล็ก มารอบหนึ่งแล้ว คราวนี้มันจัดการให้เล็กเอาขารัดเอวมันไว้แล้วเล่นท่าหนุมาณอุ้มแตงโอโหขนาดของมัน กับของผมนั้นใกล้เคียงกันก็ประมาณ 5 x 7 นิ้วนี่แหละยัดใส่เข้าไปทำให้หีเล็กนี่บุ๋มเข้าไปแต่กลับมีน้ำ ย้อยออกมามากเสียงเล็กก็คราง ฮืมๆๆๆ ตลอดเวลาที่มันกระแทกสัก สิบนาทีได้ขามันก็สั่นแล้ววางเล็กลง ผมไม่รอช้าเอาของผมใส่ปากเล็กให้ดูดให้ อืม เล็กเล่นลิ้นเก่งจริงๆสักสิบนาทีของผมก็ออกอีกแล้วคาปาก เล็กนี่แหละ ไม่น่าเชื่อว่าไม่ถึงครึ่งชั่วโมงเล็กทำให้ผู้ชายสองคนออกถึงสี่ครั้ง ตอนนี้เล็กดูท่าทางเหนื่อยๆ ส่วนผมก็นอนพักเอาแรงก่อน ส่วนไอ้ตี้มันได้พักไปตอนเล็กดูดให้ผม ควยมันก็ตั้งขึ้นมาอีก ก็จัดการกับ เล็กอีกรอบคราวนี้มันให้เล็กควบให้มันแหม อยากให้ท่านผู้อ่านเห็นวีดีโอจริงๆ ทั้งคู่งี้ร้องโอยๆๆ ตลอด สักสิบนาทีเห็นจะได้เล็กก็ร้องว่าจะออกแล้วส่วนไอ้ตี้ก็ทำหน้าเหยเกร้องอาๆๆ พักเดียวทั้งคู่ก็หมอบอยู่ตรง นั้น ส่วนผมนี้ได้พักเมื่อกี้ ก็เลยลุกขึ้นมาจับก้นของเล็กแล้วยัดใส่ทางข้างหลังแล้วจับโยกเข้าโยกออกเล็กก ็รอ้งซีดซาดเหนื่อยๆ ซีด แต่ข้างในของเล็กยังตอดไม่หยุดเลยครับ สักพักของผมก็แข็งเต็มที่อีกครั้ง คราว นี้ผมมองไปที่ร่องตูดของเล็กบ้าง แหมยังปิดสนิทดีนักผมก็เลยเอาออกมาแล้วแทงใส่รูตูดเล็กที่ตอนนี้มีน้ำ เปียกเต็มไปหมดแต่ก็เข้าได้ไม่ง่ายนักเล็กถึงกลับคราง โอยๆๆๆ พอแล้ว เสียวๆๆ แล้วของผมก็ออกคาตูด เล็กเป็นรอบที่ สาม ถึงตอนนี้เล็กก็หมดแรงนอนคว่ำอยู่อย่างนั้น รวมเวลาทั้งหมดที่ผมกับไอ้ตี้รุมเล็กก็ประ- มาณชั่วโมงกว่าๆ แบบไม่ได้พักกันเลย ผมนอนแผ่ เล็กนอนคว่ำ ส่วนไอ้ตี้เริ่มมีแรงมาถ่ายวีดีโอใหม่ได้สัก พักก็เข้าไปอาบน้ำ ส่วนเล็กหลับพับอยู่ตรงนั้น ยังไม่ฟื้น ผมกับไอ้ตี้ก็เลยมานั่งคุยกันว่าแหมของเล็กนี่สุด ยอดจริงๆ ขนาดพวกเรารุมยังจัดการได้ตั้ง ห้าครั้ง พอถึงเที่ยงคืนผมเลยขอม้วนวีดีโอไอ้ตี้ไว้เพราะอย่างไร เล็ก ก็จะต้องมาเป็นเมียพี่ชายผม มันก็ให้ไว้อย่างเสียดายว่าแหมดูดอย่างนี้อยากเอาอีก ผมต้องห้ามมันว่า แค่นี้ก็พอแล้ว แล้วไล่มันกลับบ้านไปตอนเช้าผมกับเล็กก็เลยมานั่งคุยกันว่าเมื่อคืน มันไหม เล็กก็ร้องให้ แล้วว่าผมไม่น่าทำกับเธออย่างนั้นเลย ที่เอาเพื่อนมาทำกับเธอแหมต้องปลอบกันอยู่พักใหญ่นั่นแหละว่า ไม่เป็นไรพวกผมจะเงียบกันไม่พูดเรื่องนี้อีก เธอถึงเดินขาถ่างไปทำงานแหมท่าเดินนี่น่าดูจริงๆ กว่าพี่ชาย ผมจะกลับมาเล็กกับผมก็มีอะไรกันทุกวัน จนถึงวันแต่งงานของเล็กกับพี่ชายผมที่ลำปางผมก็ได้เจอกับ โบ น้องสาวของเล็ก แหมคราวหน้าจะเล่าให้ฟังอีกแล้วกัน สวิงกิ้งครับชลบุรีหนังอาร์ สรวงสวรรค์ของเราดู คลิป โป๊ ออนไลน์ ฟรีอ่านเรื่องเย็ดลูกแม่คลิปหลุดใจดีให้เพื่อนรุมดูดนมหนังโป๊ พ่อลูกเย็ดกันเนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด ภาพโป๊หลุดครูสาว เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด เนตรนารีจับเพื่อนให้ลูกเสือเย็ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21