ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม  (อ่าน 434 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2012, 08:34:01 PM »
พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม ดูหนังโป๊ญี่ปุ่นเกาหลีแนวบ้านๆ พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม     แฟนผมเป็นคนเช็กจัดมาก แฟนผม26 หุ่นดี ผิวขาว ผมชอบให้แฟนแต่งตัวโป๊ๆ ได้อารมณ์ดีคับเวลามีคนมองแฟนผมแบบอยากเย็ดแฟนผมเวลาเย็ดกันผมจะพูดให้แฟนผม ฟังบ่อยๆว่าอยากเห็นเทอโดนคนอื่นเย็ดเทอจังคงจะสนุกมากผมกับแฟนจะออนเอ็นคน ละเครื่องโดยเทอจะคุยกับชายที่ต่างจังหวัดโดยหาในเวปนั้นละ มีอยู่คนหนึ่งที่เทอพอใจและจนถึงขั้นเล่นเช็กโพนเวลาเทอเล่นเช็กโพนผมจะอยู่ ข้างเวลาเช็กโพนกันเสดผมจะเย็ดเทอต่อ เข้าเรื่องเลยนะคับวันที่10/12/52 ผมกับแฟนไปเที่ยวงานพืชสวนโลกเชียงใหม่โดยผมให้แฟนผมแต่งตัวโป๊ๆ แฟนผมใช้กระโปงสั้นมาก เสื้อคอกว้างแต่ไม่คอยได้โชร์เต้านมเท่าไรคับอากาศมันหนาวเทอใส่เสื้อแขนยาว นะ เวลาถ่ายรูปให้กับแฟนจะมีคนมองเทอเยอะมากคับจะไม่ให้มองได้ไงคับเทอถ่ายรูป เทอโพสท่านั่งบางปีนขึ้นหินเพื่อจะเข้าไปนั่งให้ผมถ่ายภาพมักจะเห็นข้างใน กระโปงเทอหมด ผมเห็นคนมองแฟนผมควยผมแข็งเลยคับ ผมกับแฟนเก็บภาพจนถึงเย็น จึงกลับและแวะทานข้าวเวลาเทอนั่งมีแต่คนมองเทอ ผมทานข้าวไปด้วยคิดถึงหอยแฟนผมประกอบมีแต่คนมองตอนนั้นมีอารมณ์มากทานข้าว เสดขับรถออกมาตอนนั้นประมาณ6โมงเย็นยังไม่คอยมึด ผมเห็นมาดรูดผมจึงแวะเข้ามาดรูดผมถามแฟนผมว่าเงี่ยนไหมแฟนผมว่าน้ำแตกหลาย รอบแล้วเทอว่ามีคนมองเทอมากทั้งอายทั้งเสียวผมเลี้ยวรถเข้ามาดรูดเป็นมาดรูด ธรรมดาคับไม่หลูเท่าไรผมเข้าไปในห้องหน้าต่างเป็นบานเกล็ดใส่มีผ้าม่านปิดผม เปิดดูออกไปเป็นป่ากล้วยมีคลองกั้นและมีบ้านคนเห็นผู้ชายคนหนึ่งแก่ละ สัก60ปีได้ตอนนั้นผมให้แฟนอาบน้ำลุงแก่ๆคนนั้นคงได้ยินเสียงน้ำจึงย่องมาแอบ ดูโดยลุงแก่ไม่รู้ว่าผมเห็นแก่แล้ว ในความคิดตอนนั้นว่าจะเย็ดแฟนผมให้คนแก่ดูสักหน่อยแต่แฟนผมไม่รู้ว่ามีคนแอบ ดู แฟนผมอาบเสด ก็ถึงผมอาบบ้างผมแอบดูลุง แอบดูแฟนผมแล้วลุงแก่ก็ถอดกางเกงชักว่าวควยแก่ใหญ่มากคับ ผมอาบเสดเข้ามาดูดปากไช้คอดูดนมแฟนผมคางดังมากแน่นอนคับข้างนอกที่ลุงแอบดู ได้ยินแน่นอนผมคิดในใจว่าอย่างให้ลุงมาเย็ดให้เทอให้ผมดูจังเลยผมเลื่อนขึ้น ไปกระชิบข้างหูแฟนว่ามีลุงแก่แอบดูเราเย็ดกัน ตอนนั้นแฟนผมมีอารมณ์มากเทอตอบว่าอยากดูก็ชั้งมัน ดูเทอจะมีอารมร์มากผมดูนมเลียหีเทอเทอคางดังกว่าเดิมมากแล้วผมก็ให้เทอดูด ควยผม เทอดูแบบตายอดตายอยากมากจนผมทนไม่ไหวจึงเอาออกจะปากเทอแล้วก็เสียบหอยเทอท้า หมาโดยให้เทอหันตูดไปทางลุงผมซอยสักพักถามเทอว่าให้ลุงเข้ามาเย็ดไหมเท อเงียบสักพักหันมาตอบว่าจะเอาอยางไรก็เอาเถอะเสียวมากผมถอดออกเทอก็นอนลงผม ตรงไปที่ลุงแก่ทางหน้าต่างที่แก่แอบแล้วบอกแก่ว่าอย่าแอบเลยลุงอยากก็เข้ามา สิแก่ออกจากที่ซ้อนแก่ยิ้มแหยๆแล้วพูดว่าได้หรอพ่อหนุ่ม ผมว่าได้ลุงเมียผมอยากลอง ลุงเข้ามาผมให้อาบน้ำแก่ก็อาบน้ำออกมาแฟนผมเอาผ้าเช็ดตัวปิดหน้าคงอาย ผมให้แก่ลงลิ้นให้ แก่ลงลิ้นให้เก่งมากคับแฟนผมดิ้นหนีลิ้นแก่เทอคงเสียวมากส่วนมือแก่ก็บีบนม ผมเข้าไปดูดปากให้เมียผมสักพักหันมาดูดลุงแก่เอาควยมาถูหอยแฟนผมแฟนขอให้ผม เอาควยมาให้เทอดูดผมเอาควยให้เทอดูดส่วนลุงก็ดันเข้าหอยแฟนผมเวลาของลุงเข้า เทอดูดให้ผมแรงมากเทอคงเสียวก็ของลุงใหญ่กว่าผมและก็ยาวพอเข้าจมมิดด้ามของ ลุงลุงแช่ไว้แล้วมาดูดนมแฟนผมตอนนั้นดูดควยผมไม่ค่อยแรงแล้วลุงดูดนมสักพัก ที่นี้ละคับลุงแก่กระแทกอย่างเร็วอย่างแรงแฟนผมคางไม่เป็นภาษาเลยคับ สัก5นาทีลุงแก่ก็ออกปล่อยข้างในแฟนผมผมเข้าต่อลุงกระแทกสัก2นาทีก็ออกหันไป อีกทีลุงรีบออกจากห้องผมไปผมถามแฟนว่าเป็นไงบ้างเทอยิ้มตอบว่าสุดยอด เสียวกว่าเล่นเช็กโพนอีก ผมกับแฟนพักสัก1ชั่วโมงก็กับ    หนังโป้ญี่ปุ่นแนวเว็ ป ดู คลิป โป๊คลิบหลุด sex กับหลานสาวญี่ปุ่นเอากันคลิปหลุด รอยสัก หลายท่าหี้มวยปล้ําโป้นักศึกษา ข้างห้องตั้งกล้องเอากัน เอากันมันสะใจมากๆม.4 เอากันครางซี้ด อย่างงี้เกรียนชอบหลุด สาว ดาวคณะ ม.เอกชนเด็ดดวง อย่างแรด มัธยม เปิดห้องเอากันหลุด น้องปู ม.6 ถอดเสร็จเย็ดสดๆหลุด โรงเรียนเดียวกัน โยกกันมันส์ เลยม.6 รีบเย่อกันใหญ่ กลัวแม่เข้ามาเห็นอากับหลาน เอากัน มันช่างไม่อายใคร ขาวอวบ เอามันส์ ร้องลั่นห้อง สาวไทยแท้ๆวัยรุ่นจีน ขาวหมวย เจอของใหญ่เอาที่บันได ได้อารมณ์ดีแท้หนุมานขย่มตอปาตี้อะไรวะ น่าเข้าไปร่วมวงพี่คะ เจ็บจังเลย[erect sawaru] pandora แพนโดร่าหนังเย็ดโซระ อาโออิหนังโป้เด็กฝรั่งตกเบ็ดครั้งแรก เสียวหนังเอ็กซ์ออนไลน์ฟรีมิยา บิ โดน เอา ใน โรงแรมพ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม เรื่องเสียวซีรีย์แนวข่มขืน พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม พ่อเลี้่ยงเย็ดลูกเลี้ยงแม่แจม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21