ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังไทยเย็ดคุณน้า  (อ่าน 156 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังไทยเย็ดคุณน้า
« เมื่อ: ตุลาคม 12, 2012, 03:48:22 AM »
หนังไทยเย็ดคุณน้า sex video คนไทยหล่อล่ำ หนังไทยเย็ดคุณน้า หนังไทยเย็ดคุณน้า&ผมเรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง อยู่ปี 2 ครับ (ตอนนั้นผมเพิ่งอายุ 19 ปี) ซึ่งผมก็เรียนกับอาจารย์หญิงท่านหนึ่ง เธอชื่อลิน อายุ 29 ปี ยังโสดและก็สวยมากด้วย เธอเป็นลูกครึ่งไทยจีนน่ะครับ รูปร่างเธอก็ดีด้วย ผมแอบชอบเธออยู่และ พยายามตีสนิทกับเธอ ซึ่งเราก็สนิทกันจริง เรามักจะมีเรื่องคุยกันเสมอ ทั้งเรื่องเรียนและเรื่องทั่วไป อันที่จริงผมก็แค่แอบ ชอบอาจารย์คนนี้นะครับ ไม่ได้คิดไปถึงขนาดหวังที่จะมีอะไรกับเธอหรอก ผมก็เรียนในวิชาของเธอมาตลอดจนถึงช่วงท้ายๆ เทอม และก็มีอยู่ครั้งหนึ่ง วันนั้นในวิชาของเธอ อ.ลินก็พูดกับผมในชั่วโมงต่อหน้าเพื่อนๆ ว่า หลังเลิกเรียนแล้วให้ไปหาเธอ ที่ห้องพักอาจารย์ด้วย จะคุยเรื่องเกี่ยวกับเกรดวิชาของผม ผมก็ตอบตกลง จนหลังเลิกเรียนวันนั้น เวลาประมาณ 6 โมงเย็นแล้ว ผมก็ไปหาอ.ลินที่ห้องพักอาจารย์ ก็เห็นเธอนั่งอยู่ที่โต๊ะของเธอคนเดียวในห้อง อ.คนอื่นๆ คงกลับกันหมดแล้ว อ.ลินเรียกผมให้ล็อคประตูห้องและไปยืนใกล้ๆ ผมก็เดินไปหาเธอ แล้วถามว่าเกรดผมมีปัญหาอะไร แต่อ.ลินกลับบอกว่า ไม่มีปัญหาอะไรกับเกรด แต่มีปัญหากับตัวผม ระหว่างนั้นเธอก็เริ่มลูบคลำเป้ากางเกงผม ผมตกใจบอกว่าจะดีหรือ เราเป็น ลูกศิษย์อาจารย์กัน อ.ลินก็บอกว่าชอบผมมานานแล้ว และเธอก็เริ่มเปิดกางเกงผม& & จากนั้นเธอก็จับเอาแท่งเนื้อของผมซึ่งกำลังแข็งเต็มที่ออกมา แล้วเธอก็เล่นลิ้นรอบๆ ปลายแท่งแล้วก็อ้าปากอมเข้าไป จนมิดด้าม อุ่นมากเลย ลิ้นของเธอตวัดรูดลำของผมไปมา เสียวมากจริงๆ ครับ เธออมของผมอยู่นานจนผมทนไม่ไหว พ่นน้ำใส่ในปากเธอจนล้นออกจากปากเธอไหลมาตามคอ ผมเห็นน้ำของผมไหลลงร่องอกของเธอ ผมจึงเอาแท่งออกจากปาก ของเธอ แล้วกมลงเลียต้นคอของเธอลงมาจนถึงเนินอก มือของผมก็เริ่มลูบคลำหน้าอกเธอ และค่อยๆ ปลดกระดุมออกจนหมด ทุกเม็ด แล้วก็ถอดชั้นในของเธอออก หน้าอกเธอสวยมากเลย หัวนมยังเป็นสีชมพูอยู่ ผมทั้งเลียและคลึงหน้าอกของเธอ เสียงครางของเธอก็คอยคลอไปกับอารมณ์ของผม มือผมก็เลื่อนต่ำลงมาที่ขอบกระโปรงของเธอ แล้วแทรกเข้าในชั้นใน ของเธอ แล้วเอานิ้วลูบรอบๆ ร่องของเธอ ซึ่งตอนนี้ของเธอเปียกชุ่มเลย ผมเริ่มแยงนิ้วเข้าไปในร่องนิดหน่อยเท่านั้น เธอกอด ผมแน่นเลย ครางว่าเสียวเหลือเกิน.. ผมจึงถอดกระโปรงและกางเกงในของเธอออก และก็จัดการกับชุดของผมด้วยจนเรา เปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่ อ.ลินก็เดินไปนอนบนโซฟายาว แล้วก็อ้าขาเอานิ้วแยกร่องออก อีกมือของเธอก็จับแท่งของผมเข้ามา จ่อปากร่องเธอ ผมก็ขยับเข้าไปลูบรอบๆ ปากร่องเธอ แล้วก็สอดเข้าไปทีเดียวมิดด้าม ลื่นมากเพราะร่องของเธอเองก็เปียกน้ำ จนชุ่มอยู่แล้ว ผมเอนตัวเข้าไปใกล้ๆ เธอ จูบปากเธอแล้วก็เริ่มโยกช้าๆ ร่องของเธอตอดมากเลย มันอุ่นและลื่น ร่องของเธอ แนบเนื้อกับแท่งของผมเต็มๆ เสียวมาก ผมเริ่มซอยเร็วขึ้น เธอก็แอ่นตัวรับจังหวะกระแทกพร้อมคราง "อาๆๆ..ดีๆๆ" ผมเร่งจังหวะ สลับกับจูบปากเธอและเลียหน้าอกเธอไปด้วย ดูท่าทางเธอจะเสียวมากเพราะมือของเธอโอบกอดหลังผมอย่าง แนบแน่น เราเย่อกันนานพักหนึ่ง เธอก็ครางออกมาว่า "ไม่ไหวแล้ว..จะสุดแล้ว.." ผมตอบรับเธอโดยการโอบรัดสะโพกเธอ แล้วเร่งซอยหนักๆ อีกจนเธอเสร็จ ร่องของเธอรัดของผมแน่นเป็นจังหวะ มีน้ำไหลออกมาแต่ผมยังไม่เสร็จจึงโยกต่อสักพัก จนทนไม่ไหวพ่นน้ำเต็มร่องเธอ ผมนึกว่าจะจบแค่นั้น อ.ลินก็ผลักตัวผมลงนอนบนพื้นข้างๆ โซฟา โดยที่แท่งของผมยังเสียบ อยู่ในร่องเธอ ผมอยู่ในท่านอนหงาย เธอนั่งบนตัวผม แล้วก้มนอนทับร่างผม จูบปากแล้วบอกว่า "คราวนี้ตาอาจารย์ทำ บ้างละ" แล้วเธอก็เอนตัวนั่งยองๆ แล้วเริ่มยกตัวขึ้น ร่องของเธอค่อยเลื่อนจากโคนแท่งของผมจนถึงปลาย แล้วปล่อยตัวลง มาอย่างเร็ว ร่องของเธอก็รูดแท่งผมลงมา จากนั้นเธอก็เริ่มโยกเร็วขึ้นๆ ปากของเธอก็ครางซี้ดๆๆ..อาๆๆ ผมเองยังต้อง ครางเลย มันเสียวมาก ร่องของเธอโลล่า ทาคิซาว่า hentaiชู้รักครอบครัว 2การ์ตูนโดจินแนวพี่น้องทางบ้านรุ่นใหญ่แอบถ่ายหัวนมหลุดวีดีโอ หนัง เอ็ ก ฝรั่งตอนนั้นหนูอายุ15เริ่มเป็นสาวแล้ว มีทุกอย่างที่ผู้หญิงเข้ามีกันหนูอยู่กับพ่อสองคน แม่ตายไปสองสามปีแล้วด้วยอุบัติเหตุ พ่อเป็นคนมีเพื่อนมาก วันหยุดสุดสัปดาห์พ่อจะพาเพือนมากินเหล้าที่บ้านประจำ พ่อทำงานกรุงเทพ แต่หนูอยู่อยุธยา บ้านเราอยู่ติดริมคลอง เพื่อนๆพ่อจึงชอบมาตั้งวงกินเหล้ากันที่คลองหน้าบ้าน หนึ่งในจำนวนเพื่อนพ่อมีคนหนึ่งหนูสนใจมาก เพราะหนูรู้สึกว่าเค้าหล่อมาก แมนมากด้วย เวลาเค้ามาบ้านแล้วลงเล่นน้ำในคลองหน้าบ้าน อาเค้าจะใส่กางเกงในตัวเดี่ยว หนูแอบมองจากหน้าต่างห้องนอนหนูประจำ ควยอาเค้าที่ตุมอยู่ในกางเกงมันใหญ่มาก ใหยญ่คับกกน เลยค๊ะ บ่อยครั้งหนูเห็นขนที่โผล่พ้นขอบกางเกงในอาเค้าแผลมออกมา และหลายครั่งอาเคยรู้ว่าหนูแอบดูเค้า เค้าก็แอบยิ้มให้หนู แต่เค้าพยายามไม่ให้ใครในวงเหล้ารู้ว่าเราส่งสายตากัน และบอ่ยครั่งเวลาคนอื่นเริ่มเมา อาก็จะวงๆเวียนเข้ามาในครัว เอามือลูบหัวลูบหลังหนูเป็นประจำ บางครังอาแกมาเข้าห้องน้ำในขณะที่หนูกำลังอาบน้ำอยู่ อาแก่เข้าไปนานเงียบไม่มีเสียงใดๆเลย แต่พอหนูอาบเสร็จหนูอยู่ในชุดผ้าถุงกระโจมอก ออกมาจากห้องน้ำกะเจอกับอากำลังออกมาเช่ากัน เราเดินชนกันจะโดยบังเอิญหรือจงใจหนูไม่รู้มืออาแกจับที่หีหนูเต็มๆ เรายิ้มให้กัน โดยไม่พุดอะไร พอหนูเดินนำหน้าอาเข้าบ้านจากมุมมึดของบ้านกับห้องน่ำ อาจะเดินเร็วจนมาชนหนูแบบคนเมาเซเล็กน้อยก่อนจะกอดหนูไว้แบบกันล้ม หนูสาบานได้ว่าควยอาแข็งมากตอนควยอาดุนตูดหนู แกขอโทษบอกมาเมาทรงตัวไม่ต่อยได้ แกเอาตัวแกแนบกับตัวหนูควยแกก็ดุนตูดหนูอยู่นื่งนาน จนหนูเสียวหีที่สุดแทบจะเอามือล้วงควยแกเล่นหลายครั้งแล้ว& หนูทำกับแแกล่มเก่งพ่อจึงให้ช่วยทำเสมอๆเพราะพอพอเริ่มเมากะจะไม่ลุกไปไหนอีกเลยจนกว่าจะเมาหลับไปคาวงส่วนเพือนพ่อคนอืนๆ บางครังก็พาอีกหนูมากกกอดกันจนหนูรู้สึกเสียวไปหมด ก็จะไม่ให้เสียวได้ไงพวกอาๆเค้าพากันไปล้วงกันในน้ำไม่พอขึ้นมาล้วงกันในวงเหล้าอีก สวนอาคนที่หนูสนใจชื่ออา ดี๊ค๊ะ แต่ไมเคยพาใครมาทำอะไรแบบนี้ให้หนูเห็นเลย หนูเคยถามแก แกบอกว่า แกไม่ชอบผู้หญิงแบบนั้น หนูถามว่าทำไม แกบอกว่าไม่สะอาดบริสุทธิ์ ผ่านผู้ชายมามาก หนูถามอาแกว่ารู้ได้ไงว่าอาจะรู้ได้ไงว่าผู้หญิงคนไหนไม่เคยผ่านผู้ชายมาก อาแกยิ้มมองหน่าหนูก่อนจะเอาผ่ามือมาลูบไล้แก้มหนู หนูสะท้านอายมืออาอย่าบอกไม่ถูก อาบอกว่ากะผู้หญิงอย่าง บิวไง แค่โดยมืออากะสะท้ายไปทั้วตัวแล้ว แบบนี้แหละที่สะอาดบรืสุทธฺ แบบที่อายาก..แกเว้นนิดหนึ่งไม่พูดให้จบได้แต่อมอิ้ม หนูเลยถามว่าอยากไรคะ อาแกเข้ามาใกล้ตัวหนู กระซิบเบาๆว่า อยากได้เปิดบริสุทธิ์ไงจ๊ะหนูไม่เข้าใจคำนี้ หนูเลยถามต่อแปลว่าไรคะเปิดบริสุทธื์ อาแกเลยอธิบายต่อ เปิดบริสุทธ์ก็คือผู้ชายคนแรกที่ได้เย็ดผู้หญิงคนนั้นเป๋นคแรกไง รู้ไหมคำว่าเย็ดของอาแกไดอารมร์หนูที่สุดเลยค๊ะ หนูเสียวแปลบไปที่หีหนูเลยคะ อาแกจ้องตาหนู ก่อนจะมองซ้ายมองขาวแล้วดึงหนูเข้าไปในที่มมุมมึดหลังห้องครัว กอดและจูบแก้มหนูจูบปากเอาลิ้นของแกแหวกเข้าไปในปากหนูกระดกลิ้มพันกับลิ้นหนู่ หนูกล้าๆกลัวๆ แต่ความที่หนูมีใจกับอาแกหนูจึงตอบสนองลิ้นแกอย่างลืมตัว อาเอามือลูบไล้ก้นหนูกดก้นหนูเข้าหาตัวแก หีหนูเบียดกับควยของแก่ แนบสนิท หนู้รู้สึกได้ค๊ะว่าควยอาแกแขง.ขึ้นๆเลื่อยจนเป๋นลำใหญ่มาก อาแกเอามือขยำเต้านมหนูแรงขึ้นก่อนเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อในดึงยกทรงหนูต่ำลงเลิกเสื้อขึ้นสูงดูดเลียหัวนมหนูอย่างเมามันมืออาล้วงเข้าไปในผ้าถุงของหนูอาลูบไล้หีหนูอย่างชำนาญ ก่อนจะเอานิ้วเขี่ยเม๊ดแตกให้หนู หนูถ่างขาด้วยความเสียวบิดตัวไปมา อาแกก้มคุกเขาลง ก่อนจะผลกผ้าถุงหนูขึ้นสูงดึงกางเกงในหนูลงมาจูบและเลียหีให้หนูอย่างไม่รังเกียจเลย หนูเสียวหีเสียวตูดก้นไปหมด อาแกก๊เงี่ยนไม่แพ้หนูเหมือนกันแก่กระซิบข้าหูหนูว่า บิว อาเงี่ยนเหลือเกิน เงี่ยนน้องบิวที่สุดเลย บิวเงี่ยนเหมือนอาไหม หนูได้แต่พยักหน้าแทนคำตอบแก่จึงถามต่อ บิวจ๊าของอาเย็ดหีบิวสักครั้งได้ไหมขออาเปิดบริสุทธิ์บิวนะ คะอา แต่อย่าให้ใครรู็นะ ไม่มีใครรู้หรอกทุกคนเมาหมดแล้ว ว่าแต่ว่าเราจะไปเย็ดกันที่ไหนถึงจะปลอดภัยละอาถามเสี่ยงสั่นด้วยความเงี่ยเต็มที่ ไปห้องบิวก็ได้คะ อารอตรงนี้นะบิวจะไปห้องแล้วเปิดหน้าต่างให้ ตกลงจร๊า หนูรีบวิ่งไปห้องอย่างรวดเร็ว หีบิวนะเย้มหมดแล้ว แทบจะรอความสุขจากควยของอาแกไม่ไหวแล้วหนูรีบเปิดหน้าต่าง อาแกค่อยปีนเขามาหาหนูในห้องเราสองคนเริ่มถอดเสื้อผ้าของกันแหละกันอย่างร่อยรนเราต่างคนต่างเงี่ยนสุดๆพอๆกัน อาแกอยากเย็ดหนู หนูก็อยากโดยแกเย็ดใจจะขาดอยู่แล้ว อยากรู้จังรสควยแรกของผู้ชายที่เข้าไปเปิดบริสุทธิ์หีสาวอย่างหนูจะมีความสุขแค่ไหน และในไม่ช้าหนูก็ได้คำตอบควยใหญ่และแข็งเป่นลำของอาค่อยๆเสือกดันปลายหัวเข้าไปในหีหนู ช้าๆแต่แข็งแรง พอมันเข้าไปได้ อาแกก็เริ่มเย็ดหีหนู ดันเข้าๆออก เสียดสีกับแตดกับแคมหนูอย่างเมามัน ตูหนูลอยจากพื้นห้องหีแอ่นรับกระแทกจากควยของอาอย่างได้รสชาติที่สุด ไม่ผิดหวังเลยค๊ะที่หนูตัดสินใจให้เพื่อนพ่อเย็ดในคืนนั้น หลังจากคืนนั้นหนูก็เย็ดเป็นแล้ว รู้รสชาติแล้ว หนูก็เรืิ่มหาความสุขจากผู้ชายอีกหลายคน ที่หนูเลือกแล้วว่าหนูชอบและปลอดภัยจากโรคภัย และปลอดภัยจากการรู้เห็นของผู้คนรอบข้างหนี่งในผู้ชายในนั้นก็คือ พ่อขี้เมาของบิวเองครั้งนั้นพ่อเมามากจนจำไม่ได้ว่าคนที่พ่อกำลังเอาอยู่คือลูกสาวตัวเองสำหรับหนู การให้พ่อตัวเองเอาปลอดภัยที่สุดและพ่อก็เป็นผู้ชายที่เย็ดเก่งไม่แพ่อาดี๊เลยและที่สำคัญเวลาพ่อหายจากเมาแล้วพ่อจำอะไรไม่ได้เลยสักครั้งมันปลอดภัยมากเลยค๊ะสักวันบิวจะเล่าประสบการที่ให้พ่อเอาครั้งแรกให้ฟังนะค๊ะ&  &  &    โลล่า ทากิซาว่า โป้ หีdownloadคลิปหลุด อิสเบลล่า หยาง ทmediafireดู คลิป หนัง เอ็กซ์ไทยดูหนังโป้คนญี่ปุ่นเย็นคนป่าดู หนัง โป มากมายดูหนังโป๊ญี่ปุ่นเกย์ ฟรีหนังไทยเย็ดคุณน้า โหลดหนังโป๊ไทยเย็ดกัน หนังไทยเย็ดคุณน้า หนังไทยเย็ดคุณน้า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21