ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxแนวปาตี้ พานักเรียนสาวน่ารักมาจัดแบบสดๆไม่เซนอีกแล้ว รูปวิธีการมีเซ็ก[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 173 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกันต่อกับ หนังเอ็กซ์ หนังxแนวปาตี้ เรื่องมีอยู่ว่าน้าผมอยู่ชัยนาทเรียกตัวผมไปช่วยย้ายบ้านเพราะเพิ่งปลูกบ้านใหม่เสร็จน้าผมเป็นผู้หญิงอยู่คนเดียวมีลูกสาว1คนเรียนที่กรุงเทพ พอวันเสาร์-อาทิตย์จะมาค้างที่ชัยนาทกับแม่ เธอชื่อเก๋ เป็นคนน่ารักมีเสน่ห์ ขาว ผมยาวและโฟโมสนมใหญ่ วันนั้นเป็นวันศุกร์เก๋มาค้างที่บ้านใหม่กับแฟนเก๋ น้าสาวผมก็นอนบ้านเก่าเฝ้าของที่ยังขนไม่เสร็จ ส่วนผมน้าให้มานอนห้องเดียวกับเก๋เพราะห้องอื่นยังจัดไม่เสร็จ เก๋กับแฟนนอนบนฟูกไม่มีเตียงผมปูผ้านอนข้างล่าง พอดึกๆผมตื่นเพราะได้ยินเสียงแปลกๆพอลืมตาก็ได้เห็นภาพที่ไม่น่าจะได้เห็น ผมเห็นเก๋กำลังใช้ปากไอ้กระปู๋ให้แฟนอยู่ ผมแกล้งหลับแล้วดูจนจบเก๋ใช้ปากได้มัโฟโมสนมาก จากนั้นก็ไม่มีอะไรจนเช้าแฟนเก๋ก็กลับบ้านไป ผมกับน้าและเก๋ก็ช่วยกันขนของเวลาที่เก๋ก้มลงขนของผมจะแอบมองที่คอเสื้ใช้ปากันคุ้มจริงๆที่ได้มาขนของ แล้วพอตกเย็นน้าก็ให้ผมกับเก๋ไปนอนที่บ้านใหม่ 2คนส่วนน้าต้องนอนบ้านเก่าเหมีอนเดิม พอหัวค่ำเก๋ก็เข้าไปอาบน้ำผมก็ย่องไปแอบดูที่หน้าต่างห้องน้ำ โอ้โห ! เป็นบุญตาจริงๆ โฟโมสนมเธอน่ารักมากใหญ่และหัวโฟโมสนมสีออกชมพู หุ่นเก๋อวบมากแต่ไม่อ้วนนะครับ ส่วนจิ๋มมองไม่เห็นเลยน่าเสียดายแต่แค่นั้นก็ทำให้ผมต้องทำร้ายตัวเองไป 1ครั้งพอเสร็จผมรีบไปเตรียมตัวอาบน้ำบ้างพอดึกเราก็นอน โดยผมนอนผ้าที่ปูไว้เหมือนเดิม เก๋นอนบนฟูกนอนไปซักพักผมเห็นเก๋นอนไม่หลับกระสับกระส่ายเลยชวนคุยซักพัก ผมก็รวบรวมความกล้าแล้วพูดว่า เมื่อคืนนี้เก๋ทำอะไรน่ะ เก๋สีหน้าเปลี่ยนตอบว่าทำอะไรเหรอ เราเห็นนะผมว่า เห็นอะไรเธอว่าเสียงดังก็เห็นเก๋ใช้ปากกาปู๋ให้แฟนไง ทีนี้เก๋หันหลังให้แล้วพูดว่า บ้านอนได้แล้ว ใช้ปากให้เราบ้างได้เปล่าผมรุกต่อ ประสาท เก๋ตอบอย่างโกรธๆ ผมเอื้ใช้ปากมือไปจับแขนเก๋สดุ้งแล้วบอกว่าจะทำอะไรน่ะผมไม่รอช้าโอกาสมาถึงแล้ว ผมกดเก๋กับที่นอนแล้วไซร้ที่คอเก๋ดิ้นใหญ่ ผมไซร้ไปทั่วไปหยุดที่หูเก๋เริ่มอ่อนแรงเริ่มคล้อยตาม ผมประกบปากแลกลิ้นอย่างเมามัโฟโมสนมือก็จับโฟโมสนมบีบวนไปมาสลับกับจับหัวโฟโมสนม อีกมือก็จับที่ปิ๊เก๋ผมตะลึงทันที ปิ๊เก๋โหนกใหญ่อวบอูมจริงๆ ผมถอดเสื้อผ้าเก๋กับผมออกจนหมด อื้อหือผมแทบกลั้นไม่อยู่เก๋น่ารักมาก น่ารักทั้งตัว ผมเลียเก๋ทั่วทั้งตัวกลิ่นตัวเก๋หใช้ปากมาก แล้วไปหยุดที่ปิ๊ผมใช้ลิ้นเลียที่เม็ดเก๋ยกสะโพกตามเหมือนกลัวว่าลิ้นจะหลุดหายไป เลียอยู่ไม่นานเก๋ก็กระตุกปิ๊เก๋ตอดลิ้นผม ตุ๊บๆ ทีนี้ก็ตาผมบ้างล่ะ ผมจับกาปู๋ผมจ่อที่ปิ๊แล้วค่อยๆดันแต่ไม่ง่ายอย่างที่คิดทั้งๆที่น้ำเยอะขนาดนั้นยังเข้ายาก สงสัยว่าจะโดนแฟนเอาไม่กี่ครั้งในที่สุดความพยายามก็สำเร็จ พอเข้าไปมิดผมก็เริ่มซอยช้าๆ เก๋ครางดังมาก ร้องซิ้ดซ้าดตลอด ซักพักเก๋ก็บอกเร็วหน่อยจะเสร็จแล้วผมเลยซอยเร็วขึ้นเสียงเนื้อกระทบกันดังป้าบ ป้าบ ปิ๊เก๋ตอดรัดกาปู๋ผมจนผมแทบจะพุ่งแต่อั้นไว้ ผมเริ่มซอยช้าลงซักพักเก๋ผลักผมลงแล้วขึ้นขย่มผมแทน ทีนี้มือผมว่างก็เลยมีโอกาสทั้งขยำทั้งบี้หัวโฟโมสนม เก๋ร้องซิ้ด สลับกับครางเก๋ขย่มกาปู๋แรงขึ้นเรื่อยๆจนทั้งผมและเก๋ไม่ไหวแล้วผมเลยพุ่งในตัวเก๋เลย เรานอนกอดกันซักพักเก๋ก็มาจับกาปู๋ผมและใช้ปากใหญ่เลย ผมทนไม่ไหวเลยเอากันต่ออีกรอบ พอเสร็จแล้วเราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำเลยเอากันต่อในห้องน้ำอีกรอบ สรุปคืนนั้นเราเอากันจนสว่าง 5รอบเอากันทุกท่า พอเช้าแทบไม่มีแรงขนของเลย แต่ต้องฝืนพอดึกก็เอากันต่ออีกพอขนของครั้งนี้ได้ค่าตอบแทนคุ้มจริงๆครับเราชื่อ ไอซ์ อายุ 21 เราเป็นคนเซ๊กซ์จัดมากแต่ที่ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายเพราะเราเป็นคนช่างเลือกค่ะกลัวว่าถ้าเค้าได้แล้วจะทิ้งหรือได้แล้วจะเปลี่ยนไป ที่มหาลัยมีคโฟโมสนมาจีบเยอะมาก มีมาหลายรูปแบบแต่เราไม่ชอบใครเลยเพราะคิดว่าเค้าชอบเราที่หน้าตาและรูปร่างไม่ใช่ที่นิสัยเราเวลาเงี่ยนขึ้โฟโมสนมาทีเลยต้องช่วยตัวเองตลอด แต่มีอยู่วันหนึ่งเราไปเจอเพื่อนใหม่ทาง msnคุยกันวันแรกมาคิดๆ ดูแล้วอดขำไม่ได้เลย เพราะคุยกันภาษาอะไรไม่รู้เพราะไม่รู้จักกันทั้งชื่อและเป็นหญิงเป็นชายก้อไม่รู้ แต่คุยถูกคใช้ปากากเลยพใช้ปากาอีกวันเราก้อลุ้นอยู่ว่าให้เป็นผู้ชาย แต่เค้าก้อไม่ยใช้ปากบอกบอกแค่ชื่อแถมชื่อยังฟังดูแบบว่าเป็นหญิงก้อได้เป็นชายก้อได้อีก - -"แต่หลังจากที่ chat กันได้สักระยะหนึ่งเราเองก้อเริ่มตกหลุมรักเค้าแล้วทุกวันหลังกลับจากมหาลัยเราต้องมานั่งเปิด msn รอเค้าคนเดียวบ้างวันเราบ้าขนาดหนัก นั่งรอเค้าตั้งแต่ 4โมงเย็นยันเที่ยงคืนเลยแต่พอดีเค้าทำงานกลับดึกเลยไมได้เปิด msnคืนนั้นทำเอาเรานอนไม่หลับเดินขึ้โฟโมสนมาต่อเนตเปิด msn ดูว่าเค้ามาหรือยังพอวันรุ่งขึ้นถึงรู้ว่าเค้าทำงานกลับดึก แต่เค้ากลับหลุดคำว่า "ครับ" มา ทำเอาเราใจเต้นเลยยใช้ปากรับว่าดีใจมากเลยกัวอยู่ตั้งนานว่าจะเป็นหญิง ตั้งแต่นั้นเราเลยรีบเปิดทางให้เค้าเต็มที ทั้งขอเบอร์( เป็นครั้งแรกน่ะเนี่ยที่ขอเบอร์ผู้ชาย) ทั้งนัดเจอ แต่เค้ากลับเงียบไม่พูดอะไรเลยไอซ์เองก้อไม่กล้าจะถามต่อแต่ต่ใช้ปากาพอสนิทกัโฟโมสนมากขึ้นเค้าก้อเริ่มเหล่าเรื่องส่วนตัวเค้าให้ไอซ์ฟังมากขึ้นถึงรู้ว่าเค้าถูกผู้หญิงทิ้งมาเยอะ เลยไม่กล้าทีจะรักใครอีกแต่ไอซ์ก้อบอกว่างั้นเริ่มที่ความเป็นเพื่อนสิเอาเบอร์โทรมาเราจะได้คุยกัโฟโมสนมากขึ้นแล้วเค้าก้อยใช้ปากให้เบอร์มาค่ะหลังจากนั้นไอซ์โทรไปคุยกะเค้าวันล่ะ 3 เวลาเลย ค่าโทรเดือนล่ะเกือบหมื่นยิ่งถ้าวันไหนเค้าหยุดอยู่บ้านน่ะ ไอซ์จ้องตัวเค้าเลยค่ะโทรมันตั้งแต่เช้ายันเค้า ไม่ยใช้ปากให้ไปไหนเลยเค้าเองก้อเป็นคนคุยสนุกค่ะแต่ที่สำคัญเค้าอบอุ่โฟโมสนมากเลย ทั้งเป็นสุภาพบุรุษ และอ่อนโยนไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนแบบนี้อยู่อีก แต่เค้าบอกไอซ์ว่าเค้าหน้าตาไม่ดี ขนาดเรียกได้ว่าขี้เหร่เลยไอซ์ก้อแกล้งบอกเค้าไปเหมือนกันว่า ไอซ์เองก้อขี้เหร่ สิวตรึม อ้วนตัวดำอีกตั้งหาก ^^ปล.ตัวจิงไอซ์ตรงกันข้ามกะทีบอกหมดน่ะเดียวเข้าใจผิดแล้วเรื่องมันก้อเกิดขึ้นจนได้ มีอยู่คืนหนึ่งวันนั้นทำกิจกรรมที่คณะต้องกลับบ้านดึกพอถึงบ้านก้อรีบโทรไปหา เอ (ชื่อเค้าน่ะ) เลยแต่เค้าหลับแล้วแต่ตื่โฟโมสนมารับ พอพูดฮัลโหลหนูเสียวแป๊บเลยค่ะ เสียงเซ๊กซี่มากเลยเสียงเอตอนพึ่งตื่นนอนเนี่ย พอคุยๆ กันไปได้สักพัก เอาแล้วสิค่ะอารมณ์เงี่ยนหนูก้อบังเกิด เลยเผลอชวนเค้าคุยเรื่องอย่างว่าไป แต่ เอ เค้าก้อตอบแบบเป็โฟโมสนมุขน่ะค่ะแบบว่าเล่โฟโมสนมุขไหนไปก้อเล่โฟโมสนมุขกลับได้ตลอด ไอซ์คิดว่าที เอ ตอบแบบนั้นเพราะกลัวไอซ์จะอายน่ะค่ะแต่มันตอนนั้โฟโมสนมันเงี่ยโฟโมสนมากๆ เลยค่ะ เลยบอก เอ ไปเลยค่ะ ว่าตอนนี้ไอซ์ ใส่แค่ชุดชั้นในนอนอยู่บนเตียง เอก้ออึ้งไปเลยค่ะตอนนั้นสติเริ่มกลับมาแล้วเลยอายค่ะ กลัว เอ จะเกลียดเลยไม่กล้าจะพูดต่อ แต่ เอกลับพูดขึ้โฟโมสนมาว่า " แล้วใส่ชั้นในแบบไหนเหรอ สีอะไร" แค่นั้นล่ะค่ะ รู้โดนทันทีว่า เอก้อเงี่ยนเหมือนกันแน่เลย คืนนั้นเลยเล่นเซ๊กส์โฟนกันถึงเช้าเลยไอซ์ตกเบ็ดเสร็จไป 3 รอบเลยค่ะเล่นเอาเหนือยเลย เอ เค้าเล่นเซ๊กส์โฟนได้เก่งมากๆ เลยค่ะ ได้อารมณ์มากแต่นั้นก้อยิ่งทำให้ไอซ์อยากเจอตัวจิง เอ มากขึ้น เลยนัดเจอกัน พอดีวันสงกราน เอเค้าเองก้อได้หยุดยาว ส่วนที่บ้านไอซ์ เค้าไปต่างประเทศกันหมด โอกาศเหมาะเลย ไอซ์เลยนัดเจอที่ร้านอาหารก้อลุ้นอยู่เหมือนกันว่าหน้าตาจะขนาดไหนก้อคิดไปต่างๆ นาๆ เอาน่าไม่หล่อแต่ขอนิสัยดีก้อพอแล้วนี่น่ะแล้วก้อถึงเวลา กรี๊ดดดด คนไรไม่รู้โครตหล่อเลย ตอนแรกนึกว่าไม่ใช่แต่ไอซ์จองโต๊ะไว้เบอร์นี้นี่ไม่ผิดหรอก ไอซ์จ้องเอ ตาค้างเลยค่ะ เอ เองก้อจองไอซ์เหมือนกัน ต่างกันต่าง งงก้อไหนบอกว่าไม่หล่อไง เอ เค้าบอกว่าไม่อย่างให้ ไอซ์ คาดหวังมากค่ะเพราะเค้าไม่รู้ว่าแบบไหนจะหล่อในสายตาของ ไอซ์ วันนั้นเราทานข้าวไปคุยกันไปอย่างสนุกมากเลยเสร็จแล้วก้อชวนไปดูหนัง แต่ในโรงหนัง ไอซ์ เกิดเงี่ยนขึ้โฟโมสนมาค่ะหนังดูไม่รู้เรื่องเลยจ้องแต่ตรงเป้ากุงเกงของ เอ อย่างเดียวเลยจินตการไปเรื่อยอยากเอาออกมาใช้ปากกินจังเลยจะขนาดไหนน่ะ แค่คิดปิ๊ไอซ์ก้อเปือกแล้วล่ะค่ะเลยเอากระเป๋าขึ้โฟโมสนมาทับแล้วจัดการตกเบ็ดซะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่พอจะถึง ไอซ์ก้ออั้นเสียงไม่อยู่ค่ะเผลอร้อง "อา ซื้ดดด " ไปทีหนึ่ง เอ เค้าคงได้ยิน เลยหัโฟโมสนมามองตาโตเลยค่ะ แต่นิ้วไอซ์ยังคาอยู่ที ปิ๊ เลยค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะอารมณ์ค้างซะแล้ว แต่ที่ไหนได้ เอ เค้าสอดมือเข้ามาตรงขา ไอซ์ ค่ะคอยๆลูบ เสียวมากเลยค่ะ ขนลุกไปทั้งตัวเลย แล้ว เอ เค้าก้อเอามืใช้ปากาถึง หว่างขาจนได้เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงค่ะ มือ ไอซ์ก้อยังอยู่ เค้าจับนิ้วไอซ์บี้ต้องเม็ดเสียวไอซ์ค่ะน้ำเงี่ยนไอซ์นี้ไหลเยิ้มเลย กกน. นี้เปือกไปหมดเลย มันเลอะมือเต็มไปหมด เอเค้าก้อดึงมือไอซ์ขึ้นไปใช้ปากทีล่ะนิ้วอย่างกะเด็กใช้ปากไอติมเลยค่ะ แล้วยังมากระซิบข้างหูอีกว่าอร่อยดีจังไอซ์นี้น้ำเยอะจังน่ะ ไอซ์นี้เงี่ยนหนักเลย อยากขึ้นไปควักไอ้กระปู๋ เอ ออกมาขย่มให้หายเงี่ยนเลยแต่หนังจบก่อน ไอซ์นี้ยังไม่เสร็จเลยอ่ะค่ะ อารมณ์เลยค้างเลย เสร็จแล้วพอออกมา ไอซ์ เลยชวน เอไปนั่งกินน้ำกัน ไอซ์อยากจะชวน เอ ไปเอากันที่บ้านไอซ์ให้รู้แล้วรู้แรดกันไปเลย แต่ก้อกัว เอจะมองไอซ์เป็นผู้หญิงไม่ดีใจง่ายเจอกันครั้งแรกก้อให้เย็ดเลยเลยคิดแผนอยู่นาน บอกว่าวันนี้ไอซ์ต้องอยู่คนเดียว ที่บ้านไปต่างประเทศหลายวัน แล้วไอซ์กัวผีอยากให้เอ ไปพักด้วย เค้าก้อคิดอยู่พักใหญ่แต่ก้อตกลง ไอซ์เลยรีบพาเอ ขึ้นรถพาไปบ้านเลยค่ะกัวเค้าเปลี่ยนใจก่อนแต่ระหว่างขับรถด้วยทีอารมณ์มันยังค้างอยู่เลยคิดแผนได้แวะจอดปั้มแล้วบอก เอ ขับแทนทีไอซ์รู้สึกไม่คอยดี แล้วพอเอขับรถให้ ไอซ์ก้อรีบนอนหนุนตัก เอ เลยค่า แล้วก้อเอามือรูดซิบกุงเกง เอ แล้วควักไอ้กระปู๋เอ ออกมา O_O โอ้ตาค้างมือสั่นเลยค่ะ ไอ้กระปู๋เใช้ปากันใหญ่จิงๆเลยค่ะขนาดเท่าของฝรั่งที่เคยดูใน cd โป๋เลย ไอซ์ มองหน้า เอ แล้วบอกว่า "ขอไอซ์ใช้ปากหน่อยน่ะ" เอ  น่าแดงปัดเลยค่ะ น่ารักจัง ว่าแล้วไอซ์ก้อก้มหน้าก้มตาใช้ปากไอ้กระปู๋เอใหญ่เลยค่ะไม่กัวอะไรแล้วแต่ด้วยที่ไม่เคยทำมาก่อนน่ะค่ะเลยมันไม่คอยเป็น เอ เค้าร้อง โอยๆ ตอนฟันไอซ์ไปขูด ส่วนไอซ์เองก้อใช้ปากได้แค่ครึ่งเดียวเองค่ะแบบว่าแค่นั้นก้อถึงคอยจิ๋มแล้วอ่ะ อีกครึ่งที่เหลือไอซ์เลยใช้มือลูดให้ ไอซ์ใช้ปากใหญ่เลยค่ะ มันส์จิงๆเลยยิ่งใช้ปากยิ่งมัน เอ เค้าก้อร้อง ซี้ดๆๆๆ ไปด้วยไอซ์ไม่เคยเงี่ยนขนาดนี้มาก่อนเลยค่ะสักพัก เอ เค้าก้อเอามือล้วงไปในเสื้อ ไอซ์แล้วทั้งบีบทั้งเข้นโฟโมสนมไอซ์ค่ะ ไม่แรงไม่เบากำลังพอเสียว แต่เค้าจับนอกเสื้อในน่ะค่าไม่ได้ล้วงเข้าไปไอซ์ ก้อเอาอีกมือที่ว่างตกเบ็ดตัวเองไปด้วย เสียวจิงๆ เลยใจจะขาดให้ได้ สักพัก เอ เค้าร้องว่า "จะออกแล้วพอๆ " แต่เรื่องไรจะหยุดล่ะค่ะ ไอซ์เลยรีบโม้กให้เร็วกว่าเดิม เอเค้าก้อเอามืใช้ปากาจับที่หัว ไอซ์ค่ะ แล้วก้อดันก้นขึ้โฟโมสนมายัดไอ้กระปู๋เอาไปในคอไอซ์เลยมีน้ำพุ่งเค้าคอไอซ์เลยค่ะ สำลักอยู่พักหนึ่งแต่พอหายแล้วก้อกลับไปใช้ปากที่เหลือตรงหัวกาปู๋ของ เอ ค่ะแล้วไอซ์ก้อนอนกอดไอ้กระปู๋เอไม่ให้เอาเก็บในกุงเกงเลยค่ะ แถมมันยังแข็งอยู่อีก เอ นี้แข็งแรงดีจังเลยแต่พอไปถึงหมู่บ้าน ไอซ์ก้อต้องลุกขึ้โฟโมสนมาบอกทาง เอ เค้าค่ะ จังหวะนั้น เอเค้าก้อรีบเก็บไอ้กระปู๋เค้าใหญ่เลย น่ารักจิงๆพอถึงบ้านไอซ์แค่นั้นล่ะค่ะ เอ เค้ากอดไอซ์ตรงห้องรับแขกเลย ทั้งจูบทั้งไซ้ขนนี้ลุกไปหมดเลยตรงปิ๊ก้อแฉะไม่รู้จะแฉะไงแล้ว ตอนนั้นไม่รู้ว่าใครเงี่ยนกว่าใครแล้วไอซ์ไม่สนแล้วค่ะว่าถ้า เอ ได้ไอซ์แล้วจะเปลี่ยนไปหรือทิ้งไอซ์ไปหรือเปล่า ถ้าไงไอซ์ก้อรัก เอ ค่ะแล้วพอคิดเสร็จเสื้อไอซ์ก้อถูกถอดออกแล้ว เอ กำลังใช้ปากโฟโมสนมไอซ์ผ่านเสื้อใโฟโมสนมาแบบกระหายมาจากไหนไม่รู้เสียวจิกๆ ตรงหัวโฟโมสนมมากเลยค่ะ เล่นลิ้โฟโมสนมันกดมากับเนื้อผ้าชั้นใโฟโมสนมันสีตรงหัวโฟโมสนมน้ำจะแตกให้ได้เลยค่ะไอซ์ก้อรีบจัดแจ้งถอดเสื้อผ้า เอ หมดเลยค่า กกน. ก้อไม่ให้เหลือ แล้วดึง เอ ให้ไปบนห้องนอน ไอซ์ บอก เอ ครั้งแรกของไอซ์ อยากทำบนเตียงได้ไหม เอ เค้าก้อไม่ปฏิเศษค่ะ ( กลัวเลือดไอซ์เปื้อนโซฟาน่ะค่ะ) แต่ไอซ์เดินจูงนี้ไม่ใช่จูงมือน่ะค่ะ แต่เอามือจูงไอ้กระปู๋เอ แทนค่ะ ^^พอถึงห้องแล้วไอซ์ก้อรีบเป็นฝ่ายลุกเองเลยผลักเอให้นั่งบนเตียงแล้วไอซ์นั่งใช้ปากแท่งกาปู๋ของ เอ ค่ะยิ่งใช้ปากยิ่งมันค่ะได้ยินเสียง เอ ครวดครางแล้วได้อารมณ์สุดๆ สักพักเอ ก้อล้มตัวนอนบนเตียงแล้วให้ ไอซ์เอาขาไปทางหน้าเค้า เอ ไม่ถอดกระโปรงไอซ์ออกค่ะ แต่ถกขึ้โฟโมสนมากองไว้ตรงเอว กกน.ก้อไม่ถอดเอานิ้วแหวกข้างแล้วแหย่งลิ้นเลียจิ๋มไอซ์ ทั้งใช้ปากทั้งเลียทั้งนิ้ว เทคนิกดีมากเลยค่ะ เวลาไอซ์ตกเบ็ดนี้ได้ไม่ถึงครึ่งเลย แต่ เอ ยังไม่แหย่งนิ้วเข้าไปในปิ๊ไอซ์ค่ะแต่ชอบทำให้เสียวโดยเอานิ้วเขี้ยๆรอบๆ กลีบจิ๋มน่ะค่ะ แล้วให้น้ำมันเยิ้มออกมาแล้วก้อคอยๆ กินแล้วก้อใช้ปาก ไอซ์นี้เสียวมากเลยค่ะเลยเผลอกัดกาปู๋ เอ ด้วยความเสียวไปหลายที สักพักไอซ์ก้อทนไม่ไหวค่ะ น้ำแตกคาหน้า เอ เลยไอซ์มองดูจิ๋มตัวเอง ครั้งนี้เป็นครั้งแรกค่ะที่น้ำออกมาเยอะขนาดนี้ เอ ยังบอกเลยน้ำเยอะจิงๆแต่แค่นี้ยังไม่หายเงี่ยนเลยค่ะ ไอซ์รีบขึ้นค่ใช้ปากเอ แล้วจับกาปู๋ เอ จะสอดแล้วค่ะเงี่ยโฟโมสนมากอยากขย่มมานานแล้ว ไม่กลัวเจ็บแล้ว แต่ เอ ดัน ไอซ์ให้นอนค่ะ แล้วบอกว่าไม่ต้องรีบ เอจะพาไปเที่ยวสวรรค์เอง ว่าแล้ว เอ ก้อจูบไอซ์ค่ะ ในปากเอนี้น้ำเงี่ยนไอซ์เต็มเลยพึ่งรู้ว่าน้ำเงี่ยนตัวเองรสชาติอย่างไง แล้ว เอ ก้อปลดเสื้อใน ไอซ์ออก น่าอก ขนาด 35มันเด้งอยู่ตรงหน้าเลยค่ะ หัวโฟโมสนมไอซ์ก้อยังสีชมพูอยู่เลยก้อยังไม่เคยโดนใช้ปากเลยนี้ค่ะ เอก้อก้มลงใช้ปากไปเลียไป ไอซ์ก้อร้อง โอย ซิ๊ดดดด อา ตามจังหวะเลยค่ะ มันเสียวกว่าที่คิดไว้อีกค่ะสักพักไอซ์ก้อเริ่มรู้สึกว่ามีอะไรไปที่จิ๋มไอซ์แล้วพอลืมตาดูก้อเห็น เอเลื่อนลงไปถอดกกน.ไอซ์แล้วก้อจัดการเลียจิ๋มไอซ์ต่อ เอ ถามไอซ์ ว่า จิ๋มไอซ์น่ารักจังยังปิดสนิทเลยสีก้อชมพูสดไม่มีกลิ่นคาวด้วยอย่างกะไม่เคยมาก่อนเลยไอซ์กำลังจะบอกว่าก้อไม่เคยน่ะสิ แต่กัวว่าถ้า เอรู้เดียวกัวทำไอซ์เจ็บแล้วจะทำไม่ถึงใจเลยแกล้งเงียบไว้ดีกว่า เอ เค้าอดทนเก่งมากเลยค่ะเค้าเลียให้ไอซ์นี้เสร็จไปแล้วอีกรอบเลยคราวนี้ไอซ์กรี๊ดด ลั่นห้องเลยค่ะเพราะเสียวมาก เอก้อให้ไอซ์พักแป๊บหนึ่งระหว่างนั้นก้อชวนคุยแล้วก้อจูบบ้างใช้ปากโฟโมสนมบ้าง ไม่ต้องไรหรอกค่ะแค่นั้นก้อเงี่ยนอีกแล้วค่ะ คราวนี้ไอซ์บอกเลยว่า เอ ค่า ใส่มาเลยน่ะค่ะ ไอซ์ไม่ไหวแล้วเงี่ยนอยากให้ เอเย็ดใจจะขาดแล้ว ได้โปรดเถอะค่า เอ เค้าก้อยิ้มให้ค่ะ แล้วก้อเอามือไปจับกาปู๋เค้าเอามาจ่อที่หน้าจิ๋มไอซ์ไม่อยากมองเลยค่ะ มันใหญ่จิงๆ อย่างกะแก้วสเลอปี้เลย ปิ๊ไอซ์พังแน่ๆเลย ไอซ์เลยหลับตาไม่กล้ามอง แต่ เอเค้ากลับเอาหัวกาปู๋เค้ามาถูเล่นแถวแคมจิ๋ม ไอซ์ค่ะ ไม่สอดเข้ามาเขี่ยไปเขี่ยมา มันเสียวน่ะค่ะเนี่ยเสียววูปๆ ในท้องเลย ปากหนูก้อพูดใส่เลยค่ะใส่เลย เอ เค้าก้อเหมือนจะแกล้งเอากาปู๋เราถูกไปตามขาเราขึ้โฟโมสนมาถูตรงร่องโฟโมสนมเราด้วย แถมเอาหัวกาปู๋มาบี้ตรงหัวโฟโมสนมเราอีก อารมณ์กระเจิงเลยค่ะเงี่ยนเปิ๊้ยๆเลยวันนี้ ตรงจิ๋มนี้มันทะลักออกมาเต็มเลย มันทรมานเหมือนตกนรกมากกว่าน่ะหนูว่าอยากให้ใส่ใจจะขาดอยู่แล้ว แล้ว เอ ก้อดึงเจ้าหนูเค้ามาจ่อหน้าจิ๋มหนูอีกเขี่ยตรงติ่งเงี่ยนหนูด้วยไอซ์เงี่ยนพอแล้วค่ะ เงี่ยนสุดๆ แล้วให้ทำไรไอซ์ก้อยใช้ปาก พอ เอ ได้ยินเลยบอกให้ไอซ์ ตกเบ็ดให้เค้าดูหน่อยไอซ์ก้องงๆ ค่ะแต่ก้อทำตามที่เค้าบอก ไอซ์นั่งถ่างขาตกเบ็ดให้ เอ ดูค่ะ ไม่อายแล้วเพราะเงี่ยนสุดๆแถมยังตกเบ็ดแบบรุนแรงกว่าปกติเพราะเงี่ยโฟโมสนมากๆเลย ยิ่งไม่มีใครอยู่บ้านนี้ ไอซ์ร้องเต็มเสียงเลยค่ากรี๊ดลั่นบ้านเลย ดูว่า เอ เค้าก้อชอบให้ไอซ์ร้องดังๆ ด้วยค่า พอ ไอซ์จะเสร็จแล้วก้อบอก เอ จ้าไอซ์จะถึงแล้ว อาๆ ซื้ดดด แล้ว เอ เค้าก้อลุกมานั่งตรงหว่างขาไอซ์ค่ะ เอากาปู๋เค้ากระแทกเข้ามาแรงๆ เลยไอซ์น้ำตาเล็ดเลยค่ะ เจ็บมาก แต่ร้องไม่ออกค่ะมันจุก แล้ว เอ ก้อคอยๆ ดันเข้ามาทีล่ะนิดใช้นิ้วอ้าจิ๋มไอซ์ด้วย ไอซ์ทนไม่ไหวแล้วเลยร้อง โอยๆ เจ็บจิ๋มค่ะ เอ แต่อย่าหยุดน่ะ เย็ดไอซ์แรงๆเลยค่ะพอ เอ ดันอีกทีคราวนี้เหมือนจิ๋มไอซ์ฉีกขาดเลยค่ะเจ็บระบมไปหมด เอ ก้อบอกว่า เข้าแล้วๆ ไอซ์ก้อลองมองดูโอย มันพึ่งเข้าไปแค่ส่วนหัวเองค่ะ ลมจะใส่ แต่ เอ เค้าดูไม่รีบร้อนเลยค่ะ รู้ว่าไอซ์เจ็บเค้าเลยมาจูบมาเล้าโลมไอซ์ แล้วชวนคุย บอกว่าถ้าไม่ไหวก้อบอกน่ะ ไอซ์นี้น้ำตาไหลเลยค่ะ เอเป็นผู้ชายที่ดีจิงๆ ไอซ์เลยบอกเอว่า ไม่ต้องกัวไอซ์เจ็บ เย็ดไอซ์ให้เต็มทีเลยเอาแรงๆถ้าไอซ์บอกว่าเจ็บก้อคือเสียวน่ะ ^^ เอ เค้าก้อยิ้มแล้วเล้าโลมไอซ์สักพักแล้วก้อคอยๆ ดันอีกสองสามทีไอซ์เองก้อเอาขาไปรัดเอว เอ ไว้แน่นเลย แต่ดูเหมือนว่ามันจะเข้ามาไม่ได้ เอ เค้าก้อคอยๆ ซอยเบามันไม่คอยเจ็บแล้วค่ะแต่เสียวมากเลย ไอซ์ก้อขยับตามเอด้วย ปากก้อพูดเลยค่ะ เอ ไอซ์เสียวจังเลย เอเย็ดไอซ์อย่าหยุดน่ะ พูดยังไม่ทันจบเลยค่ะ เอ เค้าก้อกระแทกท่อนเนื้อเค้ามาอย่างแรงเลย มันเจ็บมากๆเลยค่ะจนหมดอารมณ์เลย ไอซ์เลยพยายามผลักเค้าออกแต่สู้แรงไม่ได้ ไอซ์เจ็บมากเลยค่ะรู้สึกเลือดจะออกไอซ์ร้องลั่นเลยค่ะ แต่ เอ เค้ากลับยิ่งได้อารมณ์ เย็ดไอซ์ แรงขึ้นอีก ปิ๊ไอซ์พังแล้วค่า เอ เค้าถอนกาปู๋ออกนิดหนึ่งแล้วกระแทกกลับเข้ามาแรงๆ เป็นจังหวะแบบนี้น่ะค่า แล้วที่สุดท้าย เอ เค้าถอนยาวไอซ์เจ็บเลยกระดกก้นตามไป เอ เค้ากระแทกสวโฟโมสนมาเต็มแรงเลย ไอซ์ร้องกรี้ดด เลยค่ะ เอ เองก้อร้องโอยเหมือนกัน ที่นี้ ไอซ์ลองก้มดู กาปู๋ เอ เค้าไปเกือบมิดเลยค่ะ แต่ก้อยังไม่สุดแต่หัวกาปู๋เอเค้ากระแทกมดลูกหนูกึกๆ แล้วน่ะค่ะ พอสักพักเอเค้าก้อก้มลงจูบหนูใหม่ ไอซ์ บอกว่า เจ็บจัง กาปู๋ เอใหญ่น่ะ แล้วพอไอซ์เริ่มเจ็บน้อยลงแล้ว เอ เค้าก้อเริ่มเย็ดหนูเลยค่ะ แรกๆ ก้อช้าๆ อยู่แต่หนูเจ็บมากเลยบอกให้เค้าพอ ยิ่งห้ามเค้า เอ เค้าก้อยิ่งจะเร่งให้แรงและเร็วขึ้นค่ะหนูเจ็บระบมไปหมดเลย พยายามดิ้นให้หลุดแต่ เอ กดหนูไว้กะเตียง แปลกน่ะ ค่ะมันเหมือนหนูโดนข่มขืนแต่กลับให้อารมณ์ไปอีกแบบเริ่มมีเสียวๆขึ้โฟโมสนมาบ้าง ยิ่งดิ้นยิ่งเสียว พอ เอเข้าเย็ดหนูได้ 5-6 นาทีเค้าก้อเสร็จค่า ปล่อยในท้องหนูอีกตั้งหาก แล้วเค้าก้อนอนทับไอซ์เลยแล้วกระซิบข้างหูหนูอีกว่า ไอซ์เยี่ยมเลยคับมากเลยแถมยังเหมือนได้ข่มขืนเลยได้อารมณ์จิงๆแล้วก้อจูบหนูหนึ่งที แล้วก้อนอนคุยกันสักพัก หนูก้อบอกเค้าว่านี้ครั้งแรกน่ะ เค้าตกใจเลยค่ะขอโทษขอโพยใหญ่ แต่พอเค้าขยับตัวที กาปู๋มันก้อขยับตามด้วย ที่นี้หนูเริ่มเจ็บน้อยลงมาเสียวมาแทนทีสักพักหนูเริ่มขยับตัวเอง แล้วมันกลับเงี่ยนขึ้นเรือ่ยๆ ค่ะ เลยผลักเอให้นอนแล้วหนูขึ้นขย่มเองมันเจ็บก้อเจ็บน่ะค่ะ แล้วมันก้อเสียวด้วย โฟโมสนมไอซ์นี้เด้งใหญ่เลยค่ะ เอ เค้าก้อบีบๆ บี้ๆ เสียวจังเลยพอไอซ์จะถึงแล้วก้อร้องใหญ่เลยค่ะเพราะความเสียว เย็ดไอซ์เลยเอ ไอซ์เงี่ยนสุดๆ อีกแล้ว เอาแรงๆ ๆๆๆๆ เอเค้าจับสะโพกไอซ์ค่ะ แล้วกระแทกสวนขึ้นซอยถี่ยิบเลย ไอซ์นี้ รู้แล้วว่าสวรรค์เป็นไงน้ำนี้แตกแบบเสียวเปิ๊้ยเลยค่ะชาไปทั้งตัว แล้วรู้สึกว่า เอ ก้อคงเสร็จเหมือนกัน หลังจากนั้น เอ เค้าก้อเอากาปู๋ออกจนได้ค่ะ จิ๋มหนูนี้อ่าเป็นถ้ำเลยแสบไปหมด แล้วก้ใช้ปากีน้ำไหลก้ใช้ปากาเต็มทีนอนเลยค่ะ แต่เอ นี้แข็งแรงมากเลยค่ะ หลังจากนั้น ยังให้หนูใช้ปากกาปู๋ต่ออีกรอบ ประตูหลังหนูอีกหนึ่งรอบอาทิตย์หนึงที่อยุ่ด้วยกันนี้ สวรรค์เลยค่ะ เราไม่ทำไรกันเลยนอกจากเย็ดกัน ยิ่งวันสุดท้ายไอซ์ไม่เจ็บแล้ว ไอซ์เลยขอเป็นฝ่ายเย็ดเอ บ้าง ทำกันทุกท่า เอ เค้ามีวิธีแปลกเยอะเลยค่ะหนูก้อชอบทั้งนั้น ตอนนี้ถึงเค้าจะทิ้งไอซ์ไปหนูก้อคงไม่ยใช้ปากแล้วล่ะค่ะ เย็ดมันส์ออกแบบนี้ รูปวิธีการมีเซ็ก เยี่ยมเลยลิงค์นี้ ดูหนังออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21