ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดหี ลูก  (อ่าน 263 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดหี ลูก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 03:18:39 PM »
เย็ดหี ลูก โดจิน อีกฟากของกำแพง เย็ดหี ลูก เย็ดหี ลูก...หลังจากเฒ่าคงกับเฒ่าอ่ำเดินลับไปคุณจุรีรัตน์จึงเก็บข้าวของเตรียมกลับบ้าน..พอดีคุณกำพลออกจากห้องน้ำ..คุณจุรีรัตน์จึงบอกว่า.....คุณกลับบ้านหรือยังวันนี้ฉันรู้สึกอยากกอดคุณจัง..คุณจุรีรัตน์พูดด้วยความเงี่ยนเพราะโดนเฒ่าอ่ำบี้ไม่เสร็จ..ok..ผมขอโทษนะที่ปล่อยให้คุณเหงาพอดีงานมันยุ่งๆๆ......ไม่เป็นไรค่ะแต่ตอนนี้รีบกลับบ้านเถอะฉันต้องการมาก......ได้สินี่ก็เกือบทุ่มแล้ว..ทั้งสองจึงขับรถออกจากที่ทำงาน...ใช้เวลาชั่วโมงกว่าก็ถึงบ้านกำลังจะเข้าบ้านเสียงโทรศัพท์ของคุณกำพลก็ดังขึ้น...ฮัลโหลกำพลพูดครับ.....อ้าว..ไอ้ชัยเองเหรอ..มีอะไรวะ..ลูกค้าจะซื้อบ้านแต่เค้าจะให้แก้ตรงห้องน้ำหน่อยครับคุณกำพลช่วยขึ้นมาคุยกับเค้าหน่อยนะครับ…...เออ..ได้เดี๋ยวอีกสองวันข้าจะขึ้นไป…...แต่ลูกค้าเค้าต้องการคุยพรุ่งนี้เลยครับเพราะเค้าจะไปต่างประเทศเค้าบอกมีเวลาว่างพรุ่งนี้อีกวันเดียวครับ..คุณกำพลจะขึ้นมามั๊ยครับผมจะได้โทรฯบอกเค้า…...เออ..ได้ๆๆเดียวข้าจะขึ้นไปคืนนี้เลย…..งั้นแค่นี้นะครับสวัสดีครับ…....คุณจุรีรัตน์เห็นคุณกำพลคุยโทรศัพท์อยู่นานจึงถามว่าใครโทรมาหรือค่ะ…..เจ้าชัยหัวหน้างานที่เชียงใหม่โทรมาบอกว่ามีลูกค้าจะซื้อบ้านให้ขึ้นไปคุยกับเค้าคืนนี้เลย…...คืนนี้เลยเหรอค่ะ..คุณจุรีรัตน์ออกเสียงตกใจเล็กน้อย..ครับผมต้องไปคืนนี้เลย ลูกค้าเค้าว่างพรุ่งนี้วันเดียวผมขอโทษคุณจริงๆนะ...คุณจุรีรัตน์ถอนหายใจแล้วพูดว่า..ไม่เป็นไรค่ะรัตน์ทนได้ แต่ว่าคุณจะไปกี่วันค่ะ…...ก็กะจะไปประมาณอาทิตย์นึงกะจะจัดการงานทางโน้นให้เสร็จเลย…...ค่ะงั้นคุณไปอาบน้ำเถอะเดียวรัตน์จะเตรียมเสื้อผ้าให้…...ครับงั้นผมไปอาบน้ำก่อนนะคนดี..ก่อนไปคุณกำพลก็หอมแก้มคุณจุรีรัตน์ซะหนึ่งที...คุณกำพลอาบน้ำแต่ตัวเสร็จจึงขับรถออกจากบ้านไป..คุณจุรีรัตน์จึงอาบน้ำใส่ชุดนอนล้มตัวลงนอนคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยจนมาหยุดความคิดที่ควยของเฒ่าอ่ำที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีเม็ดมุกรอบลำควยอีกต่างหากถ้ามันเข้าไปในร่องรูของเธอจะเสียวขนาดไหนนะ...ยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยนตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มในร่องหีของคุณจุรีรัตน์มากขึ้นคุณจุรีรัตน์จึงเอามาลูบและบี้หีตัวเองเล่น...ซี๊ด..อุ๊ยย...คุณจุรีรัตน์จึงบี้แรงขึ้นแรงขึ้นแล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูแล้วชักเข้าชักออกอย่างเมามันส์...อุ๊ยย...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี๊ดด..อุ๊ยย..อยากได้ควยจริงๆมากระแทกจังเลย..อุ๊ยย..อุ๊ยย..คุณจุรีรัตน์กำลังกระแทกนิ้วใส่หีตัวเองเพลินๆก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียอารมณ์มาก...ใครโทรมาตอนนี้นะกำลังมันส์ๆอยู่…....ฮัลโหลสวัสดีค่ะ.....รัตน์เหรอ..นี่ผมกำพลเองนะ…...ค่ะ..มีอะไรเหรอค่ะคุณ...คือผมลืมสัญญาซื้อขายอยู่ในแฟ้มสีน้ำเงินบนโต้ะทำงานในสำนักงานคุณช่วยแฟ๊กซ์ไปที่สำนักงานที่เชียงใหม่ให้หน่อยสิ..ตอนนี้ผมให้ชัยเปิดเครื่องไว้แล้ว…..ค่ะๆ..ได้ค่ะ..เดียวฉันจะไปเดี๋ยวนี้..คุณจุรีรัตน์วางโทรศัพท์แล้วลงมาที่โรงรถขับรถออกไปโดยที่ตัวเองยังอยู่ในชุดนอน....ส่วนเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงเมื่ออาบน้ำเสร็จเฒ่าคงก็เตรียมตัวนอนเพราะเพลียมาทั้งวันส่วนเฒ่าอ่ำยังนั่งรับลมอยู่ข้างนอก...เฮ้ย..อ่ำยังไม่นอนเหรอ...เออ.เองนอนก่อนเถอะข้านั่งรับลมซักพักเดียวก็จะเข้านอนเหมือนกันเองนอนก่อนเลย…...เออ..งั้นข้านอนก่อนนะโว้ยง่วงวะ..เออ....ขณะที่เฒ่าคงนอนได้ซักพัก เฒ่าอ่ำก็เตรียมตัวจะเข้านอน..พอดีเห็นแสงไฟรถมาจอดที่สำนักงาน..เฒ่าอ่ำจึงเดินไปดู...แล้งมองที่หน้าต่างสำนักงานเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังส่งแฟ๊กซ์อยู่แต่ชุดที่คุณจุรีรัตน์ใส่มานี่สิทำให้เฒ่าอ่ำเห็นแล้วควยแข็งทันทีชุดนอนสีดำบางเบาตัดกับสีผิวที่ขาวของคุณจุรีรัตน์...เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปทักคุณจุรีรัตน์...มาเอาของหรือครับคุณนาย…...อุ้ย..โธ่ลุงอ่ำนี่เองตกใจหมด…...เปล่าหรอกค่ะมาส่งแฟ๊กซ์ไปให้คุณกำพลที่เชียงใหม่ค่ะ......อ้าวคุณผู้ชายไปเชียงใหม่แล้วเหรอครับ…...ค่ะพอดีมีลูกค้าจะซื้อบ้านด่วนเลยรีบไปค่ะ....เฒ่าอ่ำคิดในใจอย่างนี้ก็มีโอกาสชวนคุณจุรีรัตน์เล่นเสียวนะสิ...ทำไมเงียบไปค่ะลุง...เปล่าครับ..อย่างนี้คุณนายก็อยู่คนเดียวซิครับ...คุณจุรีรัตน์เริ่มรู้ความหมายของเฒ่าอ่ำ...ค่ะอยู่คนเดียว...แล้วไม่เหงาหรือครับอยู่คนเดียว…....เหงาแต่จะทำไงได้ล่ะค่ะ..คุณจุรีรัตน์ตอบแล้วก็มองเฒ่าอ่ำตาเยิ้ม..แล้วหันไปปิดเครื่องแฟ๊กซ์...เฒ่าอ่ำรู้เชิงอยู่แล้วจึงเดินตามเข้าประกบด้านหลังทันทีมือ เฒ่าอ่ำคว้ามับเข้าที่สองเต้าอวบใหญ่ของคุณจุรีรัตน์แล้วบี้เบาๆ...อุ้ย..อย่าลุง...คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ไม่มีการปัดป้องใดๆ..เฒ่าอ่ำจึงซุกหน้าเข้าไปที่ซอกคอไซร้แล้วแลบลิ้นเลียทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวถึงกับห่อคอทันที...อุ๊ยย..เสียวลุง...อย่า...เฒ่าอ่ำยังคงเลียต่อไปเรื่อยๆๆมือก็บีบนมแรงขึ้นๆๆ...ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..เฒ่าอ่ำเลียซอกคอเลื่อยขึ้นมาจนประกบปากกับคุณจุรีรัตน์ คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบทั้งสองแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ส่วนมือเฒ่าอ่ำก็บี้นมแรงขึ้นเรื่อยๆ..จนคุณจุรีรัตน์เสียวจนทนไม่ไหวจึงเอามือค้วาควยเฒ่าอ่ำที่อยู่ในกางเกงแพรบี้เล่น..เฒ่าอ่ำเสียวเพราะโดนมือคุณจุรีรัตน์จึงปลดชุดนอนคุณจุรีรัตน์ออกแล้วเลื่อนหน้ามาดูดนมคุณจุรีรัตน์แทนส่วนมือก็ล้วงไปที่ร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มร่อง...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง...ดูดแรงๆ..แรงอีก...อุ๊ยย..คุณจุรีรัตน์แอ่นนมให้เฒ่าอ่ำดูดพร้อมกับกระเด้าหีสู้กับนิ้วกลางของเฒ่าอ่ำที่แหย่เข้าไปในรูหีแล้วกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆๆ....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ยย..ลุง..เร็วอีก...อุ๊ยย...เร็วอีก...ซี๊ดด..อุ๊ย..อุ๊ยย..อุ๊ยยๆๆ....คุณจุรีรัตน์จับหัวเฒ่าอ่ำบดกับนม...อุ๊ยย..ดูดนมแรงๆๆ..อุ๊ยย..ส่วนหีก็กระเด้าสู้นิ้วไม่หยุด...อุ๊ย..ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..ดูดแรงๆ..ซี๊ด..อุ๊ยย..กระแทกเร็วอีกลุง..อุ๊ยย..ซี๊ด....เร็วลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...ไม่ไหวแล้ว..อุ๊ย..แตกแล้ว...ซี๊ด..อุ๊ย..ซี๊ดด..แตก..ซี๊ด..แตก...ซี๊ดด..อุ๊ย....อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ยย...แตกแล้ว...อุ๊ยย..แตกแล้ว....คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำอีกสี่ห้าครั้งแล้วก็หยุด ปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเต็มนิ้วเฒ่าอ่ำ....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ย...เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นพร้อมกับดึงนิ้วออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วเอานิ้วมาดูดกินน้ำเงี่ยน..จ๊วบ..จ๊วบ..อืม..น้ำเงี่ยนคุณนายนี่รสดีจริงๆ...บ้าน่าลุง..คุณจุรีรัตน์พูดแบบเขินๆ...จริงๆๆนะครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านไปมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอีก..อุ๊ย..ซี๊ดด..ลุง...อุ๊ย..แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกมาดูดอีก...อืม..อย่างนี้ต้อง...เฒ่าอ่ำพูดจบแค่นั้นก็คุกเข่าลงตรงหว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที...แล้วแลบลิ้นออกมาเลียหีคุณจุรีรัตน์....อุ๊ย..ลุง..จะทำอะไร..เดียวผมจะเลียหีให้..รับรองคุณนายจะชอบ...ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็แหย่ลิ้นเข้าไปควานในรูหีทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวสุดๆ...อุ๊ยย..ซี๊ด...อุ๊ยย...ลุง..ลิ้นลุงสากจัง...อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำควานในรูหีแล้วมาเลียที่ติ่งแตด..ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อน...อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง..เม้มแรง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เม้มแรงๆ...อุ๊ยย..น้ำจะแตก...อุ๊ย..ซี๊ด...น้ำจะแตกอีกแล้วลุง...อุ๊ยย..อุ๊ย...เฒ่าอ่ำได้ยินจึงหยุดแล้วลุกขึ้น...หยุดทำไมลุงกำลังเสียวเลย......ผมก็ทนไม่ไหวแล้วครับคุณนาย..เรามาเย็ดกันดีกว่า...เฒ่าอ่ำพาคุณจุรีรัตน์ไปนั่งขอบโต๊ะแล้วชันเข่าขึ้นข้างหนึ่งทำให้หีคุณจุรีรัตน์เด่นพร้อมรับควยเต็มที่เฒ่าอ่ำรีบเอาควยเข้าไปถูไถร่องหีทันทีน้ำเงี่ยนเยิ้มในร่องหีอยู่ แล้วเฒ่าอ่ำจึงกดควยเข้าไปทันที...อุ้ย..เบาๆ..ลุง..ควยลุงใหญ่จังคับหีไปหมดแล้ว..เบาๆก่อน..ซี๊ด..อุ้ย......ขอโทษครับผมเงี่ยนเลยลืมตัวไปหน่อย...อุ๊ย..หีคุณนายรัดแน่นจริงๆ..อุ๊ย..เหมือนเย็ดหีสาวซิงๆเลย..อุ๊ย..เฒ่าอ่ำค่อยๆกดควยเข้าไปทีละน้อยๆๆ..อุ๊ย..เบาๆ..ลุงซี๊ด..อุ๊ย..เฒ่าอ่ำจึงก้มลงไปดูดนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..ดูดแรงๆลุง...อุ๊ยย..ดูด..ซี๊ด...ดูดแรงๆ...อุ๊ย..อุ๊ยย...ปากก็ดูดนมตูดก็เริ่มกระเด้าช้าๆ...อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...เสียวหี...อุ๊ย..ซี๊ด...เฒ่าอ่ำกระเด้าควยจนมิดแล้วดึงออกมาช้าทำให้เม็ดมุกครูดในร่องหีคุณจุรีรัตน์จนต้องยกตูดลอยตามมาแล้วเฒ่าอ่ำก็กระแทกเข้าอย่างแรง...อุ๊ยยย...ลุง..ควยลุงไปกระแทกมดลูกฉันเลย...อุ๊ยยย…...แล้วคุณนายเสียวมั๊ยล่ะ.......อุ๊ย..เสียว.สิ.ถามได้เฒ่าอ่ำดึงออกแล้วกระแทกเข้าไปหนักๆๆเหมือนเดิมอีก...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เสียว..อุ๊ย..ซี๊ดด..เฒ่าอ่ำกระแทกเน้นๆหนักๆทำให้เม็ดมุกครุดแตดคุณจุรีรัตน์เสียวจนครางไม่หยุด..ซี๊ดด.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...เสียวหี....อุ๊ยยย..เสียวแตด..อุ๊ยย..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยยย.....แรงๆ..ลุง..กระแทกแรงๆๆ.....อุ๊ยยย...อุ๊ยยย..แรงอีก....อุ๊ยย..ไม่ไหวแล้ว..ลุง...อุ๊ยย..ซี๊ดด....อุ๊ยย....ไม่..ไม่ไหวแล้ว...ลุง...อุ๊ยย....น้ำ...อุ๊ยย.....น้ำ...แตก...แล้ว....อุ๊ยยย....คุณจุรีรัตน์กดตูดเฒ่าอ่ำให้ควยจมในรูหีจนมิด....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....แล้วดูดปากแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์....ดูดปากกับคุณจุรีรัตน์แต่มือเฒ่าอ่ำยังบี้นมอย่างมันส์มือ....คุณจุรีรัตน์ค่อยๆถอนปากออกจากเฒ่าอ่ำแต่นมกับหียังโดนเล่นอยู่....อุ๊ย..คุณจุรีรัตน์ก้มลงไปมองหีตัวเองที่ยังคงคาบควยเฒ่าอ่ำอยู่และน้ำเงี่ยนที่ไหลย้อยลงบนโต๊ะ....อุ๊ยย....ลุง..ควยลุงเย็ดมันส์จริงๆ...คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับสบตาเฒ่าอ่ำ.....เฒ่าอ่ำยิ้มแล้วพูดว่า...คุณนายชอบมั๊ยครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับชักควยเข้าออกช้าๆ...อุ๊ยย...ชอบสิ...อุ๊ยย…...ถ้าชอบต้องให้ผมเย็ดคุณนายบ่อยๆนะครับ....ได้สิ..ถ้าลุงเงี่ยนเมื่อไหร่มาเย็ดรัตน์ได้เลย...แต่ต้องลับตาคนหน่อยนะ...อุ๊ย....ได้ครับ...เฒ่าอ่ำพูดไปก็กระเด้าควยไปจนทำให้คุณจุรีรัตน์เงี่ยนขึ้นมาอีก....อุ๊ยย..ลุง..รัตน์เงี่ยนอีกแล้ว.....อุ๊ยย....ลุงเสร็จหรือยัง.......ยังครับ...เจอหีเย็ดมันส์ๆอย่างหีคุณนายต้องเย็ดนานๆครับ...อุ๊ยย...ดีจะลุง...อุ๊ย...รัตน์ชอบเย็ดอึดๆแบบนี้....อุ๊ยย.....เฒ่าอ่ำจึงเริ่มบรรเลงเพลงกามต่อ...ด้วยการกระแทกเน้นๆหนักๆ..แล้วงัดเสย...ทำให้มุกครุดแตดคุณจุรีรัตน์จนต้องร่อนหีสู้กับควยเฒ่าอ่ำจนตูดไม่ติดพื้น......อุ๊ยย...ซี๊ด....อุ๊ย.....แรงๆ.....อุ๊ยยย.....เสียวแตด.....ลุง...อุ๊ยยย.......ซี๊ดด.....แรงๆๆ....อุ๊ยย.....เสียว....กระแทกแรงๆๆลุง.....อุ๊ยยย.....ได้ครับ....ปึก..ปึก..ปึก...ปึก...ๆๆๆๆๆๆ.....อุ๊ยยย...แรงดีจริงๆๆๆ........อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....อุ๊ยย......เฒ่าอ่ำกระแทกควยอย่างเอาเป็นเอาตาย....ปึก...ปึก.....ปึก.....ปึก.....ปึก.....อุ๊ยย...เสียวควย.....อุ๊ยยย.....หีดูดดีจริงๆๆๆ.....อุ๊ยย....รัตน์ก็เสียวหี...ลุง....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด.....อุ๊ยย...เร็วๆๆ...ลุง..แรงๆๆ...อุ๊ย....ซี๊ดด...ลุง..เร็วๆๆ...รัตน์ใกล้อีกแล้ว......อุ๊ยย...แรงๆๆ...อุ๊ยยย........เร็วๆ...ลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด......ไม่....อุ๊ยย......ไม่ไหว.......ซี๊ดดดด.......น้ำ...อุ๊ยยย.....น้ำจะ.....แตก....อุ๊ยย...ลุง....จะแตกแล้ว......อุ๊ยยย........ลุงก็เหมือนกัน.......ใกล้แล้ว.....อุ๊ยยย......มันส์ควย....อุ๊ยยย.....มันส์ควยจริงๆๆๆ......อุ๊ยย.....ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ.....อุ๊ยยย...เร็วลุง...เร็ว.....อุ๊ยยย.....เสียวหี......อุ๊ยยย.....ไม่ไหวแล้ว.....อุ๊ยยย...น้ำ...แตกแล้ว......อุ๊ยย...อุ๊ยย....อุ๊ยยย....ผมไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยยย...ซี๊ดด...อุ๊ยยย...เฒ่าอ่ำกระแทกควยใส่หีคุณจุรีรัตน์อีกสี่ห้าครั้ง..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก...ปึก....อุ๊ยย....แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหีคุณจุรีรัตน์ไปปนกับน้ำเงี่ยนคุณจุรีรัตน์จนเต็มโพรงหีแล้วไหลย้อยลงบนโต๊ะทำงานอย่างมากมาย...ทั้งคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำต่างนั่งหอบด้วยกันทั้งคู่...เฒ่าอ่ำนั่งลงบนโต๊ะทำงานด้านหลังคุณจุรีรัตน์แล้วเอื้อมมือมาบีบเต้านมเล่นทั้งสองข้างคุณจุรีรัตน์จึงเอนตัวไปพิงเฒ่าอ่ำแล้วบอกว่า..รัตน์เสียวมากเลยลุง..น้ำแตกไปตั้งสามที...อุ๊ย..เสียวสุดๆ...อยู่กับคุณกำพลยังไม่เสียวขนาดนี้เลย....อุ๊ยย...ลุงเย็ดได้สะใจจริง......คงเป็นเพราะหีคุณนายใหญ่น่าเย็ดแล้วพอดีมาเจอควยอย่างผมด้วยเลยเข้ากันได้ดี....หีคุณนายรูปร่างคุณนายใครเห็นก็อยากเย็ดครับ......บ้าสิลุงคุณกำพลเค้าไม่เห็นอยากเย็ดรัตน์เลย….....ผมว่าคุณกำพลคงห่วงแต่งานมั๊งครับ...หีใหญ่ๆอย่างนี้เลยไม่สน.....เฒ่าอ่ำพูดพร้อมเอามือไปลูบโคกหีเล่น....อุ๊ยย...ลุงยังมีแรงอีกเหรอ......สำหรับหีคุณนายแรงมีเหลืออีกเยอะครับ....อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง...บี้แตดรัตน์อีกแล้ว.....รัตน์เสียวนะลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยยย.....เสียว..เดี๋ยวเราก็เย็ดกันต่อสิครับ...อุ๊ยยย...ไม่ไหวแล้วลุง....ยังเจ็บหีอยู่เลยเอาไว้วันหน้าก็แล้วกันยังมีเวลาอีกเยอะกว่าคุณกำพลจะกลับ........คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับดูนาฬิกา...โฮ้...ดึกแล้วลุง...เดียวพ่อแม่คุณกำพลเค้าจะเป็นห่วงเอา..คุณจุรีรัตน์รีบเก็บชุดนอนมาใส่แล้วปิดไฟสำนักงานเฒ่าอ่ำใส่กางเกงเสร็จแล้วจึงเดินมารอหน้าประตู....คุณจุรีรัตน์เดินมา เฒ่าอ่ำจึงถามว่า...แล้วคุณนายจะให้ผมเย็ดอีกมั๊ยครับ.....แล้วลุงอยากเย็ดรัตน์อีกหรือเปล่าล่ะ.....อยากสิครับ......ไว้มีโอกาสแล้วรัตน์จะหาเวลามาเย็ดกับลุงเอง....ควยลุงเย็ดมันส์อย่างนี้ใครจะลืมได้ล่ะ....พูดจบคุณจุรีรัตน์ก็เอาปากไปประกบดูดกับปากเฒ่าอ่ำอย่างหลงไหล.....เฒ่าอ่ำก็ดูดตอบพร้อมกับเอามือล้วงหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของทั้งคู่....คุณจุรีรัตน์ถอนปากออกมา...พอแล้วลุง...อุ๊ย..สะกิดแตดรัตน์อีกแล้ว...อุ๊ยย..พอแล้วลุง...อุ๊ยย...รัตน์ต้องกลับแล้ว...อุ๊ย...เดียวพรุ่งนี้จะมาให้เย็ดใหม่...จริงหรือครับ...จริงสิ....แต่ตอนนี้ต้องกลับแล้ว.....ทั้งคู่จึงออกจากสำนักงานเฒ่าอ่ำเดินไปส่งคุณจุรีรัตน์ที่รถคุณจุรีรัตน์เปิดประตูเข้าไปนั่งในรถเตรียมจะปิดประตูเฒ่าอ่ำจึงเอามือดึงประไว้แล้วเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์คุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วพูดว่า..มีอะไรเหรอลุง.....อย่าลืมพรุ่งนี้นะครับ.....ไม่ลืมหรอกจ๊ะ......งั้นมัดจำซักหน่อยนะครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับควักควยออกมา...ดูดให้หน่อยครับ....บ้าน่าลุง...คุณจุรีรัตน์พูดแต่ก็ก้มลงไปดูดให้โดยดี...จ๊วบ...จ๊วบ....อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำเริ่มคราง...ซี๊ดด..อุ๊ยย....คุณจุรีรัตน์จึงถอนปากออก...แล้วพูดว่าทำไมแข็งเร็วจังลุง......ก็มันอยากมุดหีคุณนายอีกนี่ครับ......เก็บแรงไว้พรุ่งนี้นะลุง...แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป...เฒ่าอ่ำก็เดินเข้าที่พักหลับเอาแรงไว้วันพรุ่งนี้............ หนังเอ๊กซ์ใหม่หนังxแก่กับสาวๆหา สาว ใหญ่ ใจ กล้าหนังxไม่โหลดดูเลยคลิปหลุดทางบ้านเอากันภาพ สาวแก่ เย็ด เด็กงานโชว์ครั้งนี้ เป็นแนวคิดที่มาจาก เรื่องที่เพื่อนสมาชิกคนหนึ่งได้แต่งเรื่องไว้ผมเลยเอามาลองทำดูจริงๆ ว่ามันจะเป็นไปได้มั๊ย เรื่องมันก็เป็นอยู่ว่าผมชอบโชว์ และเล่น msn เวปแคมประจำ ส่วนมากก็คุยกับเพื่อนๆแฟนเพื่อน น้องเพื่อน และเพื่อนพี่สาวด้วย และก็มีมากกว่าครึ่งที่ผมได้โชว์ทางกล้องเวปแคมแล้ว อย่าให้เล่าเลยเพื่อนๆ เสียวๆมากคนที่รู้จักกัน เคยเจอหน้า และคุยกัน เราได้โชว์เค้าจะเสียวขนาดไหนโดยที่เค้าไม่ว่า และเต็มใจดู พอตอนหลังมาเจอหน้ากัน เวลามองหน้ากันมันรู้สึกดีมากกๆๆๆ เลยที่คนคนนั้นได้เห้น ควย ของเรา อิอิอิอิ จริงมั๊ยเพื่อนๆๆผมก็เลย เอามาลองกับ สาวๆที่ทำงานดูบ้าง // มีวันหนึ่งผมแอบรู้ เมล์ของ น้องที่ทำงานแต่คนหล่ะฝ่ายน่ะ น้องเค้าทำฝ่าย บัญชี แต่อยู่ชั้นเดียวกัน นั่งหันหน้าเข้าหากัน แต่คนล่ะฟากก็ไกลกันน่ะ เพราะมีคนอื่น นั่งขั้นอยู่อีกประมาณ 3 แถว ประมาณ 8-10 เมตรได้เครื่องคอมฯ ที่ทำงาน มีกล้องด้วย แต่น้องเค้าไม่มี ผมก็แกล้ง แอ๊ด เมล์เข้าไปใน msn ของน้องเค้าน้องเค้าก็รับครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นผมน่ะ เราก็เลยคุยกันมาเรื่อยๆ ก็ตั้งแต่วันแรก ถึงวันเกิดเรื่องหน่ะ ประมาณ 2 เดือนได้มั๊งแรกๆ ก้ไม่ได้คิดไร คิดว่าคุยกันเฉยๆ อ่อ ลืมบอกไป (น้องเค้าอายุ 25 ครับ ทำงานได้ 2-3 ปีเอง น่ารักมาก หุ่นดีสวยด้วยและยังไม่มีแฟน เพราะแม่หวงมาก ชอบกลับดึกด้วย เพราะ พ่อมารับ และงานเยอะหน่ะครับ) และเราก็ค่อยๆ คุยเรื่องทะลึ่งๆ มากขึ้นเรื่อยๆ น้องเค้า อ่อนหัด จริงๆ ครับ หรือเป็นเพราะเป็นคนเรียบร้อย เรียนแต่ รร หญิงล้วน มา ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย ผมก็เริ่มคิด มิดี มิร้ายกับน้องแล้ว การคุยก็เริ่มค่อยๆ ทะลึ่ง ลามก ขึ้นเรื่อยๆๆ แล้วโอกาศก็มาถึง แผนกผมไม่มีใครอยู่เลยเพราะ 1 ทุ่มกว่า แล้ว และทางแผนกน้องเค้าก็ มีอยู่แค่ สองคน คือน้องเค้ากับ เพื่อนอีกคน ซึ่งนั่งแถวเดียวกัน แต่ห่างกันมากผมก็เลยบอกว่า อยากเห็นของผู้ชาย จริงๆ ป่าว น้องเค้าก็บอกว่า บ้าเหรอ ไม่เคยเห็นเลย ในชีวิต อะไรพรรคนี้แหละผมก็เลยบอกว่า ถ้าอยากเห็น พี่จะให้ดูน่ะ พี่มีกล้องด้วย แรกๆ ผมก็ส่งภาพนิ่งของผมไป เป็นภาพผมนอนแก้ผ้าบนเตียงและ รูปที่ยืน แบบเห็นหมด แต่ไม่เห็นหน้าน่ะ น้องเค้าก็ตั้งใจดูน่ะ เพราะผมแอบมองน้องเค้า เห็นเพ่งสายตา และก้มหน้าลงไปดูที่หน้าจอคอมฯเลยแสดง ว่าสนใจ อยากดูมากเหมือนกัน ไม่รู้ว่าเรารู้ว่าน้องเค้ามองแบบสนใจ แต่ น้องเค้าก็คะยั้นคะยอให้ส่งรูปแบบเห็นหน้าด้วย เพราะอยากเห็นหน้าผมผมก็ บอกว่า เอาไว้ก่อน แล้วผมก็ส่ง วิวกล้องเวปแคมไปให้น้อง แล้วปรับกล้องให้อยุ่ตรงเป้ากางเกง น้องเค้ารับกล้องแล้วเปิด แล้วถามผมว่าเอา จริงหรือพี่ ดูก็ได้ แล้วก็เงิยหน้ามามองหน้าผมจริงๆ ที่โต๊ะทำงาน ผมยังสะดุงเลย นึกว่าน้องเค้ารู้แล้วว่าเป็นผม แล้วภาพก็คงติดมังน้องเค้าบอกว่า ไม่เห็นมีไรเลย เห้นแต่กางเกง (แน่ อยากเห้นหล่ะซิ อิอิอิอ) ผมเลยบอกว่า ดูทางรูปกับทางกล้องไม่เสียวหรอกต้อง ดู สดๆ จริงๆ จะดิกว่าน่ะ มันกว่ากันเยอะ ......น้องเค้าก็บอกว่า ไม่กล้าหรอกค่ะ แล้วผมก็เลย ควัก ควย ออกมา สาวววว ชักๆๆๆให้น้องเค้าดูน้อง เค้าก็บอกว่า ทำไม มันไม่ค่อยเหมือนกันในรูปเลย ทำไมทางเวปแคม มันใหญ๋กว่าหล่ะ พี่ใหญ่กี่นิ้วเหรอ แล้วแฟนพี่ไม่เจ็บเหรอ อะไรพรรนี้แหละ....ผม ชักนานเหมือนกันน่ะ แล้วน้องเค้าก็ดุนานด้วย จนผมใกล้จะน้ำแตก ผมเลยบอกน้องว่า น้ำจะแตกแล้วน่ะ น้องเค้าบอกว่า แตกเลยพี่ อยากเห็นแต่ ผมแกล้งน้องเค้าเลยบอกว่า ไม่อ่ะ ไว้วันหลัง จะให้ดู แล้วผมก็เก็บ แล้วปิดกล้องไปเลย แต่ออนเอ็มไว้ แล้วบอกน้องเค้าว่า วันนี้พอแค่นี้น่ะ(คือ ว่าอยากแกล้งน้องเค้าหน่ะ) แล้วก็ปิดหน้าเอ็มไป ผมสังเกตุ น้องเค้าหันหน้ามามองผม ซึ่งผมก็สบตา น้องเค้าพอดี เห็นน้องเค้ายิ้มๆให้ แต่ไม่คิดอะไรสักพัก......และแล้ว มี msn ขึ้นมาจากน้องเค้าว่า ....- "พี่ก๊อป" หนูรู้น่ะว่าเป็นพี่ก๊อป กล้ามากๆ เลยน่ะ หน้าด้าน ไม่อายเหรอไงผมเลยบอกว่า เฮ้ย จิงอ่ะ แล้วมองไปที่น้องเค้า เห็นน้องเค้ายิ้ม แล้วก็พิมพ์มาว่า- รู้ตั้งนานแล้ว ตั้งแต่วันแรกแล้ว ว่าเป็นพี่ก๊อป ผมจึงถามน้องเค้าว่า แล้วทำไมไม่บอกหล่ะน้องเค้าก็บอกว่า จะแกล้งพี่ หน่ะสิ ผมบอกว่า โห แล้วคุยกันตั้งนานแล้วน่ะเนียน้องเค้าก็บอกว่า ตอนแรก ก็จะไม่บอกว่ารู้ หรอก กะว่าจะแกล้งไปเรื่อยๆๆผมถามว่ารู้ได้ไง น้องเค้าบอกว่า ผมเคยส่งเมล์ Fwd ให้คนใน office ครั้งหนึ่งเรื่องข่าวอะไรเนียแหละ แต่ใช้ hotmail ส่ง แล้วส่งมาที่เมล์ center ซึ่งมันจะ Fwd เข้าเมล์ของทุกๆคนใน officeน้องเค้าจำได้ แล้วแอ๊ดเมล์ผมไว้นานแล้ว น้องเค้าก็กะว่ามีเมล์ สาระ ดีๆ อะไรก็จะส่งให้ผมบ้างเหมือนกันแล้วน้องก็ถามผมว่า ชอบโชว์เหรอ โรคจิต เหรอไงจ๊ะ ทำไมกล้าอย่างนี้หน่ะ ไม่อายเหรอพี่ และอะไรอีกเยอะเลยผม ก็บอกว่า ไมหรอก พี่ชอบ ก็คิดว่าน้องไม่รู้หนิ ถ้ารู้ก็ไม่ทำหรอก กลั้วเหมือนกัน คนที่ทำงาน น้องเค้าก็ หัวเราะเสียงดัง ได้ยินถึงโต๊ะผมเลยแล้วน้องเค้าก็ ขอตัว เข้าห้องน้ำก่อน จะกลับบ้านแล้ว ผมก็โอเคแต่ ทางที่น้องต้องเดินเข้าห้องน้ำ ต้องผ่านโต๊ะผม เพราะทางเข้ามาอยู่หลังผม พอน้องเดินมา ผมเลยเรียกมาที่โต๊ะ แล้วกระซิบกับน้องเค้าว่าอย่าไปเล่าให้ใครฟังหล่ะ ห้ามบอกใครน่ะ พี่ขอร้อง แล้วันหลัง่จะให้ดูอีก ให้ดูแบบ จะจะ สดๆ เลย ดีมั๊ยน้องเค้าก็บอกว่า บ้า แล้วเดินเข้าห้องน้ำไปส่วน ผมนั้น ยิ่งทวีความเสียวขึ้นอีก ร้อยเท่า ทนไม่ไหวแล้ว เลย ถอดกางเกงลงมาที่ข้อเท้า แล้ว งัด ควย ออกมา ชักว่าว เลย เพราะเมื่อกี้ น้ำไม่แตกชักจนแข็งเต็มที่ รอให้น้องเค้าเดินออกมา พอเดินออกมา ผมเรียกน้องเค้า แล้วบอกว่า นี้ไง ทำให้ดู สดๆๆ เลย เป็นไงน้องเค้าหน้าแดงมาทันทีเลย แต่ก็กำลังจะเดินหนี ผมจึงเรียกให้มาที่โต๊ะผมอีก น้องเค้าก็เดินมา เหมือนจะอยากดูเหมือนกันน่ะแล้วก็มายืนดูข้างๆผม ผมก็ชักว่าวไป สายตา น้องเค้าก็ มองมาที่ ควย ผมอยู่ตลอดเวลา ผมก็ถามว่า อยากดูตอนน้ำแตก ป่ะน้องเค้าบอกว่า เอาเลยพี่ อยากเห็นเหมือนกันว่า เวลาที่ผุ้ชาย สำเร็จ น้ำแตกหน่ะ เป็นไงและ แล้วสักพัก ผมชักจน น้ำแตก ปรี๊ดๆๆๆ เลย เต็มพื้นเลย แล้วก็บอกให้น้องเค้าหยิบทิชชู่ให้หน่อย น้องเค้าก็รีบไปที่โต๊ะเค้าหยิบกระดาษทิชชู่มาให้ ผมผมรับมา เช็ดที่ ควย จนแหง แล้วให้น้องเค้า เช็ดที่พื่นให้ด้วย น้องเค้าก็ก้มลงไปเช็ดให้ แต่ผม ยังไม่หยุด ยังชักต่อ เพราะมันยังแข็งอยู่ควย ผมมันก็เลย ตรงกับหน้าน้องเค้าเลย ผมจึงเรียกให้น้องเค้าดู แต่คราวนี้ เต็ม ๆ เลย ใกล้หน้าน้องเค้า แค่ ประมาณ ไม่ถึงเมตร น้องเค้ายิ้มใหญ่และล้ว ก็ๆๆๆ.................................................       ดูการเย็ดหีท่าแปลกๆอ่านตูนโดจินโป้ๆๆดูหนัง เธอไซไลน์สุดเสียวสาวสวยนมชมพูค ลิบลับ แอบ ถ่ายล่อตุ๊กตายาง ดูออนไลเย็ดหี ลูก หนังโป๊จินดูฟรี เย็ดหี ลูก เย็ดหี ลูก

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21